เมื่อความฟุ้งของวนิลาคลุกเคล้ากลิ่นกายาหนุ่มหล่อ

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: เมื่อความฟุ้งของวนิลาคลุกเคล้ากลิ่นกายาหนุ่มหล่อ  (อ่าน 664 ครั้ง)

ออฟไลน์ VANILLA ♨

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เมื่อความฟุ้งของวนิลาคลุกเคล้ากลิ่นกายาหนุ่มหล่อ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 07:07:08 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

การบ้านดูเป๊ะจัง หน้าม้าป่ะคะ  555555
แซวขำๆนะคะ  จะบอกว่าเขียนดีจ่ะ

ขอบคุณนะคะ :  )

ออฟไลน์ katikiki

• *
  • พลังน้ำใจ: -14

Re: เมื่อความฟุ้งของวนิลาคลุกเคล้ากลิ่นกายาหนุ่มหล่อ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 11:50:23 pm »

อ่านการบ้านนี้แล้วทำไมรู้สึกว่าตอนท้ายเขียนอวยหมอเกิ๊นนน คือบับต้องการความสบายใจ ปลอดภัยไรงี้ /me เอามือกุมหัว

ออนไลน์ BabyDolly

• *
  • พลังน้ำใจ: 10

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 12:41:40 am »

เรื่องความสบายใจคงแล้วแต่ฟีลแต่ละคนเนอะ แต่แปลกใจเริ่องความปลอดภัยจุง มีอัลไลน้ออ เม้าท์หน่อยได้มั้ยจ้ะ^^

อ่านการบ้านนี้แล้วทำไมรู้สึกว่าตอนท้ายเขียนอวยหมอเกิ๊นนน คือบับต้องการความสบายใจ ปลอดภัยไรงี้ /me เอามือกุมหัว

• *

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 08:04:57 am »

เรื่องความสบายใจคงแล้วแต่ฟีลแต่ละคนเนอะ แต่แปลกใจเริ่องความปลอดภัยจุง มีอัลไลน้ออ เม้าท์หน่อยได้มั้ยจ้ะ^^

ง่ะ ไม่มีอะไรจ้าา เค้าก็รีวิวไปตามฟีลที่ได้อ่า  ^^

ออฟไลน์ Aftertherain

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 44

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 08:55:10 am »

เราเข้าใจความหมายเรื่องของความสบายใจ ความปลอดภัยของคุณ vanilla นะคะ
เพราะเคยมีเหตุการณ์หมอไม่ทำตามกติกาไงคะ
สาวๆบางคนอาจแค่อยากมาสยิวๆ  no sex แต่ถูกหมอทำเกินกว่านั้น
หรือ เจอหมอไม่ป้องกัน ก็มีค่ะ  การบ้านเก่าๆเคยมีเขียนไว้นะคะ

ความพึงพอใจของคนเราต่างกันค่ะ
ถูกใจเขาอาจไม่ถูกใจเราก็ได้
อาหารจานเดียวกัน คนทำคนเดียวกัน
เราบอกว่าอร่อย แต่อีกคนบอกว่าเฉยๆ งั้นๆ มันก็เช่นนั้นละค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2018, 09:24:40 am โดย Aftertherain »
++ อ่อนแอก็แพ้ไป ++

ออฟไลน์ น้อยหน่า

• *
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 11:26:28 am »

การบ้านดูเป๊ะจัง หน้าม้าป่ะคะ  555555
แซวขำๆนะคะ  จะบอกว่าเขียนดีจ่ะ

ขอบคุณนะคะ :  )

พี่คิดว่าน้องคงมีดีอะไรนะ  หมอถึงบริการค่อนข้างดีตั้งแต่เจอครั้งแรก
ไม่ถูกหมอปฏิเสธหรือชิ่ง ดีใจดัวยนะจ่ะ

• *

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 12:35:31 pm »

เราเข้าใจความหมายเรื่องของความสบายใจ ความปลอดภัยของคุณ vanilla นะคะ
เพราะเคยมีเหตุการณ์หมอไม่ทำตามกติกาไงคะ
สาวๆบางคนอาจแค่อยากมาสยิวๆ  no sex แต่ถูกหมอทำเกินกว่านั้น
หรือ เจอหมอไม่ป้องกัน ก็มีค่ะ  การบ้านเก่าๆเคยมีเขียนไว้นะคะ

