“ยิ้มหวาน” ผมรับหมดทุกคนคร้าบบบ นวดไทย 555

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: “ยิ้มหวาน” ผมรับหมดทุกคนคร้าบบบ นวดไทย 555  (อ่าน 2162 ครั้ง)

ออนไลน์ lonely PoP

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อิยิ้มมีการบ้าน ฮิ้ววว /ถือปอมปอม ตบโต๊ะเชียร์ 5555
จริง !! นังชอบบอกว่าของนังเล็ก /มองบน

มองล่างก่อน ละค่อยวนไปที่หน้า
เรียกกันส่วนตัว เด็กอ้วน
เทอหน้าไม่ตรงปก ชั้นจะเอาเสื้อน้ำเงิน
นางไปไหน ทำไมเทอไม่ขาวโป๊ะ
ผมไปทะเลมา รูปนั้นสองปีแล้ว
ตอนนี้ผมอ้วน หน้าบวม นางเลยได้ชื่อใหม่
"เด็กอ้วน" ใครล้อว่าอ้วน จะจับเย ให้หมด
หุหุ

ป้าชอบการบ้านหนู ตามอ่านตลอด
ดีใจกะหนูหมอไม่ค่อย เท
แถมเขียนการบ้านให้ตลอดเลย
สวย ใจดี

แก้ข่าวๆ - น้องเคยโดนเทนะคะครั้งนึงจากหมอในเว็บนี่แหละ
ไม่โกรธค่ะ แต่ไม่ลืม :D
เป็นคนใจดี และใจดำในเวลาเดียวกันค่ะ ^^
เรื่องสวย น้องน้อมรับ ก้มกราบแบบไม่แบมือค่ะ 555

วันแรกที่เจอยิ้ม นังใส่เสื้อน้ำเงิน+แว่นดำ ตรงปกเป๊ะ !!
นังว่าน้อง “ตัวใหญ่” ตั้งแต่ 3 นาทีแรกเลย T^T /ตบปากกกกกก

ป้ามีอีกหลายชอท เท่าที่นึกได้ เดี๋ยวมาต่อ พิมพ์ไว้ละ วันนี้จบแน่นวล
รอแพรพ เรียกแขกก่อน

ออนไลน์ พุธเป็นตั๋ว

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 36

ควรมอบมงให้นางง

มงไรดี มงลง ค...
ป้าเป็นคนเรียบร้อย ออกนอกบ้านบ่อยไม่ได้
ชอบการบ้านหนู ป้ารอการบ้านใหม่นะ
นานๆป้าถึงจะได้นัดหมอ ใครเทที ป้าจะเหวี่ยงและพาล

ถ้าจะมี ก็คงมีแต่การบ้านพี่ยิ้มเค้านี่ละ เขียนซ้ำหมอ ก็เดี๋ยวจะเบื่อกันเนาะ
คนอื่นไม่รับนัดหนู มีทั้งบ่ายเบี่ยง ทั้งตรงๆ ทั้งไม่อ่าน ทั้งไม่ตอบ

พุงกลม นมเล็ก สูงวัย ตัวใหญ่ ไม่ใส ไม่สวย

• **

ป้าเป็นคนเรียบร้อย ออกนอกบ้านบ่อยไม่ได้
ชอบการบ้านหนู ป้ารอการบ้านใหม่นะ
นานๆป้าถึงจะได้นัดหมอ ใครเทที ป้าจะเหวี่ยงและพาล

ถ้าจะมี ก็คงมีแต่การบ้านพี่ยิ้มเค้านี่ละ เขียนซ้ำหมอ ก็เดี๋ยวจะเบื่อกันเนาะ
คนอื่นไม่รับนัดหนู มีทั้งบ่ายเบี่ยง ทั้งตรงๆ ทั้งไม่อ่าน ทั้งไม่ตอบ

อั้ยยะ no สน no แคร์
นัดยิ้มไปนั่นก็ดีสุดในเวปละ
ขี้แกล้งที่สุด

ออฟไลน์ Melon

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 5

ฟ้องๆๆเจ้าของสวนสนุกเราก็โดนเทอย่างสุภาพ เลยต้องล็อคคิวหนูยิ้มหวานแทน

ออนไลน์ หมูอ้วน

• พลังน้ำใจ: 55

อร๊ายยยยยย​ อิพี่ยิ้มนี่ดีต่อใจดีต่อกายมากค่ะ
ชอบมีเรื่องมาเล่าให้ฟัง​ นางน่ารักกก

