ยาเสริมสรรถภาพเอาขึ้นเครื่องได้ไหมครับ

หัวข้อ: ยาเสริมสรรถภาพเอาขึ้นเครื่องได้ไหมครับ  (อ่าน 258 ครั้ง)

ออฟไลน์ doggyboy

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: -1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ยาเสริมสมรรถภาพ ที่ขายกัน เช่น ปู่เซิน plays และอื่นๆ สามารถนำขึ้นเครื่องบินได้ไหมครับ จะไปญี่ปุ่น

Facebook Comments

ออนไลน์ Who care

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ยาเสริมสรรถภาพเอาขึ้นเครื่องได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2018, 01:25:53 am »

ถ้าไม่เป็นน้้ำ ก็ขึ้นได้ครับ
ถ้าให้ชัวร์ เปลี่ยนซองใส่ยาด้วยก็ดีครับ

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