สอบถามหน่อยครับ..ผู้หญิงที่ชอบนั่งถ่างขา..บ่งบอกถึงอะไรได้บ้าง

หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ..ผู้หญิงที่ชอบนั่งถ่างขา..บ่งบอกถึงอะไรได้บ้าง  (อ่าน 335 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมงิ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือพอดีมีพี่ที่ทำงานเป็นผู้หญิง อายุก็สัก 39 หน้าตาพอได้ หุ่นนี่เป้ะเลย แต่ผมมาสังเกตว่า เวลาเขานั่งเก้าอี้เขาจะไม่นั่งขาชิดกันเหมือนผู้หญิงทั่วไปที่เขานั่งกัน เขาจะนั่งอ้าขากว้างมาก แบบว่าถ้าใส่กระโปรงนี่เห็นข้างในแน่ๆ แต่ที่ทำงานมีกฎให้ใส่ขายาวมาทำงาน แต่มันก็ทำให้ผมเองคิดไปไกลมากๆ 555 คิดไปถึงภาพตอนผู้หญิงขึ้นค่อม อิอิ เลยอยากถามว่าการนั่งแบบนี้บ่งบอกถึงอะไรได้บ้างครับ จะเป็นเหมือนที่เขาว่าหรือเปล่า ว่าผู้หญิงชอบนั่งอ้าขาจะเก่งเรื่องบนเตียงมากกว่าคนปกติ ขอผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

แค่น่าจะเป็นนิสัยมากกว่าแล้วไม่มีคนมาเตือนว่าเป็นผู้หญิงไม่ควรนั่งถ่างขากว้างแบบนี้
ไม่น่าจะเกี่ยวกับเรื่องทางเซ็กนะ

ออฟไลน์ สมงิ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แค่น่าจะเป็นนิสัยมากกว่าแล้วไม่มีคนมาเตือนว่าเป็นผู้หญิงไม่ควรนั่งถ่างขากว้างแบบนี้
ไม่น่าจะเกี่ยวกับเรื่องทางเซ็กนะ
ผมเองก็อยากจะเตือน แต่ไอ้เรามันเป็นผู้ชายนี่สิครับ ใจนึงก็ชอบท่าเขาด้วย 555