หาเพื่อนหญิงคุยครับ เน้นคุยกันนานๆครับ

หัวข้อ: หาเพื่อนหญิงคุยครับ เน้นคุยกันนานๆครับ  (อ่าน 498 ครั้ง)

ออฟไลน์ _aaabbbccc

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับ ู^^

ผมอายุ 35 สูง 180cm หนักประมาณ 79kg รูปร่างดีสมส่วน ออกกำลังกายสม่ำเสมอ ผิวเข้มครับ หน้าที่การงานค่อนข้าง ok

ตัวผมมีแฟนแล้วครับ แต่อยากได้คนคุยเรื่อง Sex เน้นระยะยาวครับ
ผมเป็นคนมีความต้องการค่อนข้างสูงครับ ค่อนข้างตามใจผู้หญิง บีบนวดตัวให้พอได้ครับ
ผมหาเพื่อนหญิงคุยเรื่องทั่วไปและเรื่อง Sex หรือ FWB ครับ จะแค่คุยเฉยๆหรือจะมีนัดเจอก็แล้วแต่เลยครับ จะกินข้าว ดูหนัง ก็ไว้ว่ากันทีหลังได้เลยครับ เน้นทำความรู้จักกันก่อน หรือจะให้ช่วยเรื่องค่าใช้จ่ายหรือเลี้ยงอะไรก็บอกได้ครับ ผมค่อนข้างมีความเป็นผู้ใหญ่สูง ถ้าคุณผู้หญิงบอกไม่ ผมก็ไม่ด้วยครับ เน้นความพอใจทั้งสองฝ่ายครับ ไม่มีการบีบบังคับใดๆ

ส่วน spec ผู้หญิง แต่ถ้าเป็นไปได้ขอคนรูปร่างดี ไม่อ้วนเกินไป หน้าตากลางๆ ก็ ok แล้วครับ อายุขอเป็นไม่เกิน 50 ก็ ok ครับ

ยังไงก็ลองมา PM มาคุยดูก่อนได้ครับ

^^
ขอบคุณมากครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

Re: หาเพื่อนหญิงคุยครับ เน้นคุยกันนานๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 10:35:58 am »

แหมๆๆๆ  โปรไฟล์ในฝันของสาวๆเลยนะเนี่ยะ ส่วนตัวคงไม่ผ่าน อายุก็เกินไปโข ขอให้พบคนที่ตามหาเร็วๆนะคะ แวะมาแซว!!  >,<