พ่อหนุ่มเนื้อหอม

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: พ่อหนุ่มเนื้อหอม  (อ่าน 962 ครั้ง)

kavone และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Effy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

« เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 01:45:36 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

การบ้านนี้มาเขียนเพราะประทับใจในการทำงานของหมอนวดคนนี้มาก เราเจอกันบ่อยจนน่าตกใจ นี้ฉันนัดเค้ามามากขนาดนี้เลย ติดใจไรน๊าา
เรารู้จักกันโดยบังเอิญ ตั้งใจจะนวดกับหมออีกคนแต่ดันไม่ว่างเลยส่งไลน์หมอคนนี้มาให้ หลังจากนั้น ยาวเลยค่ะ ไปไหนไม่ได้ล่ะ
ขอเรียก พี่เนื้อหอมละกัน เพราะ ยิ่งเจอ เค้ายิ่งเนื้อหอมมากขึ้น มีอะไรให้ประทับใจได้ตลอด
นัดครั้งแรก เมื่อเดือนที่แล้ว ได้ไลน์มาก็ทักๆไปเบาๆ ว่ารับนวดไหมค่ะ วันนี้ว่างไหม
พี่เนื้อหอมก็ส่งรูป ส่งราคา เวลา ข้อตกลงมาแบบรัวๆ เอาจิงๆไม่ได้อ่านเลย แค่อยากรู้ว่าวันนี้ว่างไหม 555 เพราะคิดแค่ว่าถ้ามีคนแนะนำต้องโอเค ใจง่ายจุงเรา เราก็บอกว่าเราอ้วนน่ะ อ้วนนะไม่ใช่แค่อวบ เค้าบอกถ้าว่างตรงกันพี่ก็โอเค นวดได้คับ ส่วนอย่างอื่นค่อยว่ากันนะคับ 555 ก็นัดวันนั้นเลย ใจง่าย
วันแรกที่เจอ นัดกันที่ห้าง พี่เนื้อหอมนางจะมารับ ประโยคแรกคือ โอเคไหมคับ หน้าตาหุ่น ถ้าไม่โอเคแยกย้ายได้น่ะ ครั้งแรกจำได้ลางๆว่าใส่เชิ๊ตสีดำ คือ พี่เนื้อหอมตรงปกมากค่ะ ขาว หุ่นดี หน้าตาน่ารัก ถอดชุดมานี้ยิ่งกริ๊ดหุ่นดีไปอีก ขาวโบ๊ะ sixpack จงมา แต่ที่สัมผัสได้คือความจริงใจ อันนี้มีเต็ม 100 เลย ปลอดภัยมาก
พี่เนื้อหอมก็พาขับรถไป รร แห่งนึงย่านบางนา รร สวยมาก เค้าจัดการยกของบอกเราไปรอที่ห้องได้เลยน่ะ ไปถึงพี่เค้าก็ให้เลือกน้ำมันนวด คือ มาเต็มค่ะมีประมาณ 10 กลิ่นได้ นี้มันสายอุปกรณ์นี้นา 55
พี่เนื้อหอมก็ถามอาบน้ำด้วยกันไหม เราบอกไม่อะอายพุง แต่หลังจากนัดมาหลายครั้ง
นี้ให้อาบให้ล่ะ เป็นเด็กใสๆมีคนอาบน้ำให้สบายๆ พี่แกอาบน้ำดีมาก ถูๆสะอาดหมด ขัดผิวด้วยนะ นางใส่ใจทักตลอดทำเล็บมาใหม่เหรอ หรือ สีนี้สวยดีไปทำวันไหนมาคับ เรื่องใส่ใจยกให้เค้าเลย เวลาคุยเค้าจะรู้เรื่องเยอะ แนะนำ สอน หรือ ประสบการณ์ที่รับรู้มา เป็นเหมือน เพื่อน แฟน พี่ชาย เป็นได้หมดจิงๆ 555 ชอบโทรไปงุ้งงิ้งกับพี่เค้า อ้อนตามประสาเด็กขี้เหงา 555
อาบน้ำเสร็จก็มานวด นวดดีมาก ตั้งใจฝุดๆตั้งแต่ปลายเท้า ไล่มาน่อง สะโพก นวดจริงจังๆ จนหายเมื่อยเลย คราวนี้หันหน้า ตื่นเต้น พี่เค้าก็ยังนวดขา เคลิ้มๆสบาย แต่หลังจากนั้น คือ จัดเต็มอะ ลิ้นรัวๆเลย นุ่มลึก เร่าร้อนมีหมด ช่างขัดกับหน้าตาใสซื่อของพี่แกมากๆ ยกเอวด้วยลิ้นได้อะ เสร็จด้วยลิ้นได้อีก พี่เนื้อหอมจะหาจุดจนเจอ ยิ่งร้องดัง คราวนี้กดขาไว้เลยดิ้นไงก็ไม่ปล่อย 555 พี่เค้าชอบบอกก้นสวย sexy จูบตลอด ทั้งด้านหน้าด้านหลัง อบอุ่นไปอีก บอกทนไม่ไหวล่ะ ตอนบรรเลงนี้ก็จะถามเป็นไง เจ็บไหม ไหวไหม ก็จัดไปตามระบบ หลายท่า จูบนี้หวานมาก จูบทีละลายไปเลยค่ะ อกอีแป้นจะแตก 55 แต่น้ำแตกแทน จนเสร็จไปหลายรอบ พี่เนื้อหอมนี้อึดมากน่ะ ฟินๆกันไป ท่า doggy คือที่สุด อันนี้ชอบมาก 555 ก็นอนคุยเมาท์ไป เวลาไม่เคยพอ อาบน้ำทาครีมให้อีก คือคุ้มมากจิงๆ เรามีไรคุยกันมากมาย เจอที
ไรเวลาผ่านไปไวมากค่ะ พี่เนื้อหอมเป็นคนมีเสน่ห์มากอยู่ด้วยไม่เบื่อเลย ขี้เกรงใจ ดูคุณชาย สุภาพ แต่บนเตียงนี้ไม่นะค่ะ 555 ขัดกับบุคลิคเจ้าชายจริงๆ นี้นัดจนไม่รู้จะเอาวันไหนมาเขียน แต่ประทับใจทุกครั้งที่เจอ เค้าจะมีอะไรแปลกใหม่มาเซอร์ไพร์เราตลอด เช่นการใช้นิ้วแนวใหม่ การb2b เค้าไม่แน่ใจว่านัดกี่ครั้งแต่ทุกครั้งประทับใจฟินรัวๆ หมอนวดในดวงใจเลย 555 บอกพี่เค้าจะมาเขียนการบ้านให้ hot แล้วคิวต้องได้น่ะ ล๊อควันเป็นเดือนเลย ห้ามนัดใคร
รอบหน้าจะหาชุด sexyใส่ไป 555 เอาให้พี่เนื้อหอมตกใจ
หน้าตา การนวด10 หุ่นนี้ดีกว่า 10 คือดีมากsixpack รัวๆ ใครว่าเค้าไม่นวดคนอ้วน เรานี้อ้วนมากค่ะ นวดมาจน นน ลงมา 10 โลก็ยังนวดอยู่ แต่บางอย่างมันขึ้นกับเวลาและความสบายใจ ข้อจำกัดทางด้านอารมณ์  เรายังว้าวกับหุ่นพี่เนื้อหอม  เราต้องทำให้พี่เนื้อหอมว้าวกับเราบ้าง  555 พุงจงหายไปๆ สัญญาแม่นายจะตั้งใจลด นน เพื่อความฟินในกิจกรรมที่จัดเต็มตามครอส

