แฟนชอบดมรักแร้

หัวข้อ: แฟนชอบดมรักแร้  (อ่าน 945 ครั้ง)

ออนไลน์ พัชร

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

แฟนชอบดมรักแร้
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2018, 08:27:25 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนชอบดมรักแร้ผิดนี่ปกติหรือเปล่าค่ะ ทุกครั้งมี่มีอะไรกันเค้าต้องขอดมก่อน เค้าบอกกลิ่นกระตุ้นอารมณ์ทั้งที่บางทียังไม่ได้อาบน้ำ ขนก็ยังไม่ได้โกน   

Facebook Comments

ออฟไลน์ กันดั้ม

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

Re: แฟนชอบดมรักแร้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2018, 08:46:52 am »

สำหรับผม ปกติครับ  กลิ่นเต่า  =  กลิ่นจิ๋ม ครับ  ดมแล้วเจี้ยวโด่ครับผม

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2018, 11:16:44 am »

ค่ะ เค้าบอกกลิ่นกระตุ้นอารมณ์

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2018, 04:40:36 pm »

แสดงว่าเจ้าของกระทู้เป็นคนไม่มีกลิ่นเต่านะครับ กลิ่นมันก็จะเป็นเหมือนกลิ่นตัวของเจ้าของกระทู้ กลิ่นตัวกับกลิ่นเต่ามันคนละกลิ่นกัน ถ้าคนไหนมีกลิ่นเต่านี่ก็คงจะดมไม่ไหวเหมือนกัน

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2018, 09:50:22 pm »

ก็มีน่ะค่ะ แต่มันไม่ได้แรง ต้องวันไหนเหงื่อเยอะๆจริงถึงได้กลิ่น เป็นคนแพ้โรลออนเลยไม่ได้ใช่้ด้วยค่ะ

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 04:30:32 am »

เห็นภาพเลยค่ะ

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 02:26:14 pm »

ผมก็ชอบดมนะแต่อย่าให้ฉุนมากและไม่มีขน คือไม่ได้ชอบกลิ่นรักแร้ที่เหม็นๆนะ ชอบกลิ่นตัวจางๆ
ยิ่งถ้าเป็นกลิ่นใหม่ยิ่งปลุกอารมณ์ได้ดี

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 10:32:46 pm »

สำหรับผมไม่ได้ชอบดม  แต่ชอบซุกไซร้ไปทุกส่วนครับ แต่จะให้ดีควรอาบน้ำเสร็จใหม่ๆ และมีเหงื่อที่เพิ่งซึมๆจากการทำกิจกรรมด้วยกัน กระตุ้นอารมณ์ได้ดีเลยครับ

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 11:19:24 pm »

อ่านมาทั้งหมดก็สบายใจขึ้น ถามเพื่อนแฟนเค้าบางคนก็ตอบคล้ายๆหลายคนในนี้ค่ะ

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 42

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 01:59:06 pm »

ผมไม่ชอบดม แต่ชอบ ขบ เม้ม ดูด พร้อมซอยบั้นเอวไปด้วย ฟินทั้งคู่  แฮร่ ๆ
หากซุกไซร้ตรงรักแร้ก่อน แฟนจะมีความจั๊กกะจี้ แต่เมื่อสอดใส่เสียวแล้ว จัดไป

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 10:19:31 pm »

เห็นภาพเลย ^^