“ยิ้มหวาน” ผมรับหมดทุกคนคร้าบบบ นวดไทย 555

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: “ยิ้มหวาน” ผมรับหมดทุกคนคร้าบบบ นวดไทย 555  (อ่าน 2159 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jetinah

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 11

Re: “ยิ้มหวาน” ผมรับหมดทุกคนคร้าบบบ นวดไทย 555
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 06:55:51 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

...

นั่งจิบไวน์เย็นๆ
บรรยากาศดีดี
อ่านกระทู้สนุกดี

ส่วนมากป้าบล้อคหมออะ
หมอจะบล้อคบ้าง
ป้าก็โอเคนะ

ภูมิต้านทานป้าแข็งแรง

refresh รอการบ้านใหม่
ยิ้มอย่าลืมไปแก้กรรมนะลูก
มาแก้คันให้แม่ด้วย

เลื่อนแค่ครั้งเดียวค่ะ

ดูบางคนจะเป็นเดือดเป็นร้อนแทนตัวหมอเนอะ
ละที่บอกนวดมานาน รู้จักมานานก็ใช่ว่าจะรู้จักกันดีนะคะ
คนที่เขารู้จักจริง นานจริงยังไม่มาออกโรงแทนขนาดนี้
สงสัยเราจะเจอฤทธิ์ องครักษ์พิทักษ์หมอ

ขอโทษคุณ lonely pop ด้วยนะคะ
เรื่องหมอบล็อค ก็ไม่ได้มายเท่าไหร่
แต่เคสนี้ไม่สมเหตุสมผลค่ะ เลยขอออกมาพูดบ้าง
จะได้ไม่มีแต่เรื่องอวยหมอ

ออนไลน์ lonely PoP

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: “ยิ้มหวาน” ผมรับหมดทุกคนคร้าบบบ นวดไทย 555
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 07:12:25 am »

ลองโทรไปยัง
ลูกยิ้มตื่นแล้ว
นางบอกรออยู่
ไปเครียร์กันเองเลย
แอดไลน์อีกที
บางทีป้าก็หาไม่เจอนะ
:)

...

นั่งจิบไวน์เย็นๆ
บรรยากาศดีดี
อ่านกระทู้สนุกดี

ส่วนมากป้าบล้อคหมออะ
หมอจะบล้อคบ้าง
ป้าก็โอเคนะ

ภูมิต้านทานป้าแข็งแรง

refresh รอการบ้านใหม่
ยิ้มอย่าลืมไปแก้กรรมนะลูก
มาแก้คันให้แม่ด้วย

เลื่อนแค่ครั้งเดียวค่ะ

ดูบางคนจะเป็นเดือดเป็นร้อนแทนตัวหมอเนอะ
ละที่บอกนวดมานาน รู้จักมานานก็ใช่ว่าจะรู้จักกันดีนะคะ
คนที่เขารู้จักจริง นานจริงยังไม่มาออกโรงแทนขนาดนี้
สงสัยเราจะเจอฤทธิ์ องครักษ์พิทักษ์หมอ

ขอโทษคุณ lonely pop ด้วยนะคะ
เรื่องหมอบล็อค ก็ไม่ได้มายเท่าไหร่
แต่เคสนี้ไม่สมเหตุสมผลค่ะ เลยขอออกมาพูดบ้าง
จะได้ไม่มีแต่เรื่องอวยหมอ

ออนไลน์ หมูอ้วน

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 55

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 08:46:22 pm »

ถ้าเคลียร์กันเรียบร้อยแล้วมาเล่าสู่กันฟังด้วยนะคะว่าเป็นยังไง​ โดยส่วนตัวไม่เคยโดนหมอคนไหนนัด​ เทนัด​ หรือ​ Block​ line​ ซึ่งน้อยคนมากที่เราจะบล๊อกเขา

ยังไงก็ไม่ได้เข้าข้างหรือสปอยหมอคนไหนเป็นพิเศษ
หมอคนไหนไม่น่ารักกับเราๆก็ไม่นัดต่อค่ะ

ออฟไลน์ Alina

• *
  • พลังน้ำใจ: 26

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 02:19:06 pm »

ถ้าเคลียร์กันเรียบร้อยแล้วมาเล่าสู่กันฟังด้วยนะคะว่าเป็นยังไง​ โดยส่วนตัวไม่เคยโดนหมอคนไหนนัด​ เทนัด​ หรือ​ Block​ line​ ซึ่งน้อยคนมากที่เราจะบล๊อกเขา

ยังไงก็ไม่ได้เข้าข้างหรือสปอยหมอคนไหนเป็นพิเศษ
หมอคนไหนไม่น่ารักกับเราๆก็ไม่นัดต่อค่ะ
555 โทรเคลียร์เนอะ ยิ้มนางรออยู่ จะได้รู้ๆกันไป ว่าอะไรยังไง เพราะอะไรการจะบล๊อคใครได้นี้ต้องมีสาเหตุเนอะ

ออฟไลน์ Hidden_girl

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 07:34:25 pm »

การบ้านสนุกค่ะ น่าไปโดนบ้างจัง^^

ออนไลน์ lonely PoP

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 10:46:55 pm »

จัดไปค่ะ หนู
แอดละทักไปนะ
ยิ้มมันไม่ทักใครก่อน
มันหยิ่ง 555

การบ้านสนุกค่ะ น่าไปโดนบ้างจัง^^

ออฟไลน์ arthit999

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2018, 06:31:18 am »

จัดไปค่ะ หนู
แอดละทักไปนะ
ยิ้มมันไม่ทักใครก่อน
มันหยิ่ง 555

ทักได้ค้าบ ไม่กัด ฉีดยา เเล้ว 555

ยิ้ม ยิ้ม หวาน ยิ้ม คิดถึงกัน นัดยิ้มหวาน น่า ประสพการณ์ ยาวนาน ไม่พุดเยอะเจ้บคอ 555 รับงานนวด แอด  id  ไลท  arthit999

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<