รีวิว playman

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว playman  (อ่าน 427 ครั้ง)

ออฟไลน์ koojaba2009

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รีวิว playman
« เมื่อ: ธันวาคม 23, 2018, 01:37:45 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ออกตัวก่อนเลยครับ ว่าลองใช้ครั้งแรก อายุตอนนี้ ก็30 ต้นๆ ก็แข็งปึ๋งปั๋งดี อึดใช้ได้ตามมาตรฐาน 30-45 นาที แต่ที่ต้องมาใช้เจ้าอาหารเสริม ตัวนี้เพราะว่า เมื่ออาทิตย์แล้ว ไปทำงานแล้วปวดเมื่อยนิดหน่อย เลยกริ้งกร้าง หาหมอนวดหุ่นอวบสุดเอ็กซ์ เจ้าประจำนัดกันที่โรงแรมแห่งหนึ่ง เราไปถึงก่อนก็จัดแจงอาบน้ำรอ (รู้งาน อิอิ) พอน้องมาถึงก็นั่งคุยกันซักพัก แล้วก็เริ่มทำกิจกรรม ทำการนวด น้องเขาใส่ผ้าขนหนู รัดหน้าอก นวดไปก็เฉี่ยวไป ทำให้มีอารมณ์เเข็งปั๋งตลอด เรียกว่าสู้มือดี ก็จับนมบี้ก้นเล่นเรื่อยๆ จนจบคลอสนวด 1 ชม. ก็ถึงกิจกรรมประกอบจังหวะ น้องก็ใช้ปากขึ้นขย่มลีลาเด็ดมาก มาถึงตรงนี้แหละที่ทำให้เสียอารมณ์มากๆ เจ้าน้องชายเจ้ากรรม ดันหมดแรงล้มลงกลางทาง น้องพยายามผายปอดช่วยเต็มที่ แต่ดูท่าเจ้าหนูจะไม่ยอมสู้ ชูคอแข็งไม่เต็มที่ แต่ก็พยายามกระแทกจนมันสำรอกพิษออกมา เรียกได้ว่าไม่เคยเป็น น้องเล่นเท่าไหร่ก็ไม่ขึ้น เลยต้องเเยกย้ายไปอย่างเซ็งๆ
ก็เลยลองสั่งเจ้าอาหารเสริฒตัวนี้มาลองกินดู ของถึงวันศุกร์ (21/12) วันเสา่ร์ เลยโทรเรียกหมอนวดอวบอึ๋มเจ้าเก่ามาหา นัดกันที่เดิม เราถึงก่อนก็อาบน้ำแล้ว กินยารอ ประมาณ 20 นาที เริ่มมีอาการร้อนวูบวาบตามหน้า เหมือนเลือดสูบชี๊ด พอน้องมาถึง ก็จัดการนวดตามปกติ แต่เจ้าหนูมันแข็งมากๆ แข็งปั๋งพร้อมเยสุดๆ นวดยังไม่ทันจบคลอส ขอสอดใส่น้องก่อนเลย น้องถามไปทำอะไรมา ทำไมดูมันจะใหญ่ขึ้นคับดีจัง แข็งปั๋ง คงไม่ล่มกลางทางอีกนะ(มีแซวนิดๆ) เราก็แอบกลัว แต่ก็เล่นซะเต็มเหนี่ยวจัดไป 30 นาที จนน้ำแตก ไม่มีอ่อนกลางทาง หนำซ้ำยังตั้งโด่ไม่ยอมลง นอนพักซักแปปแล้วให้น้องเขานวดต่อ จนจบคลอส แล้วก็จัดก้นอีกน้ำ
สรุปเลยแล้วกัน
กินครั้งแรก ประทับใจ90% ความแข็งอึด เอาต่อรอบได้ ไม่มีล่มปากอ่าวอ่อนกลางทาง ส่วนอีก-10% ผลข้างเคียง มีอาการ ปวดหัวตึ๊บๆ ร้อนวูบวาบตามหน้าตาตามแขน ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไร เพราะไม่เคยเป็นมาก่อน และไม่เคยกินยาตัวไหนเลย

ผมให้ผ่าน 90% ครับ ยังเหลืออีก 9เม็ด เด่วลองทานเรื่อยๆ แล้วจะมารีวิวให้อีกครับ

ปล.ขอสมัคร เป็นนักรีวิวอาหารเสริมผู้ชายด้วยครับ มีตัวใหนดี รบกวนท่านแอดมิน พิจารณา ส่งให้ทดลองด้วยครับ

ออฟไลน์ อาหารเสริมผู้ชาย

• นักเขียนสบูจ๋าย
  • ดร เซ็กส์
  • พลังน้ำใจ: 9

Re: รีวิว playman
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2018, 03:02:11 pm »

ขอบคุณท่านสมาชิก สำหรับ รีวิวดีๆ ครับ