ชอบยกขา และอ้าขาระดับไหนกันครับ

หัวข้อ: ชอบยกขา และอ้าขาระดับไหนกันครับ  (อ่าน 1404 ครั้ง)

ออนไลน์ itao

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ชอบยกขา และอ้าขาระดับไหนกันครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 04:54:14 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ปกติผมชอบยกและอ้าขาของผู้หญิงสูงจนเลยบ่าของผมไปโดยใช้มือจับข้อเท้าเธอไว้และโน้มเข้าหาเธอ เพราะรู้สึกว่าได้รับการตอบรับดีจากฝ่ายหญิง เหมือนจะกระตุ้น G-Spot ได้ดี  ด้วยความเป็นห่วงความรู้สึกว่ายกขาสูงขนาดนี้คุณผู้หญิงเมื่อยมากมั้ย เลยลองทำท่าเลียนแบบด้วยตัวเอง ถึงรู้ว่าโคตรเมื่อยเลย พาลพาให้สงสารคู่ของเราเวลาทำนานๆ

ขอถามครับว่าสาวๆในนี้ส่วนใหญ่ ชอบยกหรืออ้าขาระดับไหนกันครับ ไม่ว่าเป็นอ้าขาราบกับพื้น ระดับเอว อก หรือพาดบ่า ถึงทำให้รู้สึกเสียว และไม่เมื่อยจนเกินไป เพราะบางครั้งผู้ชายก็ไม่ได้ช่วยยกขาให้ตลอดเวลาเพราะละมือไปกระตุ้นส่วนอื่นให้อยู่

และคุณผู้ชาย ชอบยกประมาณไหนกันครับ ที่ทำได้ถนัด และเสียวที่สุด

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับคำตอบครับ  :) :D

Facebook Comments

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

Re: ชอบยกขา และอ้าขาระดับไหนกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 12:37:35 pm »

ไม่ค่อยชอบอ้าขานัก ชอบแบบขาชิดๆ มากกว่า บีบแน่น เสียดสีดี
เน้นยกขายกสะโพกสูงๆ มันจะถูกจุดมาก ยิ่งขาพาดไหล่เลยยิ่งดี
พูดแล้วเสร็จรัวๆ เลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ ahhh

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ชอบยกขา และอ้าขาระดับไหนกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 01:39:55 pm »

เมียผมไม่ค่อยจะยอมอ้าขาครับ ชอบหุบขา ผมนี่จับพาดไหล่ซอยเลย
ซอยไปนวดเท้าไปด้วย เมียชอบ
พอเมื่อย ๆ ค่อยจับถ่างขากระเด้ารัว ๆ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 01:59:33 pm »

แล้วแต่ผู้หญิงครับ บางคนฮาร์ดคอร์หน่อยก็อ้าแหกเต็มที่กระแทกแรงๆ บางคนก็ไม่ชอบยกขาเลยไปฝืนเค้าก็ไมมันส์
แต่จะให้บอกว่าชอบแบบไหนก็คงชอบแบบอ้าเยอะๆ ยิ่งคนที่อ้าให้จับขาตัวเองด้วยคือที่สุดแล้วครับเย็ดมันส์มาก

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 10:22:31 pm »

ไม่ค่อยชอบอ้าขานัก ชอบแบบขาชิดๆ มากกว่า บีบแน่น เสียดสีดี
เน้นยกขายกสะโพกสูงๆ มันจะถูกจุดมาก ยิ่งขาพาดไหล่เลยยิ่งดี
พูดแล้วเสร็จรัวๆ เลย

ขอบคุณที่ช่วยแชร์ครับ ผู้หญิงดูจะชอบการยกสะโพกสูงกันหลายคนเลยนะครับ เวลาสาวๆหุบขานี่ผมไม่ค่อยถนัดเลยครับเวลาซอย แต่ถ้าสาวๆชอบก็จะต้องพยายามปรับตัวให้ได้ครับ ส่วนพาดบ่านี่ไม่เมือยมากใช่มั้ยครับ บางครั้งจับพาดบ่านานๆ กลัวผู้หญิงจะเมื่อยนะครับ ส่วนผมพยายามออกกำลังกายเพื่อให้พร้อมแบกขาคู่งาม นานแค่ไหนก็ไม่ท้อครับ สบายมากครับ   

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2018, 10:34:07 pm โดย itao »

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 10:28:21 pm »

เมียผมไม่ค่อยจะยอมอ้าขาครับ ชอบหุบขา ผมนี่จับพาดไหล่ซอยเลย
ซอยไปนวดเท้าไปด้วย เมียชอบ
พอเมื่อย ๆ ค่อยจับถ่างขากระเด้ารัว ๆ

