ร่องก้นดำคล้ำจนไปถึงบริเวณปากช่องคลอด แก้เบื้องต้นยังไงดีคะ

หัวข้อ: ร่องก้นดำคล้ำจนไปถึงบริเวณปากช่องคลอด แก้เบื้องต้นยังไงดีคะ  (อ่าน 1144 ครั้ง)

ออนไลน์ Nisanan

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -12

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

รบกวนสอบถามเพื่อนๆสมาชิกค่ะ

ตัวเราเองเป็นคนผิวขาวเหลือง ตอนนี้อายุ 44 ปี มีบุตร 3 คนค่ะ พอดีมีคนติงมาว่าร่องก้นดำและคล้ำจนไปถึงบริเวณปากช่องคลอดมากขึ้น และมีแผ่นหนังคล้ายๆผังผืดยื่นออกมาค่อนข้างน่าเกลียด ซึ่งตัวเราเองก็เคยสังเกตุมาก่อน แต่ก็ไม่ได้เอัใจอะไรมาก และมาสังเกตุจริงจังมากขึ้นตอนที่เขาบอก เลยกลุ้มใจ เพราะไม่คิดว่าจะเป็นมากขึ้น ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร เกิดจากการร่วมเพศ หรือการช่วยเหลือตัวเองรึป่าวคะ เราเองสูงแค่ 155 แต่หนัก 53 ไม่ทราบว่ามีผลเกี่ยวกับตรงนี้รึป่าวคะ

ขอบคุณความเห็นของเพื่อนๆสมาชิกทุกคนค่ะ 

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

เรื่องสีที่คล้ำขึ้นมักมาจากการเสียดสีค่ะ ทั้งเสื้อผ้าและขาเบียด แก้โดนใส่เสื้อผ้าที่สบายตัวไม่รัดเกินไป ถ้าขาเบียดก็ใส่ชั้นในแบบมีขาค่ะพอช่วยได้
ส่วนเรื่องมีแผ่นหนังยื่นออกมาเราว่าปรึกษาหมอดีกว่าค่ะ เผื่อต้องตัดตกแต่งรึเลเซอร์ให้กระชับ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

เรื่องสีที่คล้ำขึ้นมักมาจากการเสียดสีค่ะ ทั้งเสื้อผ้าและขาเบียด แก้โดนใส่เสื้อผ้าที่สบายตัวไม่รัดเกินไป ถ้าขาเบียดก็ใส่ชั้นในแบบมีขาค่ะพอช่วยได้
ส่วนเรื่องมีแผ่นหนังยื่นออกมาเราว่าปรึกษาหมอดีกว่าค่ะ เผื่อต้องตัดตกแต่งรึเลเซอร์ให้กระชับ

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำ เราเองเป็นคนชอบใส่กางเกงเร็กกิ้งตลอด ไม่ทราบว่าจะมีผลตรงนี้ด้วยไหม เพราะค่อนข้างรัดรูปค่ะ อีกอย่างเราเป็นคนที่สะโพก ก้น น่องขาใหญ่ด้วย
เรื่องแผรหนังที่ช่องคลอดจะพยายาม ทำใจให้กล้าที่จะปรึกษาแพทย์ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ 

ออนไลน์ asrikool

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

น้ำมันมะพร้าวทาช่วยได้คับ เคยลองทาให้แฟนแล้ว แต่ที่ยื่นออกมาเป็นส่วนของแคลมหรือเปล่าคับ

น้ำมันมะพร้าวทาช่วยได้คับ เคยลองทาให้แฟนแล้ว แต่ที่ยื่นออกมาเป็นส่วนของแคลมหรือเปล่าคับ

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำ จะลองไปใช้ดู เผื่อจะช่วยดีขึ้นได้ ส่วนที่ยื่นออกมาคือเนื้อส่วนนอกค่ะ ไม่ทราบว่าเรียกว่าอะไรจริงๆ

ออนไลน์ asrikool

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

ปกติมันยื่นออกมาเปล่าคับ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

ขอภาพประกอบ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ขอภาพประกอบ

คงไม่สะดวกค่ะ