หมอวัยใสๆๆมาแล้วโอ้ยยยยใสทุกอย่าง

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: หมอวัยใสๆๆมาแล้วโอ้ยยยยใสทุกอย่าง  (อ่าน 952 ครั้ง)

ParkBomi และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ ส้มเช้ง

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

หมอวัยใสๆๆมาแล้วโอ้ยยยยใสทุกอย่าง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 08:04:38 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยู่เวบนี้มาเกือบปี นัดหมอมาพอประมาณ ส่วนมากก็ตามการบ้าน ว้าวบ้างแป๊กบ้าง

รสนิยมต่างกันเนอะ  จนรู้สึกเบื่อๆค้นหาเองก็ด้ายยยยย เจอหมอวัยใสสมัครใหม่พอดี

ทักไปคุย คำถามแรกรับสาวอวบระยะท้ายยยยมั้ย รับค้าบบบ อะคุยต่อเลยนางคุยดี

กวนๆถามปุ้บตอบปั้บ ไม่ได้ถามชาตินี้ตอบชาติหน้าแบบบางคน แต่เราไม่มีเวลาไปทดลอง

เองไง  เลยลองส่งหน่วยกล้าตายไป  แล้วว่าโอเค มีการบ้านไปอันนึง เราจัดแจงนัดวันไป

โล้ดด ถึงวันนัดเราบ่นๆเนี่ยอยากนั่งรถหมอเข้าโรงแรมบ้าง นางตอบอย่างไวเดี๋ยวผมเอา

ฟีโน่ไปรับมั้ยล่ะ ==*ดูความกวน สรุปนอนรอผช.  ที่โรงแรมเหมือนเดิม ตัวจริงขาวใส

เหมือนทอม เด็กสุดในบรรดาหมอๆ การนวดก็นิ่มนวล  แต่เราชินกับการนวดไทย นวดหนัก

เลยขอแรงอีกกก นวดไปสักพักงานนิ้วมา ตามด้วยจุ๊บตามหลัง เป็นไปตามสเต็บเนอะ รอบนึง

ผ่านไป นอนพักนอนคุยนอนบีบ  ต่อด้วยก๊อก2คราวนี้ชวนไปดูวิวเปิดม่านรร. ดู ชมวิวไป

เพลินๆแต่จุกเบาๆจบก็มานอนคุยต่อ  ไม่รีบร้อนกลับ แต่เรารีบเพราะมีนัดต่อ555555  ก็จะ

ฟินในเเนวใสๆไม่ได้ดุเดือดเลือดพล่าน เหมือนยัอนวัยไป14อีกครั้ง

ใครอยากลองเปลี่ยนฟีลเป็นหมอวัยใส  ขาวอมชมพู ลองดูนะคะ  น้องคุยง่ายรับหมด 

ยูสเซอร์นางjoker_ww ไอดีไลน์ joker_ww  ค่ะใครชอบขาวๆสูงๆวัยใสลองดู

♥️♥️มีสติ ฉีดยาสลายมโน ไร้จินตนาการ สุขบนความจริง♥️♥️

ออนไลน์ lonely PoP

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: หมอวัยใสๆๆมาแล้วโอ้ยยยยใสทุกอย่าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 08:31:15 pm »

โว้ว การบ้าน การบ้าน ไชโย
น้องน่ารัก แต่เด็กไปสำหรับป้า
เลยไม่นัด
สาวสูงวัย เรื่องเยอะ แหะๆๆ

ออฟไลน์ ♥ Cheesecake

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 15

Re: หมอวัยใสๆๆมาแล้วโอ้ยยยยใสทุกอย่าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 08:42:26 pm »

ว่าาาแล้น signature นี้มันชัดเจน

ผู้ชนะ นี่เอง ฮ่าๆๆ ถ้าน้องจำไม่ผิดนะ

สาวๆคนไหนชอบสไตล์แนวๆ ใสๆ  หุ่นสูงๆ ต้องลองนะ

55555. พูดเหมือนไปนัดมาแล้ว เหอะ..ยังไม่ได้นัด

หนูแวะมาอ่านการบ้านพี่ส้มเช้ง เชย เช้ยย (เสียงสูง) ><

แหะๆเห็นการบ้านใหม่เป็นไม่ได้ หางตั้ง หูตั้ง ตาโต ไว้ก่อนอิอิ

พี่เขาน่ารัก ตอบไวจริงน้องเฟิร์มค่ะ แต่นุ้งชอบ 30+  ^^

F O R. . . F u N

ออฟไลน์ katikiki

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -13

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 08:46:41 pm »

