เพื่อนเห็นจิมิแฟนผม ทำยังไงดีครับ

หัวข้อ: เพื่อนเห็นจิมิแฟนผม ทำยังไงดีครับ  (อ่าน 1679 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zarm_arm112233

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เพื่อนเห็นจิมิแฟนผม ทำยังไงดีครับ
« เมื่อ: กันยายน 28, 2018, 01:07:04 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่าผมเอาโน็ตบุ๊คไปเปิดเพลงกินเหล้ากันกับเพื่อนข้างบ้านครับ ละผมลุกไปเข้าห้องน้ำแล้วเพื่อนผมคนนึงมันค้นโน็ตบุคผมเล่นไปเจอรูป จิ้มิแฟนผมที่ผมถ่ายเล่นๆเก็บไว้ ผมกลับไปตอนมันดูรูปพอดี ตอนนั้นใจสั่นนิดหน่อยครับ เพื่อนมันก็ถามอันนี้ของแฟนมึงหรอ แต่ผมแก้ต่างไปว่าผมโหลดในเน็ตมา มีเยอะแยะ พวกมันก็ อ๋อๆ แต่ไม่รู้ว่าจะเชื่อรึปล่าว กังวลครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ ahhh

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: เพื่อนเห็นจิมิแฟนผม ทำยังไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2018, 09:59:54 am »

ถามเพื่อนไปเลยครับ ว่ามีเด็ด ๆ อีกเยอะ (ถ้าอยากโชว์แฟน)

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

Re: เพื่อนเห็นจิมิแฟนผม ทำยังไงดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2018, 05:05:05 pm »

เพื่อนก็คงไม่ได้คิดอะไรมากหรอกครับ บอกว่าเป็นรูปที่เซฟมาจากในเน็ตก็ตามนั้น

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ doodee038

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 07:12:38 pm »

ไม่เป็นไรคับก็แค่ภาพ เพื่อนผมมันชอบแฟนของผมยังกล้าขอภาพไปไว้ดูตอนช่วยตัวเอง ผมก็ให้เซฟไป ไม่ได้มีอะไรเกินเลย