Sex ครั้งแรก ยังไงก็ไม่เข้า ช่วยหน่อยครับ

หัวข้อ: Sex ครั้งแรก ยังไงก็ไม่เข้า ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 2256 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mustad

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับแฟนเราอยู่ในวัยทำงานครับ อายุอานามก็อยู่ในวัยที่แต่งงานสร้างครอบครัวได้แล้วแหละ แฟนผมยังไม่พร้อมแต่ง สงสัยเพราะยังอยากใช้ชีวิตโสดอยู่ แต่แฟนผมเค้าก็ไม่ปิดกั้นเรื่อง sex ที่ผ่านมาเรามี sex กันแบบภายนอกมาตลอด ตอนหลังเราพยายามจะมี sex แบบสอดใส่จริงๆ (ใส่ถุงยาง) ลองมาหลายครั้ง ยังไงก็ไม่เข้าเลย ทั้งนี้ทั้งนั้น เราทั้งคู่ต่างไม่เคยมีประสบการณ์มาก่อนเลยครับ ทำให้การสอดใส่มันเป็นอะไรที่ยากมากๆ

ผมพยายามเล้าโลมให้แฟนผมมีอารมณ์มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ ระหว่างที่เล้าโลมผมก็ใช้นิ้วกลางแหย่เข้าไป ซึ่งแหย่ได้ครับ และมีน้ำหล่อลื่นออกมาเรื่อยๆด้วย นิ้วกลางที่ผมแหย่เข้าไปสามารถแหย่ได้จนสุดนิ้วเลยครับ แต่รูเล็กมาก ปิกาจูผมไม่สามารถเข้าได้เลยครับ ผมลองพยายามใช้สองนิ้วแหย่ดู คือนิ้วกลาง+นิ้วนาง มันแน่นมากครับ แฟนผมเจ็บก็เลยล้มเลิกไปแบบนี้อยู่หลายต่อหลายครั้ง รูเล็กมากจริงๆครับ เพราะยังไม่เคยผ่านมาก่อนเลย ถ้าค่อยๆดันปิกาจูเข้าไปเรื่อยๆ มันจะได้มั้ยครับ หรือต้องทำยังไงดีครับ

อยากถามทุกท่านที่มีประสบการณ์อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับ จะทำยังไงให้เข้าดีครับ อายุก็ไม่ใช่น้อยๆแล้ว ยังไม่มีประสบการณ์ sex สุดเสียวอย่างคนอื่นเลย มีแต่ sex ภายนอกมาตลอด ใครมีวิธีอะไรดีๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับ เดี๋ยวผมจะนำไปลองดูครับ ขอบคุณมากครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ nonthawattana

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: Sex ครั้งแรก ยังไงก็ไม่เข้า ช่วยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2018, 10:40:09 am »

ลองหาดิลโด้ขนาดเล็กๆที่พอดีกับร่องรักแฟนคุณมาใช้ก่อนครับพอเธอไม่เจ็บแล้วค้อยขยับไซส์.ที่ไกล้กับขนาดของคุณ.พอเธอชินจึงขอให้คุณสอดใส่ดู

ออนไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: Sex ครั้งแรก ยังไงก็ไม่เข้า ช่วยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2018, 08:03:18 am »

ก่อนจะลองสอดใส่ของจริง ใช้นิ้วดูก่อนค่ะให้หายเจ็บก่อน ต้องเล้าโลมเยอะๆใช้เวลาค่ะ อาจหาสารหล่อลื่นเป็นตัวช่วย ต้องลองมห้ฝ่ายหญิงเสร็จหายเจ็บก่อนแล้วค่อยลองสอดใส่ของจริงค่ะ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2018, 01:13:02 pm »

เปิดซิงยังไงก็ต้องมีเจ็บบางแหละครั้งแรกๆอย่าเพิ่งรีบครับถ้าซิงทั้งคู่กว่าจะเข้าได้สุด 4 5 ครั้งนี่เป็นเรื่องปกติ
อัดเจลหล่อลื่นครับลื่นปรื้ดๆ แนะนำว่าให้เข้าได้ 2 นิ้วก่อนและเลียไปด้วยเอานิ้วแหย่ไปด้วยอย่าทำแรงให้ผู้หญิงเสร็จได้เลยยิ่งดี
ทำให้ผู้หญิงพอใจก่อน แล้วทีนี้ค่อยมาลองสอดใส่จริงเดี่ยวก็เข้าได้เองแฮปปี้ทั้งสองฝ่าย

ปล. ถ้ายังไม่อยากมีลูกต้องใส่ถุงยางนะครับฟิตๆแบบนี้ปืนลั่นได้ง่ายๆเลย

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 116

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2018, 05:38:53 pm »

เปิดซิงตอนผู้หญิงอายุเยอะแล้วมันก็เป็นเรื่องยากครับ มันจะออกแนวทนทานครับ พยายามต่อไปครับเดี๋ยวก็สำเร็จค่อยๆทำนะครับอย่าใจร้อน

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับ#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