น่ารักจังครับ มีนวดเท้าด้วย จริงๆผมก็อยากทำให้แฟนนะครับ แต่เธอบ้าจี้มาก ถึงมากที่สุด เวลาเล้าโลมนี่ เธอขอเน้นๆ คือดูดนม หรือลงลิ้นไปเลย จะมาลูบๆคลำๆ ให้สยิวนี่ไม่ได้เลยครับ  ถ้าทำกับสาวอื่นนี่บิ้วแบบจัดเต็ม แต่กับแฟนนี่ไม่มีโอกาสทำเลย บางคนว่าสบายดีไม่เหนื่อย แต่เราผู้ชายก็รู้สึกเสียความมั่นใจไปเหมือนกัน บิ้วให้คนอื่นได้สุดฝีมือ แต่กับแฟนทำไรไม่ค่อยได้    ขอบคุณที่ช่วยแชร์นะครับ

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 10:32:56 pm »

แล้วแต่ผู้หญิงครับ บางคนฮาร์ดคอร์หน่อยก็อ้าแหกเต็มที่กระแทกแรงๆ บางคนก็ไม่ชอบยกขาเลยไปฝืนเค้าก็ไมมันส์
แต่จะให้บอกว่าชอบแบบไหนก็คงชอบแบบอ้าเยอะๆ ยิ่งคนที่อ้าให้จับขาตัวเองด้วยคือที่สุดแล้วครับเย็ดมันส์มาก

เหมือนกันครับ ชอบอ้าเยอะๆ แบบเราจับข้อเท้าเธอแล้วกางออกสุดน่ะครับ สาวได้ถนัดดี แต่ก็อย่างว่าละครับเคยสงสัยว่าเมื่อยมั้ย เลยลองทำท่าเลียนแบบผู้หญิงตอนโดนถ่าง 555โคตรเมื่อยเลยครับ หลังๆมาเลยรู้สึกเกรงใจกลัวสาวๆจะเมื่อย ก็จะลดเวลาในการจับฉีกลงบ้างใช้เฉพาะตอนที่มันยั้งไม่ไหวแล้วค่อยกระหน่ำ  ขอบคุณที่มาช่วยแชร์กันนะครับ

ออนไลน์ Moonlight

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2018, 11:38:17 am »

ถ้าเป็นการรวบ/ชิดขา ไว้ตรงหน้าฝ่ายชาย หรือรวบแล้วพาดไว้บ่าข้างใดข้างหนึ่งของฝ่ายชาย — เรารู้สึกดีค่ะ ถ้าทำไปเรื่อยๆ คงเสร็จไม่ยาก แต่เราห่วงฝ่ายชาย จินตนาการและรู้สึกว่ามันไม่ถึงใจเค้า ท่านี้เค้าคงทำเพื่อเรา แต่มันอาจจะขาดความหวือหวาเร่าร้อนไปหน่อย ถ้าถามว่าชอบไหม ก็ชอบค่ะ แต่ถ้าไม่มี ก็ไม่ร้องขอ

แยกขาเป็นตัววี ปลายเท้าชี้ฟ้า— พอได้ แต่เป็นท่าที่เมื่อยพอตัว นอกจากฝ่ายชายจะสลับเอามือแต่ละข้างเลื่อนลงมาจับที่เหนือหัวเข่าด้านใน ให้เราได้พับขาลงมาพักบ้าง ถ้าทำแบบนี้สลับกันบ้าง จะค่อนข้างฟิน เสียว และทำได้นาน

แยกขาเป็นตัววีโดยที่พับขาลง— ทำได้นานเท่าที่ฝ่ายชายต้องการเลยค่ะ ความฟินขึ้นอยู่กับจังหวะการซอยและบดของฝ่ายชาย ส่วนตัวเราชอบบดๆ ซอยยาวสลับกัน ไม่อยากให้ทำแบบเดิมนานๆ ชอบแบบเดาทางไม่ถูก

แยกขากว้าง ขนานหรือเกือบขนานกับพื้นแบบขาชี้ตรง —อันนี้เมื่อยมากค่ะ แต่รู้สึกฝ่าชายจะชอบแบบนี้มั้งคะ ยิ่งถ้าฝ่ายชายฟินและเผอลกดและซอยเราท่านี้นาน มีเคล็ดขัดยอกค่ะ แต่ถ้าฝ่ายชายซอยไม่นานหรือเปลี่ยนท่าให้บ้าง จะดีมาก

อ้าขากว้าง ขนานหรือแทบจะขนานกับพื้นแต่เราพับขาลงมาได้ —นี่โอเคค่ะ ไม่เมื่อย และทำได้นานประมาณนึง ยิ่งโน้มลงมาจูบกัน ท่านี้ดีต่อใจ

สุดท้าย รวบ/ชิดขา พับขาลงมาไว้ต่อหน้าฝ่ายชาย โดยที่ตัวฝ่ายชายดันเข้ามาทับจาที่อยู่ระหว่างตัวเรา — ท่านี้ค่อนข้างชอบค่ะ ทำนานเท่าที่ใจอยากเลย ฟินมากด้วย ได้รู้สึกหน้าใกล้กัน ลมหายใจใกล้กัน

น่าจะมีอีกแต่อธิบายไม่เก่งค่ะ

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2018, 07:55:27 pm »

