มีเซ็ก แล้วหอยเหม็นกันบ้างไหมสาวๆ

หัวข้อ: มีเซ็ก แล้วหอยเหม็นกันบ้างไหมสาวๆ  (อ่าน 1040 ครั้ง)

ออฟไลน์ เนียน

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

มีเซ็ก แล้วหอยเหม็นกันบ้างไหมสาวๆ
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2018, 08:14:36 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แต่ก่อนเราไม่มีแฟน ไม่ได้มีเซ็กกับใคร ตกขาวไม่มีกลิ่น ไม่มีสี

หลังจากมีแฟน แล้วตกขาวมีกลิ่น แล้วมีสีเหลือง แล้วคันบางที

ใครเป็นบ้าง. แล้วแก้ยังไงคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ tomorio

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: มีเซ็ก แล้วหอยเหม็นกันบ้างไหมสาวๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2018, 11:46:02 pm »

ถ้ามีอาการตามที่ จขกท ว่า อาจมีสาเหตุมาจากการติดเชื้อครับ
แนะนำให้ลอง ศึกษาข้อมูลในอินเตอร์เน็ต และอาจต้องปรึกษาแพทย์ครับ

ออนไลน์ Oilmassages

• *
  • พลังน้ำใจ: -21

Re: มีเซ็ก แล้วหอยเหม็นกันบ้างไหมสาวๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2018, 10:21:41 am »

เคยพบ ลูกค้าท่านหนึ่งนะ มานวดนานแล้ว ให้คำปรึกษาไปแก้ไขทางไลน์ ตั้งแต่นั้นมาเธอปกติเลยนะ
เวลาไปไหนมาไหนใช้ทิชชู่ คอยซับมันจะไหลออกมามีกลิ่นนิดหน่อย และ ใส่กกน ต้องใช้ผ้าอนามัย
คอยซับตลอดถ้าไปทำงานยิ่งแล้วเลยนะ เหนอะหนะ แฉะตลอดเลยแนะนำไป

นวด ฟรี ที่ พระราม2
* นวด บิ้ว เบิน นาบ * B2B
ทักมาที่ @iaa0088x ฟรี จัดเต็ม

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2018, 04:16:52 pm »

บางทีก็เกิดจากผู้ชายรักษาตรงนั้นไม่สะอาด
มาทำให้ผู้หญิงเป็นตกขาวก็มีนะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ ahhh

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2018, 05:07:36 pm »

เป็นเพราะหลั่งข้างในรึป่าวครับ

ผมมีอะไรกับเมีย ใส่ถุงตลอด ยกเว้นตอนช่วงที่อยากมีลูก

หอยหวานน่ากิน ไม่มีกลิ่นเหม็นเลยครับ

ออนไลน์ หมูอ้วน

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 54

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2018, 06:22:51 pm »

ลองไปซื้อยาสอดช่องคลอดมาดูนะคะ
มันก้เป็นการระบายของภายในออกมาได้ดี

แต่ปกติมีบ่อยก็ไม่ได้รู้สึกว่ามีกลิ่น
ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับความสะอาดและเส้นขนด้วยค่ะ
ถ้าหมั่นเล็มขนและเช็ดล้างสะอาดอยู่เสมอก็ไม่มีกลิ่นแล้วค่า

ออนไลน์ Who care

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2018, 01:24:24 am »

ของผู้ชายไม่สะอาดครับ 100%
ถ้าคุณมั่นใจว่าไม่เคยเป็นมาก่อน

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2018, 01:47:20 am »

ลองปรึกษาเภสัชกรดูครับร้านขายยากรุงเทพครับ แนะนำให้ไปตอนดึกๆไม่มีใครอยู่คุยกันได้สบายครับกับเภสัชกร

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