เรื่องของการใช้ Sex toy กับสถานะ

หัวข้อ: เรื่องของการใช้ Sex toy กับสถานะ  (อ่าน 1559 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

เรื่องของการใช้ Sex toy กับสถานะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 02:38:49 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สำหรับสาวโสด หนุ่มโสดแล้ว การใช้ Sex toy เป็นเรื่องธรรมดามาก
แต่กับคนที่มีแฟนแล้ว แต่งงานแล้วคิดยังไงกับการใช้ Sex Toy ของคู่ตัวเองบ้าง
เพราะหลายๆ คนจะมีมาบ่นว่า "เขาทำไม่เก่งเหรอ?" "ทำไมถึงไม่อยากมีอะไรกับฉันล่ะ"

เลยสงสัยว่า คนที่มีแฟนแล้ว แต่งงานแล้ว คิดยังไงกับ Sex toy ถ้าคู่ตัวเองใช้บ้าง?

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: เรื่องของการใช้ Sex toy กับสถานะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 09:12:30 pm »

บางคนอาจใช่ sex toy เพื่อเพิ่มอารมณ์ตื่นเต้นขึ้นก็น่าจะเป็นได้ค่ะ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: เรื่องของการใช้ Sex toy กับสถานะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 10:51:00 pm »

ถ้าเอามาใช้ด้วยกันเพื่อเพิ่มอัตถรสก็โอนะ
แต่ถ้าเอามาใช้แทนเราก็คงนอยด์อ่ะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Nisanan

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -12

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 10:48:28 am »

โดยส่วนตัวแล้ว เริ่มใช้อุปกรณ์มาได้ระยะหนึ่งค่ะ ถ้ามีมีอะไรกัน จะใช้เพราะด้วยสามีเองเสร็จเร็วกว่าปกติ และตัวเราเองก็เข้าใจสามีที่เขาต้องการให้ใช้ เพราะเราเองไม่ถึงจุดด้วย แต่ก็ยังใช้ไม่ค่อยคล่อง เพราะมีลูกๆอยู่บ้านด้วย ส่วนตัวเราเองถือว่าเป็นสิ่งที่ช่วยทำให้ชีวิตคู่ดีขึ้นค่ะ

ออฟไลน์ Memo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2019, 11:59:47 pm »

ใช้ตอนที่ เค้าไม่มีเวลาให้เรา แต่เรามีอารมณ์ค่ะ
เรัยกว่าแอบใช้ก็ได้

ออฟไลน์ Goodboss

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -84

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2019, 12:01:15 pm »

ส่วนตัวแล้วไม่มีปัญหาเลยถ้าคู่ของตัวเองจะใช้เซ็กทอยในการประกอบกิจกรรมทางเพศ แต่ถ้าเธอเลือกที่จะใช้ sextoy อย่างเดียวโดยไม่มีกิจกรรมทางเพศกับเราก็รู้สึกกังวลเหมือนกัน ถ้าจะไม่ให้ผู้ชายรู้สึกกังวลผมคิดว่าควรจะใช้ประกอบกิจกรรมทางเพศมากกว่าที่จะเลือกใช้เซ็กทอยอย่างเดียวนะครับ