ถุงยางไซส์​ 56

หัวข้อ: ถุงยางไซส์​ 56  (อ่าน 529 ครั้ง)

ออฟไลน์ I​likeyou

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถุงยางไซส์​ 56
« เมื่อ: กันยายน 19, 2018, 11:18:54 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไปหาแฟนที่ห้องเธอ​ แอบเจอถุงยางไซส์​ 56 หลายกล่อง​ ในลิ้นชักเตียง​นอนเธอ​ แต่ตัวผมเองใช้ถุงยางไซส์​ 49 ผมลองหยิบไซส์ 56​ มาใช้​ ตอนมีอะไรกับเธอก็ลื่นหลุดตั้งแต่เริ่มเลย อดคิดไม่ได้ว่าผู้ชายคนที่ใส่ขนาดนี้​แล้วล่วงล้ำเธอ​ เธอจะรู้สึกแน่นและเข้าไปลึกขนาดไหน​ แบบนี้​ผมควรถาม​ หรือพูดคุยกับเธออย่างไรดีครับ​ ของแฟนเก่าหรือเธอมีคนอื่น​ รู้สึกชาๆครับ​ ทำอะไรไม่ถูกเลย

Facebook Comments