ฝากถึง User นี้ครับ

หัวข้อ: ฝากถึง User นี้ครับ  (อ่าน 898 ครั้ง)

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -8

ฝากถึง User นี้ครับ
« เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 03:14:23 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

User : themyth คุณพิมข้อความมาหาผมที่คุณกันแรก ๆ ที่คุณเล่าเรื่องภรรยาคุณให้ผมฟัง ผมก็ยินดีนะครับ แต่หลัง ๆ แลดูเพ้อ ๆ พิมมาเหมือนคนเพ้อเจ้อ คุณต้องการเพื่อนคุยหรือว่ายังไงครับ ของจริงไหมครับหรือว่าแค่อยากหาเพื่อนคุย อยากอวดว่าเมียหรือยังไงครับ ถ้าของจริงนัดมาเลยครับ ถ้าไม่จริงไม่ต้องพิมอะไรมาแล้วนะครับ ตอบกลับก็ไม่ได้ พิมอะไรมาเลื่อนลอยครับเกะกะครับ ถ้าจริงนัดมาครับ ผมเอาเมียคุณให้คุณได้แน่นอนครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บุลทาโอรือเน

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 9
  • poison me, daddy

Re: ฝากถึง User นี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2018, 08:27:13 pm »

ใจเย็นๆค่ะ...