ผญ.ปั่นจัรยานในฟิตเนส จนน้ำแตกเลยเป็นไปได้ป่ะครับ ขอบคุณครับ

หัวข้อ: ผญ.ปั่นจัรยานในฟิตเนส จนน้ำแตกเลยเป็นไปได้ป่ะครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 930 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

บางคนไปออกกำลังในฟิตเนส  ปั่นจักรยานเกือบสิบนาที  พอลงมาจากจักรยาน  เป้ากางเกงจนถึงร่องก้นข้างหลัง แฉะไปหมด  ไม่รู้เหงื่อหรือสาวเจ้าถึงกับน้ำแตก  55555 หรือคิดกันไปเอง  แต่กางเกงน้องแฉะเลยก็ว่าได้  (เสื้อผ้าผมก็แฉะเหมือนกันครับ)

Facebook Comments