มีเซ็กบ่อยๆ หอยจะดำหรอคะ

หัวข้อ: มีเซ็กบ่อยๆ หอยจะดำหรอคะ  (อ่าน 688 ครั้ง)

ออฟไลน์ เนียน

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

มีเซ็กบ่อยๆ หอยจะดำหรอคะ
« เมื่อ: ตุลาคม 15, 2018, 11:23:03 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เกี่ยวไหมที่ บางคนดำ บางคนไม่ดำ ขึ้นอยู่กับอะไร

แล้วสามารถดูแล้วรู้ได้หรือป่าวว่า หอยแบบไหนผ่านศึกมาเยอะ

Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: มีเซ็กบ่อยๆ หอยจะดำหรอคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2018, 07:15:53 pm »

เรื่องดูออกไหมว่าโดนมาเยอะน่าจะแล้วแต่คนนะบางคนก็โดนมาเยอะแต่ก็ไม่เยินมาก
ส่วนเรื่องดำโดนเลียบ่อยก็ดำได้ แฟนผมบางคนนี่ตอนคบกันแรกๆก็ไม่ดำนะทั้งที่ผ่านมาพอสมควรเลย
แต่อยู่กับผมผมเลียให้จนเสร็จทุกครั้งเริ่มดำเลยถามเค้าว่าคนก่อนๆไม่ค่อยมีใครเลียให้หรอ เค้าบอกว่าใช่นานๆที

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2018, 10:30:55 pm »

แพ้น้ำลายมั้ง 555

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Sonia

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 61

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2018, 10:44:01 pm »

แพ้น้ำลายมั้ง 555

ขอเข้ามาหัวเราะกรุบกริบค่ะ  555  ;D

✿.。.:* เ ม รี ขี้ เ อ า *.:。✿

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2018, 12:18:06 pm »

ดูนางเอกเอวีหลายคนสภาพก็ยังดูดีอยู่นะ สีก็ด้วย

สีเกิดจากเม็ดสีผิวเรา กับฮอร์โมนเพศ รวมถึงการเสียดสีทั้งกางเกงในกางเกงคับๆ ก็มีส่วน โดยเฉพาะกับคนอ้วนๆ ด้วย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ Oilmassages

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -21

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 11:42:42 pm »

เกี่ยวไหมที่ บางคนดำ บางคนไม่ดำ ขึ้นอยู่กับอะไร
สิ่งแรกที่จะบอกคือ พันธุกรรมของพี่น้องบางคนจะดำมาแต่กำเนิดก็มีนั่คือคนผิวดำ แต่ถ้าหากผิวขาวแต่ส่วนนั้นดำก็มีเยอะ แต่ถ้าผิวขาว ตรงนั้นแรกๆยังไม่ดำ เกิดมาจากการช่วยตัวเองบ่อยๆๆ เขี่ยบ่อยๆๆ เอาบ่อยๆๆ แบบเอาของใหญ่ๆๆสอดใส่ก็จะเสียดสีแคมนอกจะดำคล้ำเลยก็มีบางคนนี้จะบานออกมายับเยินเลยก็มี!!

แล้วสามารถดูแล้วรู้ได้หรือป่าวว่า หอยแบบไหนผ่านศึกมาเยอะ
การดูจะดูได้ง่ายมากแคมนอกห่างออกจากกัน ไม่แนบแน่น บางคนแคมนอกดำคล้ำแยกออกจากกัน บางคนโดนถล่มซะยับเยินเหมือนแคมนอกไม่อยู่ในสภาพที่เหมือนเดิมก็มี บางคนอาจจะมองดูได้ว่าหอยนี้กำศึกมาโชกโชนมากเพียงใดดูได้ง่ายเวลานั่งจะถ่างขาออกบ่อยๆเพราะหุบไม่ลงไงละ 555

นวด ฟรี ที่ พระราม2
* นวด บิ้ว เบิน นาบ * B2B
ทักมาที่ @iaa0088x ฟรี จัดเต็ม