ชอบโดนเลีย

หัวข้อ: ชอบโดนเลีย  (อ่าน 2930 ครั้ง)

ออนไลน์ Nikar

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

ชอบโดนเลีย
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2018, 04:08:53 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สาวๆคนไหนชอบโดนเลียบ้างคะ เราชอบโดนเลีย โดนดูด น้ำจะแตกหายรอบมา ยิ่งเลียเราหนักๆเรายิ่งแอ่นสู้ ขนาดช่วยตัวเองยังจินตนาการว่าถูกเลียเลย ใครชอบโดนเลียบ้างคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บุลทาโอรือเน

• *
  • พลังน้ำใจ: 9
  • poison me, daddy

Re: ชอบโดนเลีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 08:52:39 pm »

น่าจะชอบทุกคนนะคะ

ออฟไลน์ Politeman

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2018, 04:34:04 am »

น่าจะชอบทุกคนนะคะ

ผู้หญิงส่วนใหญ่น่าจะชอบนะครับ

เทพธิดา คลีนิค เพื่อผู้หญิงขั้นเทพฯ ทุกปัญหาคาใจที่คุณอยากรู้ ทุกเรื่องที่คุณไม่มั่นใจ พูดคุยกันครับ

ออฟไลน์ porplatakom

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2018, 11:37:08 am »

ผมว่าเพราะลิ้นมันนุ่มนวล การถูกกระต้นทำได้ง่ายเลยทำให้ผู้หญิงส่วยใหญ่ชอบ