อยากทราบว่าผู้ชายอั้นการน้ำแตกได้ไหมคะ

หัวข้อ: อยากทราบว่าผู้ชายอั้นการน้ำแตกได้ไหมคะ  (อ่าน 1758 ครั้ง)

ออฟไลน์ เนียน

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากทราบว่าผู้ชายอั้นการน้ำแตกได้ไหมคะ

เช่น อยากให้เสร็จภายในกี่นาที สามารถอั้นได้ไหม

Facebook Comments

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -8

Re: อยากทราบว่าผู้ชายอั้นการน้ำแตกได้ไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 04:27:30 pm »

คิดว่าได้นะครับ เช่น อั้นไม่ให้เสร็จไว หรือ อั้นไม่ให้เสร็จเลยก็มี ถ้าหนุ่มคนนั้นประสบการณ์ทางเพศสูง มีน้ำอดน้ำทน ผมว่าทำได้ครับ

บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

ออฟไลน์ tomorio

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: อยากทราบว่าผู้ชายอั้นการน้ำแตกได้ไหมคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 10:48:55 pm »

สามารถอั้นได้ครับ

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2018, 03:30:37 am »

ส่วนตัวไม่ถึงกับเรียกว่าอั้นนะครับ แต่จะเป็นการชะลอการหลั่งให้ได้นานขึ้นเสียมากกว่า เช่นถ้ารู้สึกว่าเสียวจนเกือบจะหลั่งก็พยายามไม่โฟกัสความเสียวตรงน้องชายโดยคิดเรื่องอื่น เปลี่ยนท่า หรือลดความเร็วลง แต่หากต้องการจะเสร็จก็จะโฟกัสการรับรู้ความเสียวที่น้องชายให้มากขึ้น เพิ่มความเร็วและเกร็งตัวก็สามารถเสร็จได้ตามสั่งในเวลาที่ต้องการครับ

ออฟไลน์ Who care

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2018, 01:44:40 am »

ได้ครับ
สังเกตุได้ว่าผู้ชายคนไหนทำได้หรือไม่ได้
ให้ใช้นิ้วกดตรงโคนใต้ไข่ ว่าแข็งหรือนิ่ม
ถ้าแข็ง ยิ่งแข็งยิ่งกลั้นได้นาน
เพราะกล้ามเนื้อเชิงกรานแข็งแรง

กล้ามเนื้อเชิงกรานทำหน้าที่ในการควบคุมการหลั่ง

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 10:11:03 am »

เช่น อยากให้เสร็จภายในกี่นาที สามารถอั้นได้ไหม

ทำได้อยู่แล้วครับแต่ว่าอาจจะต้องอาศัยฝึกฝนบ้าง

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 11:51:32 am »

ได้ครับ เวลาเสียวมากๆน้ำใกล้ออกก็หยุดแล้วชักออกมา

รอให้หายเสียวก็ทำต่อ ตอนนั้นก็อาจจะใช้นิ้วหรือลิ้น

ช่วยให้สาวไม่หายเสียว แต่ก็เคยแบบน้องกำลังสุดๆไม่ยอมให้เอาออก

ก็เรียบร้อยไม่เหลือซักหยดครับ อิอิ

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 03:11:11 pm »

กลั้นได้อยู่  เทออยากได้กี่นาทีให้เราแตก

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2018, 08:16:31 am »

ส่วนตัวของผมไม่อยากเรียกว่า"อั้นการน้ำแตก"เท่าไหร่ครับ เรียกว่า "เลี้ยงเสียว" ชะลอ เบรกความเสียว ผ่อนจังหวะลงมากกว่า คือ พอความเสียวเข้าใกล้ถึงจุดสุดยอด ..97 ..98.. 99 ก็ผ่อนจังหวะลงไม่ให้ถึง 100 เหลือ ..95 ..96 ..97 ..96 ..97 ทำแบบนี้ไปเรื่อยๆ เสียงเสียวไว้ ไม่ให้เสร็จ

..ขึ้นอยู่กับการฝึกฝน การควบคุมปริมาณน้ำเชื้อ ถ้าไม่ได้ปล่อยน้ำออกหลายวัน วิธีนี้อาจจะไม่ได้ผลนัก
น้ำปริ่มมากก็มีโอกาสปืนลั่น น้ำแตก น้ำพุ่งเสร็จได้เหมือนกัน ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับการตอบสนองของฝ่ายหญิงด้วยครับ

ผมเองก็ไม่ได้ฟินจากการน้ำแตก เสร็จ หรือถึงจุดสุดยอดเท่าไหร่
แต่ชอบบรรยากาศในการร่วมรักมากกว่า น้ำแตกไปมันก็เท่านั้น ชักเองแปปเดียวก็แตกแล้ว..

.::Private Oil Massage ::.