มีผู้ชายที่ชอบหน้าอกผู้หญิงไซส์เล็กๆไหม

หัวข้อ: มีผู้ชายที่ชอบหน้าอกผู้หญิงไซส์เล็กๆไหม  (อ่าน 833 ครั้ง)

Dark_heaven, kuai6x7, deathrise และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ เนียน

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีผู้ชายที่ชอบหน้าอกผู้หญิงไซส์เล็กๆไหม

ถามคุณผู้ชายว่า นมเล็ก กับนมใหญ่ แบบไหนฟินกว่ากัน

Facebook Comments

ออฟไลน์ santy

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: มีผู้ชายที่ชอบหน้าอกผู้หญิงไซส์เล็กๆไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 07:00:14 pm »

มี
ผมว่าฟินคนละแบบแต่ดีทั้งเล็กและใหญ่

ออฟไลน์ vision2

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: มีผู้ชายที่ชอบหน้าอกผู้หญิงไซส์เล็กๆไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 05:09:14 am »

นมแท้ครับ ดีสุด เล็กๆก็น่ารักดีครับ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 11:22:45 am »

ถ้าพูดถึงแค่เรื่องนมอย่างเดียวนมใหญ่ก็ฟินกว่า แต่ชีวิตจริงมันมีหลายอย่างประกอบกันนมเป็นแค่ส่วนที่ทำให้เซ็กซี่แบบที่ยังมีเสื้อผ้าอยู่ ทำให้เร้าอารมณ์ก่อนที่จะประกอบกิจกาม แต่ถ้าทำไปแล้วก็อยู่ที่ช่วงล่างและลีลามากกกว่า

ออฟไลน์ iincubuss

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 01:19:46 pm »

นมนี่สำหรับผม  ผมว่านมใหญ่เป็นแค่ส่วนนึงทำให้สะดุดตามากกว่าเท่านั้นครับ  มันยังมีอะไรอีกหลายอย่าง  เสื้อผ้า  สีหน้า แววตา  ^^

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 02:19:27 pm »

ถามคุณผู้ชายว่า นมเล็ก กับนมใหญ่ แบบไหนฟินกว่ากัน

ใหญ่กว่าฟิลลิ่งก็ดีกว่าอยู่แล้วครับ แต่ว่าทั้งนี้ทั้งนั้นทางสายกลางดีที่สุดครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