“ยิ้มหวาน” ผมรับหมดทุกคนคร้าบบบ นวดไทย 555

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: “ยิ้มหวาน” ผมรับหมดทุกคนคร้าบบบ นวดไทย 555  (อ่าน 2600 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lonely Pop

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

Re: “ยิ้มหวาน” ผมรับหมดทุกคนคร้าบบบ นวดไทย 555
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 07:12:25 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ลองโทรไปยัง
ลูกยิ้มตื่นแล้ว
นางบอกรออยู่
ไปเครียร์กันเองเลย
แอดไลน์อีกที
บางทีป้าก็หาไม่เจอนะ
:)

...

นั่งจิบไวน์เย็นๆ
บรรยากาศดีดี
อ่านกระทู้สนุกดี

ส่วนมากป้าบล้อคหมออะ
หมอจะบล้อคบ้าง
ป้าก็โอเคนะ

ภูมิต้านทานป้าแข็งแรง

refresh รอการบ้านใหม่
ยิ้มอย่าลืมไปแก้กรรมนะลูก
มาแก้คันให้แม่ด้วย

เลื่อนแค่ครั้งเดียวค่ะ

ดูบางคนจะเป็นเดือดเป็นร้อนแทนตัวหมอเนอะ
ละที่บอกนวดมานาน รู้จักมานานก็ใช่ว่าจะรู้จักกันดีนะคะ
คนที่เขารู้จักจริง นานจริงยังไม่มาออกโรงแทนขนาดนี้
สงสัยเราจะเจอฤทธิ์ องครักษ์พิทักษ์หมอ

ขอโทษคุณ lonely pop ด้วยนะคะ
เรื่องหมอบล็อค ก็ไม่ได้มายเท่าไหร่
แต่เคสนี้ไม่สมเหตุสมผลค่ะ เลยขอออกมาพูดบ้าง
จะได้ไม่มีแต่เรื่องอวยหมอ

ออฟไลน์ หมูอ้วน

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 54

Re: “ยิ้มหวาน” ผมรับหมดทุกคนคร้าบบบ นวดไทย 555
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 08:46:22 pm »

ถ้าเคลียร์กันเรียบร้อยแล้วมาเล่าสู่กันฟังด้วยนะคะว่าเป็นยังไง​ โดยส่วนตัวไม่เคยโดนหมอคนไหนนัด​ เทนัด​ หรือ​ Block​ line​ ซึ่งน้อยคนมากที่เราจะบล๊อกเขา

ยังไงก็ไม่ได้เข้าข้างหรือสปอยหมอคนไหนเป็นพิเศษ
หมอคนไหนไม่น่ารักกับเราๆก็ไม่นัดต่อค่ะ

ออนไลน์ Alina

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 26

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 02:19:06 pm »

ถ้าเคลียร์กันเรียบร้อยแล้วมาเล่าสู่กันฟังด้วยนะคะว่าเป็นยังไง​ โดยส่วนตัวไม่เคยโดนหมอคนไหนนัด​ เทนัด​ หรือ​ Block​ line​ ซึ่งน้อยคนมากที่เราจะบล๊อกเขา

ยังไงก็ไม่ได้เข้าข้างหรือสปอยหมอคนไหนเป็นพิเศษ
หมอคนไหนไม่น่ารักกับเราๆก็ไม่นัดต่อค่ะ
555 โทรเคลียร์เนอะ ยิ้มนางรออยู่ จะได้รู้ๆกันไป ว่าอะไรยังไง เพราะอะไรการจะบล๊อคใครได้นี้ต้องมีสาเหตุเนอะ

ออฟไลน์ Hidden_girl

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 07:34:25 pm »

การบ้านสนุกค่ะ น่าไปโดนบ้างจัง^^

ออฟไลน์ Lonely Pop

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 10:46:55 pm »

จัดไปค่ะ หนู
แอดละทักไปนะ
ยิ้มมันไม่ทักใครก่อน
มันหยิ่ง 555

การบ้านสนุกค่ะ น่าไปโดนบ้างจัง^^

ออฟไลน์ arthit999

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2018, 06:31:18 am »

จัดไปค่ะ หนู
แอดละทักไปนะ
ยิ้มมันไม่ทักใครก่อน
มันหยิ่ง 555

ทักได้ค้าบ ไม่กัด ฉีดยา เเล้ว 555

ยิ้ม ยิ้ม หวาน ยิ้ม คิดถึงกัน นัดยิ้มหวาน น่า ประสพการณ์ ยาวนาน ไม่พุดเยอะเจ้บคอ 555 รับงานนวด แอด  id  ไลท  arthit999

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<