แฟนชอบถ่ายรูปก่อนมีอะไรกัน

หัวข้อ: แฟนชอบถ่ายรูปก่อนมีอะไรกัน  (อ่าน 2346 ครั้ง)

ออนไลน์ พัชร

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

แฟนชอบถ่ายรูปก่อนมีอะไรกัน
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2018, 08:11:18 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนชอบถ่ายรูปก่อนมีอะไรกัน ผิดปกติหรือป่าวค่ะ ถ้าไม่ถ่ายเค้าบอกไม่มีอารมณ์ เมื่อก่อนก็ไม่เป็น ตอนนี้ก็ไม่มีอะไรกันมาซักพักแล้วเพราะไม่ให้ถ่าย กลัวหลุด

Facebook Comments

ออนไลน์ ahhh

• *

Re: แฟนชอบถ่ายรูปก่อนมีอะไรกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2018, 08:40:16 am »

แอบเอาไปโพสต์ให้คนอื่นดูรึป่าว

ผมก็ทำนะ แต่ถ่ายแบบไม่เห็นหน้า แล้วเซ็นเซ่อร์ก่อน แล้วเอาคอมเม้นให้เมียอ่าน

ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

• *

Re: แฟนชอบถ่ายรูปก่อนมีอะไรกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2018, 08:52:48 am »

ไม่เห็นหน้าเหมือนกันค่ะ ถ่ายเสร็จก็เอาให้ดูแหละ แต่ก็ไม่ชอบ ถ้าหลุดไปคนเค้าก็รุ้ว่าเป็นรูปเรา เพราะอยู่ในมือถือแฟนเรา

ออนไลน์ ahhh

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2018, 10:13:06 am »

ของผมถ่ายเสร็จ ย้ายไปไว้ในแฟลชไดรฟ์ เก็บในกล่องใส่ลิ้นชักล็อคกุญแจเลยครับ

แล้วก็ลบรูปในมือถือ เคลียร์แคชด้วย

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2018, 11:08:25 am »

เค้าเคยแชร์ไว้ใน google photo ค่ะ พอดีเรามี mail เค้า เลยโชว์ขึ้นมา ถึงไม่กล้าให้ถ่ายอีก

ออนไลน์ topkitkat

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 10:08:16 am »

มันเป็นเรื่องของรสนิยมนะ
ผิดปกติตรงไม่ให้ถ่ายแล้วถึงกับไม่ยอมมีอะไรด้วยนี่แหละ
ระวังเรื่องรูปหลุดด้วยละกันนะครับ กลุ่มแชร์รูปเมียนี่เยอะมาก

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 10:42:41 am »

สำหรับบางคนมันได้อารมณ์นะผมก็เป็นบางอารมณ์แต่ไม่ใช่ทุกครั้ง
บางครั้งก็ชวนแฟนถ่ายรูปเซ็กซี่ๆแต่ไม่โป๊เลยนะ พอถ่ายๆไปก็มีอารมณ์แล้วก็เย็ดกัน
บางครั้งก็ถ่ายตอนเย็ดกันเลยตั้งกล้องไว้ ดูครั้งนึงแล้วลบทิ้ง ไม่รู้เป็นอะไรนะแต่มันได้อารมณ์

แต่ผมไม่เคยคิดเอาไปโพสไม่อยากไม่หลุดเหมือนกัน

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 07:12:24 pm »

เอาไปโพสต์คงไม่น่าค่ะ แต่ก็กลัวหลุดอยู่ดี เทคโนโลยีมันจะทำเราพลาด

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 07:16:46 pm »

ผิดปกติตรงไม่ให้ถ่ายแล้วถึงกับไม่ยอมมีอะไรด้วยนี่แหละ
ระวังเรื่องรูปหลุดด้วยละกันนะครับ กลุ่มแชร์รูปเมียนี่เยอะมาก
นั่นแหละค่ะประเด็น ก่อนหน้านี้ก็ไม่ถ่าย ทำไมยังทำได้

ออนไลน์ topkitkat

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 10:57:58 pm »

นั่นแหละค่ะประเด็น ก่อนหน้านี้ก็ไม่ถ่าย ทำไมยังทำได้
คนรักกันมีอะไรค่อยๆคุยกันนะครับ พยายามหาทางออกร่วมกันดีที่สุด  ;)

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 10:47:15 pm »

ไม่ถือว่าผิดปกติแต่ก็เสี่ยงเรื่องหลุดอย่างที่หลายท่านเป็นห่วง อาจจะต้องคุยกัน หาวิธีกระตุ้นอารมณ์ด้วยวิธีอื่นที่เด็ดกว่าและเสี่ยงน้อยกว่าดูครับ 

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 11:15:53 pm »

เรื่องถ่ายยังไงคงไม่ยอมแล้วค่ะ มันเสี่ยงเกินไป

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 42

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 02:05:10 pm »

ผมก็ถ่ายแฟน แต่เป็นการถ่ายเก็บไว้ดูคนเดียว ย้ายไปเก็บในคอมฯส่วนตัว  ลบรูปออกจากมือถือเกลี้ยง ไม่มีหลุด
แต่การถ่ายไม่ได้กระตุ้นอารมณ์ทางเพศอะไรนะสำหรับผม เพียงแต่ว่า ของมันสวย ก็อยากถ่ายหลาย ๆ มุม เก็บไว้ดู   แก่แล้วเหี่ยวแล้วก็ไม่ถ่ายแล้ว

มองในแง่ดี จขกท ก็น่าจะมีสรีระหรืออวัยวะที่งดงาม แฟนถึงชอบถ่าย  เพียงแต่ระวังเรื่องภาพหลุด

ออนไลน์ MinieMint

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 03:25:37 pm »

แฟนเราทุกคนถ่ายหมดเลย ทั้งก่อนมีและกำลังมี แต่ไม่เห็นหน้านะ

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 10:11:22 pm »

ผมก็ถ่ายแฟน แต่เป็นการถ่ายเก็บไว้ดูคนเดียว ย้ายไปเก็บในคอมฯส่วนตัว  ลบรูปออกจากมือถือเกลี้ยง ไม่มีหลุด
แต่การถ่ายไม่ได้กระตุ้นอารมณ์ทางเพศอะไรนะสำหรับผม เพียงแต่ว่า ของมันสวย ก็อยากถ่ายหลาย ๆ มุม เก็บไว้ดู   แก่แล้วเหี่ยวแล้วก็ไม่ถ่ายแล้ว

มองในแง่ดี จขกท ก็น่าจะมีสรีระหรืออวัยวะที่งดงาม แฟนถึงชอบถ่าย  เพียงแต่ระวังเรื่องภาพหลุด
. บอกเหมือนแฟนเลยค่ะ ถ่ายตอนหุ่นดีๆ ดีกว่าไปถ่ายตอนหุ่นเผละ