ผช.อายุมาก ใช้ลิ้นใช้นิ้วให้ ผญ.จะฟินสุดๆบ้างป่ะครับ

หัวข้อ: ผช.อายุมาก ใช้ลิ้นใช้นิ้วให้ ผญ.จะฟินสุดๆบ้างป่ะครับ  (อ่าน 777 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือ ผช.วัยร่วม 50 ปี เจ้าโลกแข็งบ้าง อ่อนบ้าง ตามปกติ  ถ้าร่วมรักกับแฟนอายุน้อยกว่า ใช้ลิ้นใช้นิ้วแทน  ส่วนแฟนก็ใช้ปากให้ ผช  อย่างนี้ผญ.เขาจะสะใจป่ะครับ  แต่มีใช้ของปลอมร่วมด้วยครับ  ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

ถ้าทำให้เพียงพอกะความต้องการก็ฟินค่ะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ itao

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

มีแฟนเด็กกว่ามากเหมือนกันครับ

ถ้าโดยปกติผู้หญิงชอบที่จะเสร็จจากการกระตุ้นคลิสตอริสอยู่แล้วและทำได้ถูกจุดจนถึงได้หลายๆรอบ ระหว่างนั้นก็ใช้ของปลอมหรือนิ้วสอดใส่ช่วยด้วยก็น่าจะสะใจ และอิ่มอยู่นะครับ ยิ่งการที่เค้าได้ใช้ปากให้เราไปด้วย ถ้าเธอชอบทำอยู่แล้วก็ยิ่งกระตุ้นอารมณ์ให้พุ่งพล่าน จากประสบการณ์ตอนนั้นผมอยากแต่แฟนผมไม่มีอารมณ์ เธอเลยเสนอจะใช้ปากให้ผมจนเสร็จ ทำไปทำมาเห็นผมเสียวและมีความสุขมากมายด้วยฝีมือเธอ กลายเป็นว่าเธอก็กลับมีอารมณ์มากกว่าผมเสียอีกจนต้องขอให้จัดการเธอให้เสร็จหน่อย ทั้งๆที่ตอนที่เธอทำให้ ผมก็ไม่ได้เล้าโลมอะไรเลยเพราะกลัวเธอรำคาญ

แต่ถ้าชอบการเสร็จด้วยการสอดใส่ ก็อาจจะไม่ฟินเท่ากับการใช้ของจริง ก็คงต้องพึ่งพาอาหารเสริมให้กลับมาแข็งขันเหมือนตอนยังหนุ่มๆ

เข้ามารอฟังคำตอบจากสาวๆด้วยเช่นกันครับ เพราะอีกไม่กี่ปีผมก็อาจจะประสบปัญหาเดียวกัน ตอนนี้พยายามตักตวงให้เต็มที่ แต่คุณแฟนก็ไม่ค่อยจะเป็นใจ 555 เศร้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2018, 12:16:24 am โดย itao »