ออนไลน์ BabyDolly

• *
  • พลังน้ำใจ: 10

เรื่องโดนเทตั้งแต่ขอคิวนี่เค้าว่ายังโอเคน้าาาาา เค้าเคยเจอแบบไปหน้างานแล้ว ผช. ไม่มีอัลรมด้วยอันนี้เลวร้ายมากกว่าค่าาาา เสียทั้งเงินทั้งความรู้สึกเลย แบบเอ้ยแกนี่ชั้นไม่โอเคขนาดผช.เวย์นี้ยังไม่มีความรู้สึกด้วยเนี่ยนะ มันผิดที่เราหรือลค.หมอเค้่ามีแต่สเป็กเทพๆ เฟลสุดจริงๆค่ะ

• **

เรื่องโดนเทตั้งแต่ขอคิวนี่เค้าว่ายังโอเคน้าาาาา เค้าเคยเจอแบบไปหน้างานแล้ว ผช. ไม่มีอัลรมด้วยอันนี้เลวร้ายมากกว่าค่าาาา เสียทั้งเงินทั้งความรู้สึกเลย แบบเอ้ยแกนี่ชั้นไม่โอเคขนาดผช.เวย์นี้ยังไม่มีความรู้สึกด้วยเนี่ยนะ มันผิดที่เราหรือลค.หมอเค้่ามีแต่สเป็กเทพๆ เฟลสุดจริงๆค่ะ

ป้าได้คิวแล้ว แต่ถึงเวลาจริงๆป้าเป็นเมนส์
ป้าเลยนัดน้องกินข้าว แต่น้องปฎิเสธตามนั้น
ป้ามิอยากจิง้อ 555
จริงๆเป็นคนแรกที่อยากจะนวดด้วยเลย

เมื่อไม่ใช่ก็มิเจอ จบจร้า
สบายๆสไตล์สาววัยใส

• **

ฟ้องๆๆเจ้าของสวนสนุกเราก็โดนเทอย่างสุภาพ เลยต้องล็อคคิวหนูยิ้มหวานแทน

โอ้ๆๆๆ ไปให้ยิ้มเป่าขมับนะ
จะลงท่าไหน บอกไปเลย
ไม่จัดให้
นางจัดตามใจนาง
เรื่องขัดใจนี่ยกให้

ออนไลน์ พุธเป็นตั๋ว

• พลังน้ำใจ: 36

มากอดๆ อึ๊บๆ

พุงกลม นมเล็ก สูงวัย ตัวใหญ่ ไม่ใส ไม่สวย

• **

สักพัก มาละ ยกสอง
อีป้า: ไม่เอา พอแล้ว เครื่องพังแล้ว
ยิ้ม: ทำอย่างอื่น ไม่ใส่ก็ได้
อีป้า: เอ่อ งั้นพอได้ ห้ามนะ พอแล้ว พอ!!!
ยิ้มเชื่อไม่ได้ เอาถุงมาแกะ ถือไว้ในมือ
อีป้า: จับมือยิ้มก่อนเลย ม่ายยยยยยเอาาาาาาา พอแล้ววววววว
ยิ้ม: นะ ทีเดียว
หลานๆๆๆคิดว่าไงค่ะ?
ถูกค่ะ
ป้าไม่รอดมือยิ้ม
โอ้ยยยยยยยย นางช่างมีวิธีของนาง ต้องยอมจำนน ทั้งลิ้น ทั้งมือ ล้อคแขนไว้ไม่ให้ขยับ ไม่ยอมให้จับมือออก เหอะๆๆๆ ไม่รอด

จบยกสอง นางก็มานอน กอด มโนไปซะ ว่านางจะกอดแบบ ทนุถนอม เปล่า เสียงสูงมาก

กอดแบบหมอนข้างนะคะ ท่านผู้ชม นี่แกทำกะทุกคนแบบนี้ปะเนี่ย เอาขาข้างนึงขึ้นมาก่ายตัวป้า แล้วกดหัวลงไปซุก อียิ้ม เด็กบ้า ชั้นไม่ใช่กระสอบทราย ถึงจะตัวจะตันๆๆๆคล้ายๆกันก็เถอะ
ปล. ย้ำอีกครั้ง  จงเชื่อในปสก ตัวเอง คนอื่นก็คือคนอื่น

โอ้ย กว่าจะหลุด ละป้าก็บอกนางเล่นเกมส์ไปเป็นสิ่งเดียวที่ทำให้ยิ้มนิ่งได้

จะหมดเวลาละ ก่อนจะจากนี่ มาจับพุงเล่น หอมแก้มซ้ายขวาเป็นสิบรอบ แบบคนร้ากกกกกกกัน อียิ้ม!!!! ชั้นไม่ใช่เพื่อนเล่นแกนะ ไม่ต้องหอมแบบพิศวาส ฆาตกรรมขนาดนี้ นึกสภาพ จับแก้มฟัดซ้ายขวาแรงๆเนี่ย

