สงสัยเกี่ยวกับผู้หญิงตอนถูกข่มขืนคับ

หัวข้อ: สงสัยเกี่ยวกับผู้หญิงตอนถูกข่มขืนคับ  (อ่าน 1027 ครั้ง)

ออฟไลน์ doodee038

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

สงสัยเกี่ยวกับผู้หญิงตอนถูกข่มขืนคับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2018, 11:36:06 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยเกี่ยวกับผู้หญิงตอนถูกข่มขืนคับ จากที่เคยดูคลิปจริง และหนังแนวข่มขืน ผู้หญิงจะหยุดขัดขืนโดยสิ้นเชิงก็ต่อเมื่อผู้ชายสอดใส่น้องชายเข้าไปได้ หลังจากที่น้องชายมุนเข้าไปแล้ว ผู้หญิงขัดขืนไม่ไหว หรือถอดใจ หรือเป็นอย่างไรคับ  ล้วขณะที่ผู้ชายกำลังซอยอยู่ผู้หญิงไม่มีแรงจะขัดขืนเหรอคับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Frankking

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: สงสัยเกี่ยวกับผู้หญิงตอนถูกข่มขืนคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2018, 10:27:46 am »

อันนั้นส่วนหนึ่งอาจเป็นเพราะว่าหนัง แต่หากรู้จักกันอยู่แล้วส่วนหนึ่งแล้วโดนอาจสมยอมตอนหลังก็เป็นได้ แต่ถ้าอยู่ๆดี แล้วโดนคงขัดขืนกันหมดแหละครับ

ออนไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

Re: สงสัยเกี่ยวกับผู้หญิงตอนถูกข่มขืนคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 07:16:32 am »

คือ ดูหนังมากไปป่ะค่ะ เอาจริงๆระ ถ้า ผญ.ถูกข่มขื่นนี่ไม่มี ผญ.คนไหนอยากโดนหรอกค่ะ มันมีองค์ประกอบหลายๆอย่างนะค่ะ เช่นคนที่ทำเป็นคนใกล้ชิด ภาวะจำยอม หรือ อะไรก็แล้วแต่ หรือ อาจเป็นความชอบส่วนตัวชึ่งอันนี้เชื่อว่ามีที่ชอบจริงๆ ซึ่งส่วนน้อย แต่ถ้าตอบแบบส่วนตัว คือ ไม่มีผูหญิงคนไหนอยากโดนหรอกค่ะ การถูกข่มขื่นไม่มีใครมีความสุขหรอกค่ะ ไม่งั้นคงไม่มีคดีความฟ้องร้องกันเยอะแยะหรอกค่ะ