หนุ่มใหญ่ขี้อายกับสาวเจ้าเนื้อ

หัวข้อ: หนุ่มใหญ่ขี้อายกับสาวเจ้าเนื้อ  (อ่าน 2327 ครั้ง)

ออฟไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

หนุ่มใหญ่ขี้อายกับสาวเจ้าเนื้อ
« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 01:30:58 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หลังจากที่ห่างหายกับการเขียนเล่าเรื่องราววันนี้กลับมาล่ะนะคะ ^_^
** เหมือนเดิมนะคะพี่คนนี้ให้ชื่อว่า ต. ล่ะกัน แป้งรู้จักพี่คนนี้มานานล่ะจากเว็ปๆนึง แบบว่าหาเพื่อน fwb ไรงี้ คุยกันผ่านทาง e-mail สักพัก จากนั้นถึงได้แลก id-line ใช้เวลาทำความรู้จักกันประมาณ 2 เดือน ทำความเข้าใจถึงความต้องการของเราทั้งคู่ และสุดท้ายเมื่อมันตรงกัน เราก็นัดเจอกันค่ะ
ต. เป็นชายรูปร่างเล็ก คือไม่สูงมาก อายุ 40++ สุภาพค่ะ วันที่เรานัดเจอกันก็แบบแวะทานอาหารเพื่อทำความคุ้นเคยกันหน่อย ว่าแล้วก็ตัดบทเข้าห้องกันฝ่า อิ อิ..
.... เอาจริงก็ต่างคนต่างเขิลนะ แบบว่าผิดกลิ่น คนใหม่ๆอะไรๆก็ตื่นเต้ลล!!
แป้งขอตัวไปอาบน้ำก่อน พอแป้งอาบเสร็จพี่เค้าก็เค้าไปอาบต่อ พอพี่เค้าออกมาเท่านั้นล่ะ....เราก็ไปนอนรอสวยๆล่ะ แต่พี่เค้าไปนั่งปลายเตียงโน้น!
จะไปต่อไงล่ะทีนี้ เคยมีแต่ ผช.เข้าหาก่อน เอาว่ะเริ่มเองกะได้..แฮร่!!
... เค้านั่งหันหลังให้ งั้นก็เข้าทางนี้แหละ เริ่มจากไปกอดพี่เค้าก่อนแล้วก็ถามว่า "จะนั่งแบบนี่เหรอค่ะ"  พร้อมกับจุ๊บไปที่หูพี่เค้าเบาๆ ไล่ลงมาที่ซอกคอ จากนั้นพี่เค้าก็หันมาดึงเราไปจูบค่ะ แล้วเค้าก็เลื่อนลงมาที่ซอกคอเรา
ดึงเราไปนอนตักเค้าๆก้อดึงผ้าขนหนูที่ห่อตัวอวบๆของเราออกค่ะ โอ๊ยๆๆฟินเป็นบ้า ผช.อะไรนุ่มนวลชะมัดไม่เคยเจอแบบนี้เลย ฟินจิกหมอน
รู้ตัวอีกทีพี่เค้าอยู่บนตัวเราไปล่ะ แง้!  ได้ความรู้สึกแบบคนเป็นแฟนกันเลยอ่ะค่ะ รู้สึกได้ว่า ไอ้ที่เค้าว่าดูดดื่มมันคงปนะมาณนี้นี่เอง กลับเข้าเรื่องเน๊อะ
เราจูบกันนานมาก จนพี่เค้าใช้ปากเลื่อนลงมาเรื่อยๆจากคอลงมาที่หน้าอก ลงมาทีหัวนมแล้วเค้าก็อมมันหายเข้าไป โอ้ยยย เสียว ทำไมรู้สึกเหมือนยังจิ้นอยู่ก็ไม่รู้  ดูดนมเราสลับซ้ายขวามือก็เคล้าคลึงไปด้วย เราก็มือจกหมอนไปคร้า แล้วพอเค้าเลื่อนต่ำลงมาอีก จะตายคร้า ทั้งเสียวทั้งเกร็ง
พี่เค้าใช้ปากกับจิมิเราอ่า เสียวมากทั้งดูดทั้งเลีย ใช้นิ้วให้บ้างเป็นครั้งคราวซึ่งพี่เค้าทำได้อย่าละมุ่นมากค่ะ ไม่มีเจ็บเลยเเต่เสียวล้วนๆเพราะเราคุยกันก่อนหน้านี้แล้วว่าเราชอบแบบไหนยังไง พี่เค้าก็เก็บรายล่ะเอียดได้ดีค่ะ จนเราเปลี่ยนเป็นเราทำบ้าง ไซ้้รคอพี่เค้าบ้างไล่ระดับจนมาถึงที่หัวนม บางที่ผช. นี่ก็มีหัวนมที่น่าดูดนะคะ อิ อิ ไล่มาเรื่อยจนมาเจออาวุธขนาดพกพาของพี่เค้า แหม่ขนาดพอดีมือ จับเข้าปากหมับ!!  แล้วก็บรรจงดูดไปค่ะ
มันปากทีเดียว ร่างกายพี่เค้ามีอาการเกร็งอย่างเห็นได้ชัด เราก็บรรจงดูดต่อไปอ่ะเเล้วก็เปลี่ยมาเลียง่ามขาค่ะพี่เค้ายิ่งเกร็งใหญ่เลย แหม่ๆชักสนุก ดูดพวงองุ่นต่อเยย ชักมีเสียงซี๊ดซ๊าดออกมา จนพี่เค้าบอกไม่ไหวล่ะขอล่ะนะ  คงไม่ต้องขยายความเน๊อะ!  พอเค้าสอดอาวุธเข้ามาในตัวเรา มันฟิยจริงๆนะ เค้าไม่ต้องใช้ความรุ่นแรงกระแทกกระทั้นใดๆ แต่มันฟินจิกหมอนจริงๆ ทำให้รู้ว่าถ้าอารมณ์มันได้ ทำยังไงมันก็มีความสุข เค้าก็ทำอย่างเป็นจังหว่ะ เนิบๆแต่พอดี ขณะเดียวกันก็กอดหอมและจูบเราไปด้วย ไม่นานมากเค้าก็เข้าเส้นชัยไปก่อนเรา แฮร่!!  ไม่นะ..เค้าไม่ได้ปล่อยให้เราค้าเติ่ง เค้าใช้ปาก และนิ้วช่วยจนเราเข้าเส้นชัยตามมาติดๆ เฮ้อ!!  อาการฟินน!!
มันเป็นแบบนี้นี่เอง.....ที่เค้าเรียกว่า "ภาษากาย"  อิ่มใจ อิ่มกาย จริงๆนะ
.....แป้งคนเดิม...อวบๆตัวกลมๆ..!!