ดีจังเลยค่ะ อ่านแล้วฟินๆๆ

ออนไลน์ พุธเป็นตั๋ว

• พลังน้ำใจ: 36

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 08:52:10 pm »

น่อววววววววววววว

พุงกลม นมเล็ก สูงวัย ตัวใหญ่ ไม่ใส ไม่สวย

ออฟไลน์ Sonia

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 62

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 11:24:08 pm »

ขาวใสอมจมปูวววว

✿.。.:* เ ม รี ขี้ เ อ า *.:。✿

ออฟไลน์ Lilith

• พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2018, 02:56:02 am »

แหม่ะ ไปเติมความอมตะกันเป็นแถววววว

ออฟไลน์ Melon

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2018, 06:43:28 am »

ห้ะะะะะะะะขาวอมชมปูๆๆๆๆอยากได้ๆๆๆ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2018, 11:03:47 am »

ว่าาาแล้น signature นี้มันชัดเจน

ผู้ชนะ นี่เอง ฮ่าๆๆ ถ้าน้องจำไม่ผิดนะ

สาวๆคนไหนชอบสไตล์แนวๆ ใสๆ  หุ่นสูงๆ ต้องลองนะ

55555. พูดเหมือนไปนัดมาแล้ว เหอะ..ยังไม่ได้นัด

หนูแวะมาอ่านการบ้านพี่ส้มเช้ง เชย เช้ยย (เสียงสูง) ><

แหะๆเห็นการบ้านใหม่เป็นไม่ได้ หางตั้ง หูตั้ง ตาโต ไว้ก่อนอิอิ

พี่เขาน่ารัก ตอบไวจริงน้องเฟิร์มค่ะ แต่นุ้งชอบ 30+  ^^
เค้าว่ากินเด็กอมตะ แต่กินผู้ใหญ่เป็นนิรันดร์ จริงมั้ยน้อออ

♥️♥️มีสติ ฉีดยาสลายมโน ไร้จินตนาการ สุขบนความจริง♥️♥️

ออฟไลน์ joker_w

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2018, 01:43:32 pm »

รักใสๆ หัวใจต๊ะติ๊งโหน่ง 555

ขอบคุณการบ้าน ครับ พี่ส้มเช้ง

#ใสๆวัยรุ่นชอบ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2018, 10:29:32 am »

แหม่ะ ไปเติมความอมตะกันเป็นแถววววว
แวะบ้างมั้ยละตัว

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 12:02:15 pm »

ขาวสูง สเปคเลยอ่ะ อยากได้ฟีลกินเด็กจัง

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ little new

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2018, 11:27:07 pm »

++ให้ อีกเสียงค่ะ นางน่ารักจริงๆๆ คุยได้ทุกเรื่อง ให้ 10 คะแนนโน๊ะ เค้ามือใหม่เขียนการบ้านไม่เป็น ให้คะแนนแบบนี้ละกัน เพิ่งนัดมาเมื่อตอนเย็น อิอิ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2018, 08:30:21 am »

++ให้ อีกเสียงค่ะ นางน่ารักจริงๆๆ คุยได้ทุกเรื่อง ให้ 10 คะแนนโน๊ะ เค้ามือใหม่เขียนการบ้านไม่เป็น ให้คะแนนแบบนี้ละกัน เพิ่งนัดมาเมื่อตอนเย็น อิอิ

เราก็เขียนไม่เป็น ได้แต่เขียนเหมือนเล่าเเค่นี้เอง อยากอ่านการบ้านเธอบ้าง นะะะ

ออฟไลน์ Melon

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2018, 09:12:01 am »

เราได้แต่คุยยังไม่มีเวลานัดเลย นางน่ารักนะ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<