ผู้ชายมีอารมณ์กับผู้หญิงสูงวัยอายุประมาณ 50+ กันไหม

หัวข้อ: ผู้ชายมีอารมณ์กับผู้หญิงสูงวัยอายุประมาณ 50+ กันไหม  (อ่าน 1297 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaiyai

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาผู้หญิง 50+ มาเสนอตัวให้
คุณผู้ชายมีอารมณ์และตอบตกลงไหมครับ
ถ้าไม่ มีวิธีปฏิเสธอย่างไรครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้ายังดูดีอยู่ไม่เหี่ยวย่นมากแบบดารารุ่นใหญ่หลายๆคน ผมก็ยังมีอารมณ์อยู่นะ ถ้ามาแนวผ้าถุงคอกระเช้าหน้าขึ้นกระเต็มไปหมดแล้วคงไม่มีอารมณ์แล้วอ่ะ

ออฟไลน์ doodee038

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

โดยส่วยตัวของผม จะไม่มีอารมรุ่น 50+ คับ เพีาะผมชอบสาวๆวัย 15-16- 17 แต่ก็เคยมีประสบการกับสาวรุ่นใหญ่นะคับ
คือว่าตอนนั้นผมอยู่ ม.3 อายุ 15 ปี ยังซิงอยู่ ดูหนัง av บ่อยๆแล้วชักอยากจะเปิดซิง จึงเก็บเงินได้ 700 บาท ก็ไปตะเวนหาสาวบริการ ในราคานี้ก็ไปเจอแถวคลองถมผมถึงเลือกผู้หญิงคนหนึ่ง ดูค่อนข้างจะมีอายุ แต่ยังสดใสยู่ ผิวขาว นมใหญ่ ก้นใหญ่  ต่อมาได้ถามเธอว่าอายุเท่าไหร่เธอบอกว่า 42 ตอนนั้นผมอายุเพียง 15 นับว่าห่างกันมากๆ ผมบอกกับเธอไปตามตรงว่านี่เป็นครั้งแรกและผมยังทำไม่เป็นเธอบอกว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวเธอทำให้เองแต่ผมบอกว่าอยากจะลองทำเองเพราะเคยดูในหนังมาบ้างแล้ว เธอก็นอนหงายฉีกขาให้ผมทำ จากนั้นผมก็ลงมือทำผมตื่นเต้นมากไม่กล้าแม้แต่จะมอง ผมพยายามดันข้าไปแต่ดันไม่เข้า สักพักเธอก็กระซิบบอกผมว่านั่นมันรูก้นและก็หัวเราะเยาะผม ผมทั้งเขินทั้งอายเลยตัดสินใจให้เธอทำ หลังจากเสร็จไป1ยก ผมมองๆดููบั้นท้ายของเธอมันน่ากระแทกเลยขอต่อ เธอคิดค่าแรงอีก 200 ผมก็โอเค เธอโก้งโค้ง พร้อมกับจับน้องชายผมจ่อปากถ้ำ ผมเพียงแค่ดันไปนิดหน่อยก็มิดด้ามบั้น้ายกลมๆขาวๆของจริงผมเพิ่งเคยเห็ยเคยลองเป็นครั้งแรกเลยกระแทกไปสุดแรงเกิด หลังจากวันนั้นผมก็เก็บตังไปหาเธออีก สองสามครั้ง เธอบริการดี ใจดี ให้ผมลองท่าแปลกๆใหม่ๆเยอะแยะ เป็นประสบการณ์ที่น่าประทับใจมากคับ

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

ต้องดูเป็นคนคนไปครับ 50+ ที่ยังดูดี ก็มีไม่น้อย