การบ้านแรกค่ะ ไม่ต้องเฉลยก็คงพอรู้ว่าใคร

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: การบ้านแรกค่ะ ไม่ต้องเฉลยก็คงพอรู้ว่าใคร  (อ่าน 632 ครั้ง)

ออฟไลน์ NooKiE

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

Re: การบ้านแรกค่ะ ไม่ต้องเฉลยก็คงพอรู้ว่าใคร
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2018, 06:24:51 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

การบ้านขุ่นน้องมาล้าว ~ วี้ด บึ้มมมม 555
แหมๆ การบ้านแรก แต่นวดครั้งที่สอง เอ๊ะ ยังไง ๆ
ว่าแต่ ... ไหนการบ้านของคนแรกล่ะเท้อ :D /ทวงๆ

เขียนๆไปเถอะจ้ะ อย่าไปคิดมาก ว่าจะวนไปวนมาหรือเปล่า อย่าไปคิดว่า ...   เหย เราเขียนไม่เก่งไรงี้
การบ้านก็แค่แชร์ประสบการณ์ ความประทับใจในด้านบวก ความซากอ้อยนอยแดกในด้านที่เราไม่ประทับใจที่เราได้รับมาจากแต่ละคนเท่านั้นเอง
คนเก่าๆ เข้ามาอ่าน ก็จะแบบ เอ้ย ...​เออ ใช่ อิหมอคนนี้มันเป็นแบบนี้จริงๆ (อย่างอิยิ้มที่ signature นางชัดเจนมาก) มันจะมีอารมณ์ร่วมในการเม้าหมอ 5555 ส่วนเรื่องบ่นหมอก็มีเป็นธรรมดา

คนใหม่ๆ ก็จะรู้ว่า คนนี้เป็นยังไง สายกวนประสาท สายงก สายตด สายกินขนม สายเยยับตับพัง

ปอลอ ปอเลีย : จุฟเข่าคือวื้ดมากจริงไรจริง
ส่วนเรื่องคิวนางขุ่นพี่ขี้เกียจไฝ้  ได้ก็ได้  ไม่ได้พี่เองก็ต้องรอ 555 ไม่ใช่ไร เอาตังค์ไปนวดคนอื่นหมดแระ  ;D ระหว่างรอนาง

พี่สาวเชื่อไหมคะ ตอนสถานการณ์จริง ตอนนางจุฟเข่านี่ในใจหนูแบบนึกถึงพี่สาวก่อนเลย 5555 แล้วพอจบแยกย้ายย คำของพี่สาวก็ลอยเข้ามาในหัวเบาๆว่า

.....เจออีพี่ยิ้มคนแรก คนต่อไปก็จะจืดๆหน่อยแล้วละ....

ถึงยังไม่ได้เจอคนต่อไป แต่หนูว่าที่พี่พูดจริงแหงๆเลย จะมีใครแซ่บกว่านางอีกละ 5555

Everyday I let go...just a little bit more >.<

ออฟไลน์ NooKiE

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

Re: การบ้านแรกค่ะ ไม่ต้องเฉลยก็คงพอรู้ว่าใคร
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2018, 07:33:17 pm »

อ่านปุ๊บหน้าแป้น ๆ กับเสียงเหน่อ ๆ ของฮีลอยมาทันที55555

เราบอกแก ก็ไม่ค่อยเหน่อนิ พี่แกรีบพูดเลย เหน่อที่ไหน พี่ไม่เหน๊อออออ 55555

Everyday I let go...just a little bit more >.<

ออฟไลน์ arthit999

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2018, 06:53:28 am »

คุนเเม่คุนป้าคุนพีคุนน้อง ไม่เหน่อ ครับ 555

ยิ้ม ยิ้ม หวาน ยิ้ม คิดถึงกัน นัดยิ้มหวาน น่า ประสพการณ์ ยาวนาน ไม่พุดเยอะเจ้บคอ 555 รับงานนวด แอด  id  ไลท  arthit999

ออนไลน์ ❀SweetMartini✿

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2018, 12:56:07 am »

คุนเเม่คุนป้าคุนพีคุนน้อง ไม่เหน่อ ครับ 555
ยังอีก ยังไม่เหน่ออีกนะคุณพี่
ทุกคนโหวตกันขนาดนี้ 5555555

Ⓐ ⒸⓊⓇⒾⓄⓊⓈ ⒼⒾⓇⓁ

Ⓐ ⓌⒶⓃⒹⒺⓇⒺⓇ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<