แฟนผมกระเพาะปัสสาวะอักเสพ

หัวข้อ: แฟนผมกระเพาะปัสสาวะอักเสพ  (อ่าน 523 ครั้ง)

ออฟไลน์ doodee038

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

แฟนผมกระเพาะปัสสาวะอักเสพ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2018, 12:34:39 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เมื่อวานผมพาแฟนไปหาหมอเนื่องจากแฟนปวดท้องน้อย หมอบอกว่ากระเพาะปัสสาวะอักเสพอาจเนื่องมาจากการมีเพศสัมพัน ไมทราบว่าท่านอืนเคยเป็นบ้างมั้ยแล้วมันร้ายแรงขนาดไหน ขน้าดของน้องชายผมปกติครับแต่ผมใช้ของเล่นซึ่งมีขนาดยาวหน่อย น่าจะเป็นเพราะของเล่นเป็นเหต แล้วเวลาร่วมกันบางช่วงที่หยุดไม่อยู่จะรุนแรงมากขนาดข้างบ้านยังได้ยินเสียงแฟนผม แต่ไม่ว่าแรงแค่ไหนเธอก็รับไม่มีถอยผมเลยไม่ได้ยั้งมือครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ katikiki

• *
  • พลังน้ำใจ: -14

Re: แฟนผมกระเพาะปัสสาวะอักเสพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2018, 10:37:59 pm »

เราเคยเป็น อาการนี้เรียกว่า Honeymoon cystitis เกิดจากการติดเชื้อแบคทีเรียบริเวณกระเพาะปัสสาวะ ทางเดินปัสสาวะจากการมีเพศสัมพันธ์ ส่วนใหญ่เชื้อก้มาจากอวัยวะเพศของผู้ชายแหละ ตอนเรามีเซกส์กับแฟน ช่วงแรกๆไม่เป็นเลยนะ  พอเอาบ่อยๆ ช่วงหลังๆมา เป็นเฉย กินยาฆ่าเชื้อเฉพาะก็หายจ้า   แต่ก็มีโอกาสเป็นช้ำได้นะ ทางที่ดีก่อนมีเซกส์หรือออรัลก็ล้างให้สะอาดทั้งคู่แหละจ้า ผู้ชายก็ดึงหนังหุ้ม ล้างให้เกลี้ยงเลยนะ

ออฟไลน์ Ninjazero

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 10:45:02 am »

กระจ่างเลยครับแบบนี้

ออนไลน์ Who care

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 05:46:38 am »

หาสาเหตุอาจยากหน่อย เพราะทำหลายอย่างเกิ๊น
 แต่ที่แน่นอนคือระบบทางเดินปัสวะติดเชื้อครับ ส่วนใหญ่จะเกิดจากการอั้นปัสวะนานๆ เลยทำให้กระเพาะปัสวะติดเชื้อ แล้วอาการอักเสพคือการที่ร่างกายกำลังต่อต้านเชื้อที่ติด

ส่วนโอกาสที่เกิดจากการติดเชื้อจากภายนอก มีน้อยครับ ถ้าเชื่อจากภาพนอก มักจะมีอาการตกขาวมีกลิ่นนำมาก่อนเลยครับ

ยังไง พบแพทย์ก่อนก็ดีนะครับ

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