ใครกดลบให้พี่่คะ

หัวข้อ: ใครกดลบให้พี่่คะ  (อ่าน 649 ครั้ง)

ออฟไลน์ SnowQueen

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1
  • Balance every thought with its opposition.

ใครกดลบให้พี่่คะ
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 09:59:53 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือลบเพราะอะไรคะ อยากทราบมาก ยังไงติดต่อมาในข้อความด้วยค่ะ

ที่พี่เคยเจี้อยแจ้วไว้ ก็มีแต่เรื่องความไม่ชอบใจบริการของหมอนวด1คน  ทีนี้ พี่ ในฐานะลูกค้า จะพูดว่า ฉันไม่พอใจ ไม่ชอบ

และไม่ได้บอกว่า มันคือใครที่ทำให้ฉันคนนี้เสียดายเงิน  ไม่ได้เอ่ยชื่อเลยนี่ แล้วมีการกดลบคะแนนมานี่

1. หมอนวดมาทำ
2. ผู้หญิงมาทำ (อันนี้งง ทำเพื่อ???)

ใครคะ เพราะอะไร ถ้ามั่นใจว่า ตนมีเหตุผลที่ดีก็ตอบมาในกรทู้นี้เลยนะคะ

แต่ถ้าไม่กล้า ไม่มั่นใจ ส่งข้อความมาค่ะ

พี่อยากรู้  ยูจะลบพี่ที่บ่นเรื่องไม่ชอบใจส่วนตัว เพื่อ???
เพื่ออะไรคะ ไม่พอใจตรงไหน??

"Sometimes When We Touch"
Facebook Comments

• Balance every thought with its opposition.

Re: ใครกดลบให้พี่่คะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 10:16:09 pm »

หรือจะเป็น เรื่องที่พี่แสดงความเห็น เรื่องผู้ชายที่โชว์ฉลาด แล้วพี่มาเสริมว่า  เออ ถ้าไม่มีเงิน รึฉลาดเป็นกรด แต่ทำเงินไม่ได้ พี่ก็ไม่ปลื้มนะ

อันนี้รึเปล่า ???? แล้วคนที่มากดลบนี่ มีเหตุผลอะไรคะ มีคำพูด รึความคิดที่ดีกว่าพี่รึเปล่า

พิมพ์ลงมาสิ มาแย้ง มาคุยกัน มาถกกัน
พี่เปิดเผย ใช้ชื่อนี้มาตลอด

แล้วยูเป็นใครทคิดยังไง เปิดความคิด เปิดหัวมาสิคะ อย่ามาทำทำลับๆล่อ ไร้เหตุผลแบบนี้นะ. พี่พูดผิดตรงไหนก็มาแย้งสิคะ

ออกมา
(พี่รู้ ว่าคือใครนะคะ)

ยูบอกชอบ พี่บอกไม่ชอบ แล้วมันเลวตรงไหน มันชั่วตรงไหน มันสร้างความเดือดร้อนให้ใครเหรอ  มันไม่ดียังไง ถึงได้มากดลบ

อันนี้ปกติไม่สนใจนะคะ เพราะ account  เดิม แต้มเพียบ vip ด้วย และพี่ลบตัวเองออกมา เพราะไม่ต้องการเป็น vip ไม่ใช่คนสำคัญอะไร

แต่ครั้งนี้ พี่อยากรู้จริงๆค่ะ ว่า ทำไม

คนที่มากดลบให้ 1แต้ม ครั้งนี้ ออกมาบอกเหตผลด้วยนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2018, 10:30:12 pm โดย SnowQueen »

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 10:34:17 pm »

คือถ้าพี่จะไม่ชอบหมอนวดที่ได้รับการส่งเสริม เพราะ
พี่ส่มไปนวดแล้ว ไม่โอเค ไม่ดี ไม่พอใจ ไม่มีเสน่ห์ ไม่สมราคา ไม่คู่ควรที่คนอย่างฉันต้องจ่ายเงินให้

แบบนี้พี่คิด และพูดออกมาในที่นี้ ได้มั้ยคะ??? มีสิทธ์มั้ย
พี่ทำได้มั้ย ???

เติมอีกนิด

พี่อยากทราบเหตุผลจริงๆค่ะ ไม่ได้อยากมีเรื่องนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2018, 10:49:06 pm โดย SnowQueen »

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 26

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 10:48:45 pm »

ใจร่มๆค่ะ อย่าไปคิดมากเลย เราทำอะไรให้ถูกใจคนทั้งโลกไม่ได้หรอกค่ะ
อีกอย่าง แต้มมันเอาไปทำอะไรไม่ได้อ่ะ อย่าไปเก็บมาคิดมากให้ปวดหัวเลยเนอะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 10:55:36 pm »

ไม่ได้สนใจแต้มเลยค่ะน้องสาว แต่มันก็เป็นสิ่งที่ทำให้เราเห็นการเคลื่อนไหว ทีนี้เลยอยากรู้ ว่า เฮ้ ยูคนที่คิดว่า อยู่ในมุมมืด ทำอะไรแล้ว คงไม่มีใครมองเห็น รึคิดว่า ใครดูไม่เป็น

พี่จะบอกว่า มันเห็นนะจ๊ะ เห็นจะ จะเลย  คืออะไรคะ

ไม่ใช่เรื่องแต้ม แยกแยะนะคะ แต้มมันทำให้มองเห็น
คือคิดต่างแล้วไงคะ แย้งมาแบบสุภาพชนดีมั้ย ทำได้มั้ย เคยทำมั้ย?

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 26

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 11:00:18 pm »

อ้อ ยังงี้นี่เอง

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 11:59:22 pm »

อือ จะว่าไปก็ไม่ได้มีสาระอะไรเลยนะคะ
ถ้าคนมีนิสัยจะแสดงซึ่งหน้าก็คงทำไปแล้วเนอะ คงไม่มาทำเพราะพี่บอกหรอก  งั้นก็ลืมๆมันไปนะคะ เอาแค่ว่า พี่ดูเป็น และเห็นนะจ๊ะว่าใคร โอเค๊  เห็นหลายงาน หลายครั้ง หลายๆๆๆๆทีแล้วด้วยค่ะ  เอาที่สบายใจเลยน้าาาาา