ถามเรื่องความต้องการทางเพศของผู้หญิงในวัยเลขสามค่ะ

หัวข้อ: ถามเรื่องความต้องการทางเพศของผู้หญิงในวัยเลขสามค่ะ  (อ่าน 5301 ครั้ง)

ออนไลน์ aorrr

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากถามเพื่อนๆผู้หญิงในนี้ค่ะ เราเองเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยว พลาดท้องตั้งแต่ยังสาว ตอนนี้เราอายุ31แล้ว ที่ผ่านมาตอนลูกยังเล็กก็วุ่นวายเลี้ยงลูกทำงานจนไม่ได้สนใจเรื่องอื่น แต่ตอนนี้ลูกเข้าประถมแล้ว เราทำงานขายของออนไลน์มีเวลาว่างเลยฟุ้งซ่าน
รู้สึกมีอารมณ์ความต้องการทางเพศบ่อยมาก
เราช่วยตัวเองเกือบวันเว้นวัน บางทีก็แอบเปิดดูหนังโป๊ไปด้วย
ก่อนหน้านี้เราไม่ได้มีอะไรกับผู้ชายมาหลายปีแล้ว แต่ช่วงนี้เรากลับไปมีสัมพันธ์ลับๆกับอดีตเพื่อนร่วมงาน ซึ่งเจอกันได้เดือนละไม่กี่ครั้ง เรารู้สึกรอไม่ไหวมีความต้องการเกือบทุกวัน แต่ก็ไม่อยากมีสามีใหม่เพราะก็เป็นห่วงเรื่องลูก
แบบนี้ปกติหรือเปล่าคะ อายุมากขึ้นนึกว่าเรื่องแบบนี้จะหาย แต่ทำไมเรากลับเป็นมากขึ้น

Facebook Comments

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

ปรกติ ญ จะมีอารมณ์ทางเพศไปจนหมด ปจด.โน่นแหละครับ

ที่ผ่านมาคุณอาจมัวแต่สู้ชีวิต มีภาะต่าง ๆ และไม่มี ช เข้ามา จึงไม่ได้นึกถึงเรื่อง Sex แต่เมื่ออะไร ๆ มันเข้าที่เข้าทาง หมดความกังวลและมีเวลามากขึ้น จึงมีอาการโหยหาความสุขบนเตียงที่ขาดหายไป กอรปกับห่างเหินเรื่องบนเตียงมานานมากเมื่อมาเจอของอร่อยจึงอยากกินถี่ ๆ เรื่อย ๆ ยิ่งไม่มีพันธะคู่ครองด้วยแล้วก็ยิ่งมีอิสระเสรีในการมี Sex  มีอิสระในการปลดปล่อยและหาความสุขทางกาย เพียงแต่อย่าให้มีปัญหากระทบครอบครัว(ลูก)

ปล. วัย 20 กลาง ๆ ถึง 30 กลาง ๆ เนี่ย กำลังเหมาะเลยครับเรื่อง Sex  เรียกได้ว่ารับรุกได้ทุกท่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2018, 04:29:39 pm โดย s.chantrai »

ออนไลน์ พัชร

• *
  • พลังน้ำใจ: 6

เรา 40 กว่าก็เหมือนกันน่ะ ไม่น่าผิดปกติน่ะ คนเรามีเลือดเนื้อ มีความรุ้สึกนี่ค่ะ

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

ปกตินะค่ะ ความต้องการทางเพศเป็นเรื่องธรรมชาติของทุกคนค่ะ แม้ว่า ปจด.จะหมดไป แต่ความต้องการใช่ว่าจะหมดตามไปนิค่ะ อย่าเอาสังคมหรือมุมมองของคนอื่นมาเป็นเงื่อนไขปิดกั้นของความต้องการทางเพศสิค่ะ เราเองก็จะ 50 แล้ว ยังมีความต้องการทางเพศอยู่มาก แม้จะเลิกกับสามีมานานแล้ว ตอนนี้เราก็คุยกับ ผช.อีกคนนึงนะ รู้จักคุยกันไม่นานก็มีเซ็กกับเขา กลับรู้สึกว่ามีความต้องการทางเพศมากขึ้นเรื่อยๆ ทุกวันนี้ก็ยังช่วยตัวเองทุกวันเวลาที่ไม่ได้เจอกันอยู่นะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 116

