เจอเธอที่ร้านเหล้า

หัวข้อ: เจอเธอที่ร้านเหล้า  (อ่าน 770 ครั้ง)

jack609609 และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Yuttakarn_

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

เจอเธอที่ร้านเหล้า
« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2018, 11:54:40 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับ ผมก็มีเรื่องที่ผมพบเจอมาเล่าให้เพื่อนๆได้อ่านกันครับ เรื่องมันพึ่งเกิดขึ้นเมื่อวานนี้เองครับ แต่ต้องบอกก่อนว่า เธอคนนี้ชื่อแพรวครับ เรียนคณะเดียวกันที่ ม แต่คนละสาขาครับ เคยเจอกันบ่อยๆตอนเรียนตึกคณะ แพรวมีแฟนแล้วครับ แฟนแพรวไปส่งแพรวไปเรียนประจำ ผมเห็นตลอด บางครั้งที่เรียนตรงกัน ผมไม่ได้โรคจิตนะแต่บางครั้งแพรวเดินขึ้นบันใดก่อนผมผมก็จะแหงนมองแล้วก้มแล้วแหงนดู55 แพรวเป็นคนตัวเล็ก ขาว ดัดฟัน นมไม่ได้ใหญ่มาก ผมยาว ดูรวมๆแล้วน่ารักครับผมชอบ
เข้าเรื่องกัน เมื่อคืนวันเสาผมไผเที่ยวผับแห่งหนึ่งใน จ. ผมนี่แหละ แพรวไปเที่ยวกับเพื่อน 5 คน อยู่โต๊ะข้างโต๊ะผมเลยครับ ตอนนั้นคือ ยืนหันหลังชนกับแพรวเลย ผมก็คุยกับเพื่อนว่าคนนี้หลังกูมเดียวกันกูชอบ เพื่อนเลยพาผมไปชนแก้วด้วย ตอนนั้นก็เขินๆอายๆนะ ทำตัวไม่ถูก ยิ่งแพรวยิ้มมานี่ ผมไปไม่ถูกเลยครับ บางครั้งไม่รุ้ว่าผมคิดไปเองรึปล่าว แพรวเต้นบางครั้งเอาหลังมาชนผมนิดหน่อย หรือเพราะใกล้กันแล้วมันอัด เลยชนก็เป็นได้ จนประมาณ ตี1กว่า ต่างคนต่างเมาเพื่อนผมพาผมไปชนกับโต๊ะแพรวประมาณ 4-5 ครั้งได้ จนมันไปเต้นกับเพื่อนแพรวอ่ะคิดดู ผมตอนนั้นก็เริ่มเมาๆแล้ว ผมเลยเต้นหลังแพรวแบบหันหน้าหาแพรวเลย แพรวก็ไม่ว่าอะไรนะ ลืมบอกผมมากัน6คนนะ เพื่อนผมที่มาด้วยเค้าล้วงจับเข้าไปข้างในกระโปรงแพรว จนแพรวหันหน้ามาหาผมอ่ะ ผมเลยทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นไป แพรววันนั้นใส่ชุดกระโปรงรวดยาวประมาณขาอ่อนครับ จนตี2กว่าๆ แพรวบอกปวดฉี่ในสภาพที่เมามากแล้วบอกให้ผมพาไปเข้าห้องน้ำหน่อย ผมเลยพาไปยังไม่ทันได้เข้าห้องน้ำ แพรวบอกเมาแล้อยากนอน ไม่อยากกินต่อแล้ว ผมเลยพาแพรวเดินออกไปนอกผับ แล้วเดินไปฝั่งซ้ายของผับครับ เพราะมันเป็นทางเข้าหน้า รร ที่อยุ่บนผับเลย ขอไม่บอกชื่อนะครับ พยุงแพรวไปนั่งรอที่โซฟาแล้วไปเปิดห้อง แล้วพยุงแพรวขึ้นลิฟเข้าห้องต่อ ไปถึงห้องผมเสียบการดโรงแรมในห้อง แล้วรีบวางแพรวลงกับเตียงครับ ตอนนั้น กระโปรงของแพรวมันขึ้นจนผมเห็น กกน แพรวครับ เลยได้รู้ว่าตอนนั้นที่เพื่อนผมจับไป จับโดนกกนในแพรวเลยทีแรกผมก็คิดว่าใส่นั้นขนาดนี้น่าจะใส่ซ้อนในไรบ้าง จากนั้นอารมณ์ผมเริ่มมาครับ จ้องอยุ่นานว่าจะเอายังไงต่อ จนสุดท้ายผมควบคุมอารมณ์ไม่ไหว เลยลองลูบไป แล้วถอดกางเกงในแพรวออกช้าๆ ตอนนั้นได้เห็น จิ้มิ้แพรวที่ชุ่มฉ่ำน้ำนิดหน่อย ใจผมเต้นมากครับ เดี่ยวมาต่ออีกกระทู้นะครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

Re: เจอเธอที่ร้านเหล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2018, 11:41:38 pm »

ลุ้นๆ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล