หนุ่มใหญ่ขี้อายกับสาวเจ้าเนื้อ

หัวข้อ: หนุ่มใหญ่ขี้อายกับสาวเจ้าเนื้อ  (อ่าน 1490 ครั้ง)

ออนไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

Re: หนุ่มใหญ่ขี้อายกับสาวเจ้าเนื้อ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 03:14:48 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากมีโมเม้นดีดีแบบนี้ ต้องทำไงบ้างน้าาาาา....
บรรยายได้เห็นภาพเลยครับ ยินดีด้วยนะครับ ที่ได้เจอประสพการณ์ดีๆแบบนี้
ขอบคุณค่ะ   ^_^
ก็ต้องเจอตัวเป็นๆค่ะ แต่ๆๆ มันต้องคลิกกันด้วยนะคะ มันถึงจะได้โมเม้นแบบนั้น คริ คริ ถ้าแค่มี sex  กับใครก็คงไม่ยาก แต่ถ้าจะได้โมเม้นดีๆมันไม่ได้เกิดขึ้นกับทุกคน นะคะ จริงมั้ย??

Facebook Comments

ออนไลน์ Who care

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: หนุ่มใหญ่ขี้อายกับสาวเจ้าเนื้อ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 05:33:40 am »

ใช่ครับ มันต้องลองดูก่อน ว่ามันจะคลิกมั้ยเน้อะ

อยากมีโมเม้นดีดีแบบนี้ ต้องทำไงบ้างน้าาาาา....
บรรยายได้เห็นภาพเลยครับ ยินดีด้วยนะครับ ที่ได้เจอประสพการณ์ดีๆแบบนี้
ขอบคุณค่ะ   ^_^
ก็ต้องเจอตัวเป็นๆค่ะ แต่ๆๆ มันต้องคลิกกันด้วยนะคะ มันถึงจะได้โมเม้นแบบนั้น คริ คริ ถ้าแค่มี sex  กับใครก็คงไม่ยาก แต่ถ้าจะได้โมเม้นดีๆมันไม่ได้เกิดขึ้นกับทุกคน นะคะ จริงมั้ย??

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