ป้าเพลียแคม

ยังมีอีกหลายชอท

เฮ้อแรก นางยกมือมาจ่อ จมูก เหม็นมะ ไปขรี้มายังไม่ล้างมือ โอ้ย ยิ้ม นางบอกล้อเล่น จะแกล้งงไปถึงไหน

เฮ้อสอง พี่ๆๆผมปวดตด ฮืม ไปตดข้างนอกสิ!!ในผ้าห่มนี่แหละ เดี๋ยวคลุมโปงไปดม
ด้วยกัน โอ้ย

เฮ้อสาม ดมๆคอนาง เอ่อ เทอนี่ก็ตัวหอมนะ ใช้น้ำหอมอะไร
หอมเหรอขวดไม่กี่บาท ป้าบอกกลิ่นเหมือน Oud Tomford กลิ่นไม้กฤษณะ ป้ามีขวดนึง เลยรู้ โฮ้ รู้ราคาที่นางซื้อ อยากจะฝากด้วย เหมือนจะคุยกันดีๆๆ ดม ค..ย มะ หอมนะ กรี้ดดดด อียิ้ม ไม่ค่ะ

เฮ้อสี่ สักพักจับปีกใต้แขนขึ้นมา บิน บิน บิน แล้วนางก็หัวเราะชอบใจ ตัวเบ้อเร่อเลย ทำเสียงเหน่อใส่

สรุปตอนจบ
ยิ้มดี รู้งาน มีมารยาท
เป็นเด็กดี แต่ไม่ค่อยเชื่อฟังป้าเท่าไร ชอบเอาชนะ
ทำการบ้านดี ชอบทำบ่อยๆๆ ขอเบาๆจะได้แรงๆๆ
ขอแรงๆจะได้แรงมากๆๆๆ
นัดละห้ามเท
นางบอกต่อไปจะรับงานแค่วันละคนละน่า ผมจะพัก ค..ย
หลานๆคนไหนจะ นัดก็รีบนะจ๊ะ คิวนางยังมี
ก่อนจะลงรถ ยกมือไหว้ป้า ตบมันสักที
มีลูบตั้งแต่หลังถึงก้น ตลกดี
ขออ้อนยิ้มก่อนจบการบ้าน เทอไม่ทิ้งป้าชิมิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2018, 05:51:20 pm โดย lonely PoP »

• *

ของเค้าที่โดนไม่ใช่เจ้าของสวนสนุกน้าาา เป็นหมอฮ็อตๆฮิตๆในนี้แหล่ะค่ะ เค้าเลยไปซบอกเจ้าของสวนสนุกแทนก็ได้นางนี่แหล่ะปลอบใจมา เฮ้อออ หมอไหนไม่น่ารักเราจับตีมือเรียงตัวเลยม่ะ//ยืนถือแส้รอ

ป้าได้คิวแล้ว แต่ถึงเวลาจริงๆป้าเป็นเมนส์
ป้าเลยนัดน้องกินข้าว แต่น้องปฎิเสธตามนั้น
ป้ามิอยากจิง้อ 555
จริงๆเป็นคนแรกที่อยากจะนวดด้วยเลย

เมื่อไม่ใช่ก็มิเจอ จบจร้า
สบายๆสไตล์สาววัยใส

• *

กอดดดดกัน สาวๆเท่านั้นที่จะเข้าใจฟีลลิ่งเนอะ

มากอดๆ อึ๊บๆ

ออนไลน์ NooKiE

• **
  • พลังน้ำใจ: 7

โอ๋ๆนะตัวเอง หมอคนอื่นไม่รับก็ไปกับพี่ยิ้มนี่แหละ เขียนการบ้านได้เลยค่า มีคนตามอ่านอยู่น้า ไม่มีเบื่อค่า อิอิ

Everyday I let go...just a little bit more >.<

• **

เราก็เคยแอดไปหานาง พอเราถามว่า ได้ยินมาว่าไม่รับนวดคนอ้วนหรอคะ นางก็เงียบๆไปเลย อย่างนี้ก็เรียกว่าโดนเทอย่างสุภาพเหมือนกันหรือเปล่าคะนี่

Everyday I let go...just a little bit more >.<

• **

โอ๋ๆนะคะตัวเอง /บีบมือ

จริงๆหน้างานเจอแบบนี้เซ็งแย่ เราก็ลูกค้า ถ้าคนมีความเป็นมืออาชีพสักนิดก็ต้องมี Service mind มากกว่านี้

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<