อาหารจานเดียวกัน คนทำคนเดียวกัน
เราบอกว่าอร่อย แต่อีกคนบอกว่าเฉยๆ งั้นๆ มันก็เช่นนั้นละค่ะ

นั้นแหละค่ะ ถูกต้องที่สุดที่เราต้องการจะสื่อ ความปลอดภัยของผู้หญิงเราๆเป็นสิ่งสำคัญที่สุดค่ะกับการนวดแบบนี้ ขนาดคุยกันบอกกันตั้งแต่ต้นว่านวดอย่างเดียวเท่านั้น no sex พอเจอหน้างานจริงๆ ก็อาศัยโอกาสตอนเราเผลอ เสียบปุ๊ปปั๊ป ....  เอ้าาาา  คูมพี่  ทำไมทำกับน้องแบบนี้หล่ะคะ 

// เราเลยคิดว่าการเขียนอย่างตอนท้ายประมาณนี้ ออกจะเป็นการเชียร์หมอเกินไป ซึ่งก็ไม่ได้การันตีว่า หมอท่านนี้จะให้ความปลอดภัยกับลูกค้าที่นัดหมอท่านนี้อย่างที่คุณ VANILLA ได้บอกไว้อ่าค่ะ และหากเป็นการนวดครั้งแรกด้วยแล้ว สาวๆอย่างเราก็ต้องมาอ่านจากการบ้านนี้ๆ ก็อาจจะเชื่อตามเสียงเชียร์ได้ ยิ่งบอกว่าปลอดภัย นี้จะนัดเลยค่ะ

// แต่ตอนต้น เราอ่านแล้วก็รู้สึกฟินดีนะคะ รู้สึกว่าหมอท่านนี้ให้อารมณ์แบบพี่ชายสไตล์เกาหลีมุ้งมิ้งดีค่ะ ชอบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2018, 12:38:46 pm โดย katikiki »

ออฟไลน์ Aftertherain

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 44

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 01:23:04 pm »

นั้นแหละค่ะ ถูกต้องที่สุดที่เราต้องการจะสื่อ ความปลอดภัยของผู้หญิงเราๆเป็นสิ่งสำคัญที่สุดค่ะกับการนวดแบบนี้ ขนาดคุยกันบอกกันตั้งแต่ต้นว่านวดอย่างเดียวเท่านั้น no sex พอเจอหน้างานจริงๆ ก็อาศัยโอกาสตอนเราเผลอ เสียบปุ๊ปปั๊ป ....  เอ้าาาา  คูมพี่  ทำไมทำกับน้องแบบนี้หล่ะคะ 

// เราเลยคิดว่าการเขียนอย่างตอนท้ายประมาณนี้ ออกจะเป็นการเชียร์หมอเกินไป ซึ่งก็ไม่ได้การันตีว่า หมอท่านนี้จะให้ความปลอดภัยกับลูกค้าที่นัดหมอท่านนี้อย่างที่คุณ VANILLA ได้บอกไว้อ่าค่ะ และหากเป็นการนวดครั้งแรกด้วยแล้ว สาวๆอย่างเราก็ต้องมาอ่านจากการบ้านนี้ๆ ก็อาจจะเชื่อตามเสียงเชียร์ได้ ยิ่งบอกว่าปลอดภัย นี้จะนัดเลยค่ะ

// แต่ตอนต้น เราอ่านแล้วก็รู้สึกฟินดีนะคะ รู้สึกว่าหมอท่านนี้ให้อารมณ์แบบพี่ชายสไตล์เกาหลีมุ้งมิ้งดีค่ะ ชอบ

การบ้านเป็นความเห็นส่วนตัวของผู้เขียน
เจ้าของการบ้านอาจจะไม่ได้ตั้งใจสื่อไปแนวนั้น
เรื่องความปลอดภัย ก็มีหลายอย่าง ทั้งกติกา การป้องกัน การรักษาความลับ หรือแม้กระทั่งแอบถ่าย และเรื่องของสุขอนามัย