Facebook Comments

ออฟไลน์ Glass’

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: หนุ่มใหญ่ขี้อายกับสาวเจ้าเนื้อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 04:41:28 pm »

แบบนี้ไม่ใช่การบ้านใช่มั้ยคะ นานๆทีมีเรื่องเล่าแบบสุภาพมาให้อ่านกัน รู้สึกดีมากค่ะ

ชอบฟิลแฟนแบบนี้ ชวนกัน นัดกันมาหาความสุขอิ่มกายอิ่มใจ เติมพลังให้กัน เรียบร้อยแล้วแยกย้าย ฟิลกู๊ดไม่ต้องจ่ายเงินค่าตัว

ไม่ใช่ไม่พร้อมจ่ายแต่คือความรู้สึกล้วนๆ

ออฟไลน์ Sonia

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 62

Re: หนุ่มใหญ่ขี้อายกับสาวเจ้าเนื้อ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 05:51:27 pm »

อ่านแล้วพาสเทลมากเลยค่ะ ฟีลได้สุดอะไรสุด
ถ้าอารมณ์ได้ ทุกอย่างมันจะหลั่งไหลมาเอง :)

✿.。.:* เ ม รี ขี้ เ อ า *.:。✿

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 09:40:59 pm »

บิ้วดีมีชัยไปกว่าครึ่ง ^^

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 11:54:25 pm »

แบบนี้ไม่ใช่การบ้านใช่มั้ยคะ นานๆทีมีเรื่องเล่าแบบสุภาพมาให้อ่านกัน รู้สึกดีมากค่ะ

ชอบฟิลแฟนแบบนี้ ชวนกัน นัดกันมาหาความสุขอิ่มกายอิ่มใจ เติมพลังให้กัน เรียบร้อยแล้วแยกย้าย ฟิลกู๊ดไม่ต้องจ่ายเงินค่าตัว

ไม่ใช่ไม่พร้อมจ่ายแต่คือความรู้สึกล้วนๆ
ไม่ใช่การบ้านค่ะ พี่เค้าไม่ใช่หมอนวดใดๆทั้งสิ้นค่า ก็ยังเจอกันบ้างตามแต่โอกาสและเวลาจะอำนวย  ต่างคนต่างแฮปปี้ค่า ขอบคุณสำหรับคำติชมนะคะ ^_^

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 11:55:47 pm »

อ่านแล้วพาสเทลมากเลยค่ะ ฟีลได้สุดอะไรสุด
ถ้าอารมณ์ได้ ทุกอย่างมันจะหลั่งไหลมาเอง :)
จริงตามนั้นค่ะ ถ้าอารมณ์มันได้ ทุกอย่างจะตามมาเองค่ะ คริ คริ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 11:58:16 pm »

บิ้วดีมีชัยไปกว่าครึ่ง ^^
จะว่าอย่างนั้นก็ได้ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าใครบิ้วใคร ฮ่าๆๆ >, <

ออฟไลน์ peezaa

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 11:20:08 am »

เขียนได้ละเอียด อ่านแล้วทำให้คิดไปว่า นี้เรานั่งอยู่ในห้องกับเขาด้วยหรอว่ะ   

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 01:51:34 pm »

เขียนได้ละเอียด อ่านแล้วทำให้คิดไปว่า นี้เรานั่งอยู่ในห้องกับเขาด้วยหรอว่ะ   
อุ๊ต่ะ!!  ทำให้รู้สึกได้ขนาดนั้นเลยเหรอค่ะ >, <

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 10:37:27 pm »

อ่านแล้วก็ฟินตามไปด้วยเลยทีเดียวครับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2018, 01:20:13 pm »

อ่านแล้วก็ฟินตามไปด้วยเลยทีเดียวครับ
แหะ  แหะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ iincubuss

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2018, 10:27:50 pm »

ฟินแทนพี่ท่านนั้นเลยครับ  ขอบคุณสำหรับการบ้านคร้าบ

ออฟไลน์ Who care

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2018, 04:03:05 pm »

บรรยายได้เห็นภาพเลยครับ ยินดีด้วยนะครับ ที่ได้เจอประสพการณ์ดีๆแบบนี้

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 11:25:33 am »

บรรยายได้เห็นภาพเลยครับ ยินดีด้วยนะครับ ที่ได้เจอประสพการณ์ดีๆแบบนี้
ขอบคุณค่ะ   ^_^

ออฟไลน์ Who care

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 02:53:37 pm »

อยากมีโมเม้นดีดีแบบนี้ ต้องทำไงบ้างน้าาาาา....

ขอบคุณค่ะ   ^_^

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