ปลอกซิลิโคนเพิ่มขนาด

หัวข้อ: ปลอกซิลิโคนเพิ่มขนาด  (อ่าน 1047 ครั้ง)

ออฟไลน์ I​likeyou

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ปลอกซิลิโคนเพิ่มขนาด
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 03:43:24 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมใส่ปลอกซิลิโคน​เพิ่มขนาดมีอะไรกับแฟน​ ทำให้ขนาดเพิ่มขึ้นเป็นยาว​ 7​ นิ้ว​ รอบวงตรงโคน​ 6​ นิ้วครึ่ง​ (ขนาดจริงผมยาว​ 5​ นิ้ว​ รอบวง 4​ นิ้วครึ่ง)​ดูแฟนมีความสุข​ เธอบอกทั้งลึกทั้งแน่น​ แต่ไม่เจ็บและเธอถึงง่ายกว่าเดิมมากๆ​ ใช้มาได้​ 10​ กว่าครั้งแล้ว​ ระยะยาวจะมีปัญหาอะไรตามมาไหมครับ

Facebook Comments