ใครเป็น Spiosexual. แบบเราบ้าง

หัวข้อ: ใครเป็น Spiosexual. แบบเราบ้าง  (อ่าน 464 ครั้ง)

Lolicon091 และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Cheesecake30

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 8

ใครเป็น Spiosexual. แบบเราบ้าง
« เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 07:53:19 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สาว ๆ คนไหนในเวบนี้ มีรสนิยมทางเพศ

Spiosexual แบบเราบ้างคะ มาแชร์ แลกเปลี่ยนกันหน่อย

ความรู้สึก อารมณ์จะเหมือนกันมั้ย คะ ^_^

กลัวจะเป็นคนเดียว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2018, 08:20:20 pm โดย Cheesecake30 »
Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

Re: ใครเป็น Spiosexual. แบบเราบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 02:07:43 pm »

เราเป็นค่ะ ชอบคนหล่อดูดีก็จริง แต่ความคิดความอ่านดูไม่ฉลาดแล้วก็ทำให้หมดอารมณ์ความหล่อไม่ได้ช่วยให้รู้สึกดีขึ้นเลย เพราะตอนนี้เราก็มีใจให้ผู้ชายที่เก่ง มีความสามารถอยู่พอดีเลยน่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Cheesecake30

• *
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: ใครเป็น Spiosexual. แบบเราบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2018, 07:11:18 am »

แล้วเคยแบบ ว่าสนทนาๆกัน ยิ่งคุยก็ยิ่งรู้สึกคนคนนั้นเซ็กซี่
แล้วยิ่งเวลาแลกเปลี่ยนความคิดกัน อยู่ๆก็จุดอารมณ์ไฟติดขึ้นมาบ้างไหมคะ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2018, 12:18:23 pm »

ไม่รู้ว่าเป็นยังไงเหมือนกัน แต่เคยกับคนนึงมาเจอหน้าคุยกัน ทีแรกไม่ตั้งใจจะไปต่อ
กะจะมาคุยทำความรู้จักกันก่อนเฉยๆ
แต่พอมีคุยๆ เหมือนถูกกระตุ้น แล้วทำอยากไปต่อขึ้นมาก็มีเหมือนกัน
คนที่ผ่านๆ มาแล้วอยากมีอะไรด้วยเฉยๆ จะเน้นที่คุยกันรู้เรื่องคลิกกันมากกว่าเรื่องอื่นๆ นะ
ยิ่งถ้าคุยกันน้ำไหลไฟดับ เม้าท์ได้เยอะ ก็ยิ่งดีอ่ะ เพราะปกติไม่ใช่คนคุยเก่งขนาดนั้น

แล้วเคยแบบ ว่าสนทนาๆกัน ยิ่งคุยก็ยิ่งรู้สึกคนคนนั้นเซ็กซี่
แล้วยิ่งเวลาแลกเปลี่ยนความคิดกัน อยู่ๆก็จุดอารมณ์ไฟติดขึ้นมาบ้างไหมคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ บุลทาโอรือเน

• *
  • พลังน้ำใจ: 9
  • poison me, daddy

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 12:43:07 pm »

เป็นค่ะ เราชอบคนคูล มีรสนิยม แล้วก็ทัศนคติดีค่ะ บางทีหน้าตารูปร่างเฉยๆ แต่พอคุยไปซักพักรู้สึกใจสั่น บางคนหล่อพระเอกเกาหลีมา แต่พูดไม่เพราะ เซลฟ์จัด พิมภาษาไทยไม่ถูกจนดูเป็นเด็กแวนซ์ไปนี่ก็หมดอารมณ์ค่ะ

ออฟไลน์ SnowQueen

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 18
  • Balance every thought with its opposition.

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 08:28:02 pm »

คลูๆ หล่อๆ ดูดีนี่ คือมีเงินรึเปล่าคะ
หมายถึงมีรายได้และทรัพย์สินจริงๆน่ะค่ะ
พอดีพี่เป็นคนยุคเก่าเลยไม่ค่อยเข้าใจว่า  สไปโอเซกช่วลที่น้องพูดถึงนี่คือ มนุษย์ผู้ชายที่เป็นแบบไหน
 ดูดีเพราะได้รับการตกแต่งมา
ดูดีมากเพราะตั้งใจให้ดูดี
ดูดีเพราะถูกใจคนดู

คือนี่ดูกันออกจริงๆเหรอคะ

"Sometimes When We Touch"

ออฟไลน์ บุลทาโอรือเน

• *
  • พลังน้ำใจ: 9
  • poison me, daddy

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 09:56:29 pm »

คลูๆ หล่อๆ ดูดีนี่ คือมีเงินรึเปล่าคะ
หมายถึงมีรายได้และทรัพย์สินจริงๆน่ะค่ะ
พอดีพี่เป็นคนยุคเก่าเลยไม่ค่อยเข้าใจว่า  สไปโอเซกช่วลที่น้องพูดถึงนี่คือ มนุษย์ผู้ชายที่เป็นแบบไหน
 ดูดีเพราะได้รับการตกแต่งมา
ดูดีมากเพราะตั้งใจให้ดูดี
ดูดีเพราะถูกใจคนดู

คือนี่ดูกันออกจริงๆเหรอคะ

ที่บอกว่าคูลๆ นี่ไม่ได้หมายถึงหน้าตาหล่อหรือมีเงินค่ะ บางคนอ้วนดำแต่ฉลาด ความรู้ความอ่านดีมาก หรือเป็นคนเก่งมีความสามารถเราก็รู้สึกว่าเค้ามีความดึงดูดค่ะ เรารู้สึกว่าเค้าคูลที่ความคิด และคนประเภทนี้ที่เราเคยเจอคือเราชอบค่ะ

ถ้าเราตีความ sapiosexual ผิดก็ต้องขอโทษด้วยค่ะ