ถ้าเป็นการรวบ/ชิดขา ไว้ตรงหน้าฝ่ายชาย หรือรวบแล้วพาดไว้บ่าข้างใดข้างหนึ่งของฝ่ายชาย — เรารู้สึกดีค่ะ ถ้าทำไปเรื่อยๆ คงเสร็จไม่ยาก แต่เราห่วงฝ่ายชาย จินตนาการและรู้สึกว่ามันไม่ถึงใจเค้า ท่านี้เค้าคงทำเพื่อเรา แต่มันอาจจะขาดความหวือหวาเร่าร้อนไปหน่อย ถ้าถามว่าชอบไหม ก็ชอบค่ะ แต่ถ้าไม่มี ก็ไม่ร้องขอ

แยกขาเป็นตัววี ปลายเท้าชี้ฟ้า— พอได้ แต่เป็นท่าที่เมื่อยพอตัว นอกจากฝ่ายชายจะสลับเอามือแต่ละข้างเลื่อนลงมาจับที่เหนือหัวเข่าด้านใน ให้เราได้พับขาลงมาพักบ้าง ถ้าทำแบบนี้สลับกันบ้าง จะค่อนข้างฟิน เสียว และทำได้นาน

แยกขาเป็นตัววีโดยที่พับขาลง— ทำได้นานเท่าที่ฝ่ายชายต้องการเลยค่ะ ความฟินขึ้นอยู่กับจังหวะการซอยและบดของฝ่ายชาย ส่วนตัวเราชอบบดๆ ซอยยาวสลับกัน ไม่อยากให้ทำแบบเดิมนานๆ ชอบแบบเดาทางไม่ถูก

แยกขากว้าง ขนานหรือเกือบขนานกับพื้นแบบขาชี้ตรง —อันนี้เมื่อยมากค่ะ แต่รู้สึกฝ่าชายจะชอบแบบนี้มั้งคะ ยิ่งถ้าฝ่ายชายฟินและเผอลกดและซอยเราท่านี้นาน มีเคล็ดขัดยอกค่ะ แต่ถ้าฝ่ายชายซอยไม่นานหรือเปลี่ยนท่าให้บ้าง จะดีมาก

อ้าขากว้าง ขนานหรือแทบจะขนานกับพื้นแต่เราพับขาลงมาได้ —นี่โอเคค่ะ ไม่เมื่อย และทำได้นานประมาณนึง ยิ่งโน้มลงมาจูบกัน ท่านี้ดีต่อใจ

สุดท้าย รวบ/ชิดขา พับขาลงมาไว้ต่อหน้าฝ่ายชาย โดยที่ตัวฝ่ายชายดันเข้ามาทับจาที่อยู่ระหว่างตัวเรา — ท่านี้ค่อนข้างชอบค่ะ ทำนานเท่าที่ใจอยากเลย ฟินมากด้วย ได้รู้สึกหน้าใกล้กัน ลมหายใจใกล้กัน

น่าจะมีอีกแต่อธิบายไม่เก่งค่ะ

สุดยอด​ครับ​ ละเอียด​มากเลย​ครับ​ ขอบคุณ​ที่ช่วย​แนะนำ​ครับ​ เพราะผู้หญิง​ บางครั้ง​ก็​ยาก​จะเข้าใจ​ จึงต้อง​ถาม​กันตรง​ๆ​ครับ​

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2018, 08:48:49 am »

แล้วแต่รูปร่างคนอีก แต่ให้ฟิน ต้องขาชิดๆ ถ้าสะโพกเล็กให้หมอนมาวางไว้ใต้ก้น

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 12:28:10 pm »

เมื่อวานอ้าขากว้างแล้วเมื่อย คือเตียงยุบแล้วโดนยกสะโพกกดน้ำหนักลงไปอีก ปวดหลังเพิ่มเลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ บุลทาโอรือเน

• *
  • พลังน้ำใจ: 9
  • poison me, daddy

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 08:51:17 pm »

ชอบแบบอ้าขาไปเกี่ยวเอวแล้วกดสะโพกผู้ชายลง ไม่ต้องซอยก็ฟิน

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 09:51:46 am »

ชอบยกขึ้นสูงครับ ให้รู้สึกงัดๆหน่อย ทั้งนี้ก็แล้วแต่คน แล้วแต่สรีระของฝ่ายหญิงอีก เพราะบางคนฉีกขามากไม่ได้ บางคนได้ บางคนขาสั้น บางคนขายาว..

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่สามีภรรยา  สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987

ออนไลน์ doodee038

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 05, 2018, 03:34:35 am »

ส่วนตัวผมชอบอ้ากว้างๆสุดๆคับ แบบว่าจับข้างใต้หัวเข่าของเธอ ยกขึ้น แล้วดันไปให้แบกับใบหูของเธอคับ ก้นจะกระดกขึ้น จังหวะนี้ผมจะใส่ไม้ยั้งเลยคับ รู้สึกว่ามันลึกดีมากๆ ถึงท่านี้ทีไรเสียงกระแทกและเสียงครางของเธอจะดัลั่นบ้านคับ เคยถามเธอว่าเมื่อยมั้ย เธอบอกว่าจังหวะนั้นไม่มีกะจิตกะใจจะเมื่อยคับ