เราเองก็ลองผิด ลองถูกมาเยอะค่ะ
ที่เคยเจอมา ครั้งแรกมักจะได้การบริการที่ดี ฟูลออฟชั่นจนประทับใจ
หลังจากนั้นจะค่อยๆเริ่มหมดโปร เป็นแบบนี้เยอะค่ะ
และหมอคนสุดท้ายที่เจอมา สำหรับเราคือเคมีตรงกัน
เราสบายใจ ถูกใจ เพราะได้ตรงจุดแบบไม่ต้องร้องขอเลย
คนนี้มีแต่เพิ่มโปรให้เรื่อยๆ ดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ
กว่าจะเจอหมอที่ดีต่อกายใจ ก็ผ่านสมรภูมิขึ้นชกมาไม่น้อย
ปล.เราไม่ใช่ติ่งหรือ fc หมอในการบ้านนี้นะคะ แต่ก็เคยได้รับการบริการที่ดีจากหมอท่านนี้ค่ะ

//หายนอยด์นะ หมอดีๆก็ยังมีอยู่ ^^

++ อ่อนแอก็แพ้ไป ++

• *

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 12:56:36 am »

การบ้านเป็นความเห็นส่วนตัวของผู้เขียน
เจ้าของการบ้านอาจจะไม่ได้ตั้งใจสื่อไปแนวนั้น
เรื่องความปลอดภัย ก็มีหลายอย่าง ทั้งกติกา การป้องกัน การรักษาความลับ หรือแม้กระทั่งแอบถ่าย และเรื่องของสุขอนามัย

เราเองก็ลองผิด ลองถูกมาเยอะค่ะ
ที่เคยเจอมา ครั้งแรกมักจะได้การบริการที่ดี ฟูลออฟชั่นจนประทับใจ
หลังจากนั้นจะค่อยๆเริ่มหมดโปร เป็นแบบนี้เยอะค่ะ
และหมอคนสุดท้ายที่เจอมา สำหรับเราคือเคมีตรงกัน
เราสบายใจ ถูกใจ เพราะได้ตรงจุดแบบไม่ต้องร้องขอเลย
คนนี้มีแต่เพิ่มโปรให้เรื่อยๆ ดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ
กว่าจะเจอหมอที่ดีต่อกายใจ ก็ผ่านสมรภูมิขึ้นชกมาไม่น้อย
ปล.เราไม่ใช่ติ่งหรือ fc หมอในการบ้านนี้นะคะ แต่ก็เคยได้รับการบริการที่ดีจากหมอท่านนี้ค่ะ

//หายนอยด์นะ หมอดีๆก็ยังมีอยู่ ^^

ขอบคุณมากค่ะที่มาแชร์กัน จริงๆเราไม่ได้อคติกับหมอนวดท่านนี้เลย เพียงแต่ตั้งข้อสังเกตตรงตอนท้ายนิดนึงเท่านั้น นอกนั้นก็โอเคหมด ยังคิดเลยว่า คุณ Vanilla โชคดีมากๆที่นวดครั้งแรกกับหมอท่านนี้และมีโม้เม้นดีๆฟิลกู้ดกันไป คิดว่าสาวๆหลายคนก็อยากมีโมเม้นดีๆแบบนี้กันทุกคนค่ะ

• *

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 01:14:45 pm »

เค้าขอบคุณ คุณ Aftertherain  มากเลยนะคะที่เข้าใจเราถูก
ช่ายเลยค่ะ ความปลอดภัยที่กล่าวตอนท้ายเค้าหมายถึง การเก็บความลับ และด้านสุขอนามัย ซึ่งพี่หมอค่อนข้างจะเซฟให้เราพอสมควรเลย ไม่ว่าจะเป็นช่วงเข้าร.ร.พี่เขาจะไม่ให้เราเจอกับเด็กเก็บเงินค่าห้องโดยตรง ให้เราลงจากรถเมื่อปิดม่านแล้ว เวลาเเช่น้ำในอ่างก็มีเดทตอลฆ่าเชื้อให้ มันอาจเป็นดีเทลเล็กๆแต่ก็เป็นดีเทลที่ทำให้เราพึ่งพอใจในบริการ

เค้าก็ขอบคุณ katikiki  ด้วยนะที่มาทำให้เราเห็นในความคิดมุมต่างอีกมุมนึง
บางทีเค้าอาจจะเขียนไปด้วยฟีลความรู้สึก คนที่เคยนวดมาหลายครั้งแล้วลืมว่ายังมี สาวๆมือใหม่อีกหลายคนอาจจะเข้าใจไม่หมด

จุ๊บๆรักทุกคน ❤

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<