ถามผู้หญิงครับ เวลาเลียต้องเลียเร็วๆหรือช้าๆเป็นจังหวะเน้นๆตรงเม็ด ขอบคุณมากครับ

หัวข้อ: ถามผู้หญิงครับ เวลาเลียต้องเลียเร็วๆหรือช้าๆเป็นจังหวะเน้นๆตรงเม็ด ขอบคุณมากครับ  (อ่าน 2774 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือ เคยเลียให้สาวๆมาเยอะมากครับ  ส่วนใหญ่สาวๆน้ำแตกคาลิ้นแทบทุกคนครับ  บางคนน้ำนองโซฟาเลย ขนาดต้องเอาผ้าเช็ดเลยครับ  แต่ผมไม่เคยถามเลยจริงๆ สาวๆจะชอบให้เลียยังไงครับ  ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

ตอบลำบากนะเนี่ยะ เพราะสาวๆแต่ล่ะคนก็มีความชอบต่างกันนะคะ เหมารวมว่าจะชอบเหมือนกันหมดไม่ได้ค่ะ แต่จากที่เล่ามาคราวๆ ก็น่าจะมีความนุ่มนวลพอสมควร ตรงบริเวณนั้นของสาวๆจะบอบบางเป็นพิเศษและไวต่อการสัมผัสอยู่แล้วถ้าคุณไม่ทำจนเธอเจ็บก็ถือว่าสุดยอดล่ะค่ะ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

ได้หมดถ้าสดชื่น

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

ตรงเม็ดเลียเน้นๆ แรงๆ แต่ตรงตำลงไปจากเม็ดจะเจ็บถ้าแรง
ส่วนรูก็เลียแรงๆ แหย่ๆ ได้อยู่นะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ เนียน

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

ได้หมดค่ะ
 แบบช้ากับเร็วสลับกันจะดี ไม่น่าเบื่อ

ออฟไลน์ Who care

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

สังเกตุเอาครับ ว่าจังหวะไหนคู่เราแสดงอาการยังไง ผมว่าคุณเองน่าจะตอบได้เองนะครับ

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