ว่าด้วยความดูดีและพึงพอใจ และถามถึงวิธีสลัดผู้ชายออกไปจากชีวิต

หัวข้อ: ว่าด้วยความดูดีและพึงพอใจ และถามถึงวิธีสลัดผู้ชายออกไปจากชีวิต  (อ่าน 1612 ครั้ง)

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถ้าคบกันเพราะสิ่งนั้น... งั้นก็ลองลดสิ่งนั้นลงดูสิ
เวลา ช สะกิดชวน พี่สโนว์ก็ทำเป็นเครียด บ่นเรื่องงาน เรื่องที่บ้าน จนพาลกมดอารมณ์ไป
พอเฟส2 ก็เริ่มบ่นเอง ดินฟ้าอากาศ หงุดหงิดกับทุกสิ่งประหนึ่งจะเริ่มวัยทอง เวลาว่างก็ไม่ค่อยตรงกัน เลิกหยอดคำหวาน

ต่างๆเหล่านี้ก็น่าจะทำให้ผู้ชายส่วนใหญ่เริ่มเบื่อ หรือไม่อยากอยู่ใกล้แล้วมั้งคะ

ปล.ร้ายไปมั้ยอ่าา

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล
Facebook Comments

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

ถ้าคบกันเพราะสิ่งนั้น... งั้นก็ลองลดสิ่งนั้นลงดูสิ
เวลา ช สะกิดชวน พี่สโนว์ก็ทำเป็นเครียด บ่นเรื่องงาน เรื่องที่บ้าน จนพาลกมดอารมณ์ไป
พอเฟส2 ก็เริ่มบ่นเอง ดินฟ้าอากาศ หงุดหงิดกับทุกสิ่งประหนึ่งจะเริ่มวัยทอง เวลาว่างก็ไม่ค่อยตรงกัน เลิกหยอดคำหวาน

ต่างๆเหล่านี้ก็น่าจะทำให้ผู้ชายส่วนใหญ่เริ่มเบื่อ หรือไม่อยากอยู่ใกล้แล้วมั้งคะ

ปล.ร้ายไปมั้ยอ่าา

ไม่ร้ายเลยจ้าาน้องสาว แต่มันจะทำให้พี่ดูยัยแก่ และแย่มากๆเลยจ้า 5555

แต่ก็นึกสงสัยเหมือนกันค่ะ ว่าผู้ชายแบบไหนน้าา ที่เราจะให้ความสำคัญถึงขั้นทำตัวแบบนี้ได้ 

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

ติดตาม ครับ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

ไงบ้างครับ สลัดออกได้ไหมครับ  ;D