สอบถามสาวๆ ที่ชอบนวดหน่อยครับ

หัวข้อ: สอบถามสาวๆ ที่ชอบนวดหน่อยครับ  (อ่าน 3216 ครั้ง)

ออนไลน์ Atnight2018

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

สอบถามสาวๆ ที่ชอบนวดหน่อยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2018, 10:52:41 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเองก็เป็นคนชอบไปร้านนวดครับ หลังๆ ร้านนวดก็ชอบมีแอบเฉี่ยวๆ ให้น้องชายโตแล้วก็ชวนทำภารกิจบ้าง พอหลังๆ ผมก็เริ่มหันมารับนวดผ่อนคลายให้สาวๆ บ้าง แต่เป็นแบบ no sex นะครับ เลยอยากรู้ว่าสาวๆ ที่ชอบนวดน้ำมันชอบให้นวดตรงไหนกันบ้าง และส่วนมากนวดแบบ no sex รึเปล่าครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ พัชร

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

Re: สอบถามสาวๆ ที่ชอบนวดหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2018, 09:18:20 am »

เคยแต่อ่านประสบการณ์ของคนที่ไปนวด แต่ส่วนตัวชอบไปนวดไม่เคยนวดกับหมอผู้ชายค่ะ  การนวด no sex ตัวหมอเองจะอดใจได้จริงหรอค่ะ คนถูดนวดเองพอเจอสถานการณ์แบบนั้นบางทีอาจจะปล่อยเลยตามเลย เพราะเตรียมใจรับไว้อยู่ แล้ว อาจมีหลายคนที่ยังไม่กล้าเตรียมใจรับไว้แบบเรา เลยยังไม่พร้อมจะนวดกับหมอผู้ชาย อันนี้ความเห็นส่วนตัวค่ะ

• *

Re: สอบถามสาวๆ ที่ชอบนวดหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2018, 09:07:02 pm »

ผมมือใหม่หัดนวดครับ^^  เลยอยากฟังความคิดเห็นจากสาวๆ ดูว่า ถ้านวดแบบ no sex ชอบให้นวดตรงไหนกันบ้าง นวดน้ำมันผ่อนคลายเรื่อยๆ หรือนวดแบบเฉียดๆ ให้เสียวเล่นๆ แต่ยังไม่ต้องมี sex หรือถ้าชอบนวดแนวอีโรติกชอบเน้นตรงไหนกันพิเศษน่ะครับ^^

ออนไลน์ Memo

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2018, 11:36:16 pm »

เคยนวดกะหมอผู้หญิงค่ะ เฉี่ยวบ้างอะไรบ้างก็มีอารมณ์
แต่หมอผู้ชายยังเลยค่ะ อยากลองนวดดูบ้าง แต่ยังไม่กล้าค่ะ

แต่คิดว่าจะมี sex หรือไม่มี ขึ้นอยู่กับหมอ สถานการณ์ และอารมณ์ค่ะ

ออนไลน์ Goodboss

• *
  • พลังน้ำใจ: -78

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 02:15:33 am »

เคยนวดกะหมอผู้หญิงค่ะ เฉี่ยวบ้างอะไรบ้างก็มีอารมณ์
แต่หมอผู้ชายยังเลยค่ะ อยากลองนวดดูบ้าง แต่ยังไม่กล้าค่ะ

แต่คิดว่าจะมี sex หรือไม่มี ขึ้นอยู่กับหมอ สถานการณ์ และอารมณ์ค่ะ

นวดกับหมอผู้ชายคุยกันให้รู้เรื่อง ตั้งแต่ก่อนนวดรับรองไม่มีปัญหาครับ

ออนไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 02:50:26 pm »

เรานวดบ่อยนะ ด้วยงานที่ทำๆให้ต้องการๆผ่อนคลายของกล้ามเนื้อเป็นะเศษ นวดได้หมด ทั้งหญิง และชาย แต่ถ้ากดตรงไหนเจ็บจะยอกเลยรุ่งขึ้นก็จะแบบระบมๆหน่อย 5555  แต่แบบมันดี เจ็บๆมันๆเวลาโดนตามเส้นสายที่มันตึง  เรานวดหมดนะ ทั้งผ่อนคลาย ทั้งน้ำมัน ทั้งจับเส้น  ส่วนแบบอีโรติกจะมีคนนวดเฉพาะฮ่าๆๆๆ  ถ้าถามเรื่องความชอบว่าจะชอบให้นวดแบบไหน เราว่า มันแล้วแต่คนด้วยอ่ะนะ เช่นแบบว่าเจอหมอถูกใจแบบว่ามันโดน จับตรงไหนมันก็ สปาคหมดแหละ  แต่ถ้าเน้นผ่อนคลายก็ต้องถามลูกค้าค่ะ ว่าต้องการให้เน้นที่ส่วนไหนแบบไหนเป็นพิเศษรึเปล่า หรือโดนตรงไหนไม่ได้ แบบนี้  **ไม่รู้ว่าช่วยได้มั้ย แต่เค้าอยากกจอบอกนะเออ**  >,<

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2018, 02:52:06 pm โดย srikannik »

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 03:52:21 pm »

นวดกับหมอผู้ชายคุยกันให้รู้เรื่อง ตั้งแต่ก่อนนวดรับรองไม่มีปัญหาครับ

เห็นด้วยเลยครับ คุยกันแต่แรกเลยน่าจะดีสุดครับ^^

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2018, 07:16:39 am »

เรานวดบ่อยนะ ด้วยงานที่ทำๆให้ต้องการๆผ่อนคลายของกล้ามเนื้อเป็นะเศษ นวดได้หมด ทั้งหญิง และชาย แต่ถ้ากดตรงไหนเจ็บจะยอกเลยรุ่งขึ้นก็จะแบบระบมๆหน่อย 5555  แต่แบบมันดี เจ็บๆมันๆเวลาโดนตามเส้นสายที่มันตึง  เรานวดหมดนะ ทั้งผ่อนคลาย ทั้งน้ำมัน ทั้งจับเส้น  ส่วนแบบอีโรติกจะมีคนนวดเฉพาะฮ่าๆๆๆ  ถ้าถามเรื่องความชอบว่าจะชอบให้นวดแบบไหน เราว่า มันแล้วแต่คนด้วยอ่ะนะ เช่นแบบว่าเจอหมอถูกใจแบบว่ามันโดน จับตรงไหนมันก็ สปาคหมดแหละ  แต่ถ้าเน้นผ่อนคลายก็ต้องถามลูกค้าค่ะ ว่าต้องการให้เน้นที่ส่วนไหนแบบไหนเป็นพิเศษรึเปล่า หรือโดนตรงไหนไม่ได้ แบบนี้  **ไม่รู้ว่าช่วยได้มั้ย แต่เค้าอยากกจอบอกนะเออ**  >,<

ช่วยได้เลยครับ ขอบคุณนะครับ ชอบตรงถ้าเจอหมอถูกใจ จับตรงไหนก็สปาค 555+