อยากจะถามสามคำถามครับ

หัวข้อ: อยากจะถามสามคำถามครับ  (อ่าน 704 ครั้ง)

nohave

• บุคคลทั่วไป

อยากจะถามสามคำถามครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2018, 05:37:41 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือแฟนผมไม้เคยใส่บิกินี่ครับ บอกว่า อาย ผมเลยลองให้แฟน ใส่แค่ชุดว่ายน้ำบิกินี เที่ยวทะเลตามลำพัง แล้วผมกะว่าตอนเที่ยง ๆ ค่อยมารับ แต่พอหลบออกไปได้สักพักหนึ่ง แฟนผมก็โทรมาบอกว่าตอนเย็นค่อยมารับ เพราะตอนนี้กำลังขึ้นเตียงกับเพื่อนฝรั่งอยู่ ตอนเย็นผมจึงกลับมาร่วมวงกับเธอที่โรงแรมแห่งหนึ่ง หลังจากวันนั้นเป็นต้นมาถึงปัจจุบัน แฟนผมก็ใส่บิกินี่ตลอด ไม่อายอีก อีกทั้งยังใส่โป้ขึ้นด้วย คำถามข้อแรก แบบนี้จะเรียกว่า ใจแตกได้หรือเปล่าครับ
คำถามข้อที่สอง คือ ถ้าไปเที่ยวน้ำตกใส่บกิกินี่ได้ใหมครับ
คำถามข้อที่สามคือ คราวหน้าผมจะพาแฟนไปที่ชายหาดในชุดบิกินี่อีก สักหนึ่งสัปดาห์ครับ ถ้าแฟนผมใส่ชุดบิกินี่แล้วใส่แค่เสื้อแบบตาข่ายเอวลอย หรือเสื้อสีขาว ๆ บาง ๆ ปิดแค่ท่อนบนไปเดินตามห้างใกล้ ๆ จะโอเคใหมครับ

Facebook Comments