วัยนี้เป็นวัยกำลังร้อนแรงเลยครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับ#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

สาวๆวัย30นี่ กำลังร้อนแรงเลยครับ

รับผิดชอบชีวิตตัวเองได้ มีมุมมองทางโลกมากขึ้น

ยิ่งเคยเลี้ยงลูกเล็กๆ วุ่นวายๆ พอเด็กเข้าโรงเรียนเวลาว่างเพิ่มขึ้นมาก
ลูกจะเริ่มมีโลกของเขามากขึ้น ติดตัวเราน้อยลง ติดเพื่อนแทน
ช่วงแรกจะเหงาปรับตัวไม่ทัน อาจจะมีฟุ้งซ่านไปบ้าง ธรรมดาครับ

หาเพื่อนแก้เหงาไปครับ เพื่อนกัน เอากัน แต่ไม่ก้าวก่ายชีวิตกัน

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ ยังซิง

• *

ผมอยากช่วยจังเลยครับ

ออฟไลน์ love

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 24

สำหรับเรา ตอนอายุเท่านี้ช่วยตัวเองทุกวันเลยค่ะ เจอแฟนเดือนละ 1 ครั้ง มีความต้องการมาก ทรมานบางครั้งโทรไปร้องไห้กับแฟนเลยด้วยซ้ำไป แต่พออายุมากขึ้นความต้องการก็น้อยลง เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะแบบนี้

ออฟไลน์ PussySlayer

• *

เรื่องอารมณ์เป็นเรื่องปกติของมนุษย์เราครับ แค่เราหาทางปลดปล่อยให้มันถูกที่ถูกเวลาไม่เดือดร้อนก็พอ

ออฟไลน์ Memo

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

เลขสามมายกมือด้วยอีกเสียงค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่มีครอบครัวนะคะ
แฟนเป็นตัวเป็นตนก็ไม่มี บอกเลยว่าอารมณ์มีทุกวันค่ะ
อยู่ดีดี ก็มีอารมณ์เฉยเลย บางครั้งถอดเสื้อจะอาบน้ำ เห็นตัวเองในกระจก
ยังมีอารมณ์เฉยเลย เหอๆ บางครั้งก็ช่วยตัวเอว ดีหน่อยก็มีคนช่วย ฮ่าๆ

ออฟไลน์ nonthawattana

• *

ปกตินะค่ะ ความต้องการทางเพศเป็นเรื่องธรรมชาติของทุกคนค่ะ แม้ว่า ปจด.จะหมดไป แต่ความต้องการใช่ว่าจะหมดตามไปนิค่ะ อย่าเอาสังคมหรือมุมมองของคนอื่นมาเป็นเงื่อนไขปิดกั้นของความต้องการทางเพศสิค่ะ เราเองก็จะ 50 แล้ว ยังมีความต้องการทางเพศอยู่มาก แม้จะเลิกกับสามีมานานแล้ว ตอนนี้เราก็คุยกับ ผช.อีกคนนึงนะ รู้จักคุยกันไม่นานก็มีเซ็กกับเขา กลับรู้สึกว่ามีความต้องการทางเพศมากขึ้นเรื่อยๆ ทุกวันนี้ก็ยังช่วยตัวเองทุกวันเวลาที่ไม่ได้เจอกันอยู่นะ
..อิอิรู้อายุกันเลยทีเดียว

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 118

เราเป็นอีกคนที่มาใจแตกช่วงวัยเลขสามค่ะ
เพราะก่อนหน้านั้นวุ่นวายกับการเรียนการงาน
จนไม่คิดจะสนใจเรื่องนี้จริงจัง หลังๆ หมกมุ่นค่ะ
เลยลองมาทำดูแล้วติดใจยาวๆ ไปเลย
อยากทำอย่างน้อยเดือนละสองครั้ง แต่ถ้ามากกว่านั้นได้คงยิ่งดี

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★