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2018, 07:26:05 am โดย Effy »

ออฟไลน์ Lilith

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

Re: พ่อหนุ่มเนื้อหอม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 02:39:45 am »

รู้เลยนะว่าใครรร ><

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 07:02:13 am »

555 เค้ามีรูปแบบบุคลิคชัดเจนมาก งานละเอียดๆต้องเค้าเลย

ออฟไลน์ ♥ Cheesecake

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 15

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 02:22:59 pm »

555 เค้ามีรูปแบบบุคลิคชัดเจนมาก งานละเอียดๆต้องเค้าเลย

ค่อนข้างชัดเจนรู้เลยว่าใคร ^3^

F O R. . . F u N

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 10:44:31 pm »

ค่อนข้างชัดเจนรู้เลยว่าใคร ^3^

555 มิกกี้ไง เจ้าชายของเรา  ดูแลดีดุจเจ้าหญิง

ออฟไลน์ Olivia

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2018, 04:33:22 pm »

ขอพิกัดบ้างค้าาา

ออฟไลน์ Lilith

• พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2018, 09:12:41 pm »

ขอพิกัดบ้างค้าาา

mickysw1987 << ตามไปค่าาา

ออฟไลน์ erotic_massage

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 23, 2018, 01:32:14 pm »

บอกแล้ว คนนี้การันตี อิอิ

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ ♥ Cheesecake

• **
  • พลังน้ำใจ: 15

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 23, 2018, 01:55:15 pm »

แล้วหมอคนนี้ล่ะคะ ฮ่าๆๆ ^^

F O R. . . F u N

ออฟไลน์ erotic_massage

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 24, 2018, 07:44:45 pm »

แล้วหมอคนนี้ล่ะคะ ฮ่าๆๆ ^^

อันนี้ต้องให้คุณลูกค้ามาการันตีแล้วล่ะครับ

ถ้าให้การันตีตัวเอง ก็ต้องบอกว่า ดีมาก เยี่ยมสุดๆ เลิศเลอเพอร์เฟค
...อิอิ  ;D

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ mickey mouse

• **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 25, 2018, 08:30:28 am »

ขอบพระคุณมากๆนะครับ คุณลูกค้าคนสวยใจดี
เจอกันกี่ครั้ง..ก็ซื้อนั่นซื้อนี่มาฝาก ซื้อเหล้ามาให้ดื่มกัน มีทิปให้ตลอดจนเกรงใจ
แถมยังเขียนการบ้านให้อี๊กกก ขอบพระคุณมากๆ แค่นัดอย่างสม่ำเสมอก็ดีใจแล้วครับ

ขอให้สวยๆ รวยๆ ปังๆ ยิ่งๆขึ้นไปนะครับ เพี๊ยงงงงง

#อายุน้อยร้อยล้าน#กฎของแรงดึงดูด(Law of attraction)

.::Private Oil Massage ::.

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 30, 2018, 09:50:13 pm »

ขอบพระคุณมากๆนะครับ คุณลูกค้าคนสวยใจดี
เจอกันกี่ครั้ง..ก็ซื้อนั่นซื้อนี่มาฝาก ซื้อเหล้ามาให้ดื่มกัน มีทิปให้ตลอดจนเกรงใจ
แถมยังเขียนการบ้านให้อี๊กกก ขอบพระคุณมากๆ แค่นัดอย่างสม่ำเสมอก็ดีใจแล้วครับ

ขอให้สวยๆ รวยๆ ปังๆ ยิ่งๆขึ้นไปนะครับ เพี๊ยงงงงง

#อายุน้อยร้อยล้าน#กฎของแรงดึงดูด(Law of attraction)

ขอบคุณมากจ้า นัดบ่อยจะมีคิวให้เค้าไหม ยิ่งhot แต่ความฟินน่าจะเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือ ความผอม อิอิ กฎของแรงดึงดูด ดวงนำพา

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<