ถามเกี่ยวกับถุงยางครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ

หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับถุงยางครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ  (อ่าน 1055 ครั้ง)

ออนไลน์ Mustad

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมมีปัญหาเสร็จไว แต่สามารถทำต่อเนื่องได้อยู่ ปัญหาคือพอผมเสร็จแล้ว น้ำมันจะมีซึมออกมาเรื่อยๆทีละนิดๆอ่ะครับ (ปกติเปล่าครับ มีใครเป็นเหมือนกันบ้างมั้ยครับ) ผมไม่เคยสังเกตหรือจับเวลานะครับ เดาว่าน่าจะประมาณ 10-15 นาทีมั้งครับ ถึงจะหยุดสนิท

ผมเลยอยากทราบว่า ถ้าสมมติผมเสร็จน้ำแรกไปแล้ว แล้วผมทำต่อน้ำสอง เวลาที่ผมใส่ถุงยางไปแล้ว (ไล่ลมเรียบร้อย) แล้วน้ำมันซึมๆออกมาแบบนี้ ระหว่างที่ปฏิบัติการอยู่นั้น มันจะทำให้ถุงยางแตก รั่วซึม หรือมีปัญหามั้ยครับ? ขอบคุณมากครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

Re: ถามเกี่ยวกับถุงยางครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 06:03:39 pm »

เก็บ​ถุงยาง​ในสภาพอากาศ​เหมาะ​สม​ สวม​ใส่​ถูกด้าน​ ไล่ลม​ถูก​วิธี​ ขนาด​พอดี​ ไม่ฟิต​หรือ​หลวม​เกินไป​ และ​สอดใส่​ไม่ได้นาน​เกิน​ไป​แบบ​เป็น​ชั่วโมง​ ไม่แตก​ ไม่รั่ว​ ไม่ซึม​แน่นอน​ครับ​

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ถามเกี่ยวกับถุงยางครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 10:42:59 pm »

น้ำที่ว่าไหลมาเรื่อยๆ คืออสุจิสีข้นๆ หรือว่า น้ำหล่อลื่นใสๆครับ?

ถ้าผม น้ำหล่อลื่นมันก็ยังไหลออกมาอีกซักพักน่ะครับ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 120

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2018, 10:20:01 am »

การที่มีน้ำซึมออกมาไม่น่าจะเป็นสาเหตุของถุงยางแตกได้นะครับ ถุงยางแตกน่าจะเกิดจากน้ำหล่อลื่นไม่พอ ทำให้ฝืดเกินไป

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Glass_

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2018, 01:12:46 pm »

การที่มีน้ำซึมออกมาไม่น่าจะเป็นสาเหตุของถุงยางแตกได้นะครับ ถุงยางแตกน่าจะเกิดจากน้ำหล่อลื่นไม่พอ ทำให้ฝืดเกินไป
มันไม่พ้นวงเวียนเดิมๆ

ปล.5555 ไม่เกินความคาดหมาย น่าจะให้คนอื่นรู้ความจริงบ้างเนอะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2018, 06:38:34 pm โดย Glass_ »