เย็ดสาวออฟฟิตขี้เงี่ยนสุดเอ็กซ์

หัวข้อ: เย็ดสาวออฟฟิตขี้เงี่ยนสุดเอ็กซ์  (อ่าน 1487 ครั้ง)

ออฟไลน์ diormas99

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

เย็ดสาวออฟฟิตขี้เงี่ยนสุดเอ็กซ์
« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2018, 09:31:03 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ที่เหลือเป็นบุคลากรอยู่ตามสาขาอีกเจ็ดสาขา ตอนที่คอยสะสางก้อคุยไปด้วยหลายเรื่อง ชำเลืองมองไปมองเห็น กกน. แบบจีสตริงลายอุบายขาว จากข้างหลังชัดแจ้งนะ ถ้าเกิดสังเกตุ ก้อพี่อิ๋วหันไปถือแฟ้มงาน วันนี้คุณสวมเสื้อยืดเขียว กระโปรงสั้นขาว ไม่ครึ้ม ผมเองมองดูอยู่ตลอดทั้งหน้าแล้วก็ข้างหลัง ตอนที่ก้มมากินของหวานที่โต๊ะ ร่องอก ก้อออกให้มองเห็น ผมเริ่มบอกว่า "ลายอุบายงามดีนะขอรับ" พี่อิ๋ว ทำหน้า งงมาก แล้วก็ จะต้อง อ้อ เลยครับผม "นี่คุณ มองเห็นของฉันด้วยหรอ "ครับผมแจ่มกระจ่างเลย """ บ้า ลามก นะพวกเราเนี่ย""" นี่พี่นะ " อ้าว ก้อเห็นจริงๆนี่ งามดีออกนะครับ ดูดีด้วย น่าหลงใหลออก ความจริงผมสนิทกับพี่อิ๋วนานแล้ว เอาละเป็นไงเป็นกันเนื่องจากผมแอบรักคุณมานามากมายแล้วล่ะเพียงพอคุณหันหลังไปเก็บแฟ้มงาน ผมล้นเข้ากอดพี่ อิ๋วจากข้างหลังโดยทันที " นี่ ปลดปล่อยนะ " คนเดียวคนไหนกันแน่มามองเห็น ไม่ดีนะ" ไม่มีผู้ใดอยู่แล้วล่ะ ตรงข้ามหมดแล้ว ผมบอกจบก้อ ไซ้ร์ต่อไม่สนใจคำกล่าวของพี่อิ๋วแล้ว มือก้อกอดล้วงเต้านม ไซ้ซอกคอ ข้างหลังใบหู รวมทั้งขบเบาๆที่ใบหุด้วย " ปลดปล่อยนะ " ดิ้น สบัด ไปๆมาๆ ไม่ช้าเริ่มปลดปล่อยตามอารมณ์ เคลิ้มไปกับผมแล้ว พี่อิ๋วหุ่นดี ไม่อ้วนไม่ผอมบาง ทรวงอกไม่เล็กไม่ใหญ่ เอวเป็นเอว ตูดกลมเป็นลูกน่าจับ ผมเกาะติดปาก แลกเปลี่ยนลิ้นกันอย่างหลงใหล แล้วก็มือล้วงเขาใต้กระโปรงคลำโคกหี โหนกนูนโดยมี จีสตริงกันอย่างเบาๆกระทั่ง พีี่อิ๋วเอามือมาคลำควยผมที่มีกางเงยีนส์กันไว้อยู่ รวมทั้งค่อยพยุงให้พี่อิ๋วนั่งบประมาณนโต๊ะทำงาน ส่วนประตูสำนักงานที่เข้าออกจะต้องกดหนังxxxรหัสเพียงแค่นั้น ส่วนพี่อิ๋วมีห้อดำเนินงานส่วนตัวไม่มีผู้ใดยุ่งรวมทั้งมองดูเข้ามาได้ นับว่าคุณเส้นพอสมควร พอเพียงพี่อิ๋วนั่งลงที่โต๊ะผมยังคงโลมคุณทั้งยังหน้า คอ แขน เต้านม โดยเลิกเสื้อขึ้นเสื้อในก้อกลอุบายขาวเช่นเดียวกัน ผมจูบจุกนม และก็ใช้ลิ้นที่ศีรษะนม ขบเบาๆเป็นช่วงๆ และก็ดูดเต้า และก็ จุกนม จนถึงพี่อิ๋วแอ่นอก และก็ มือพี่อิ๋ว จิกหัวผม ด้วยความเสียว พี่อิ๋วเองผิวมิได้ขาว แม้กระนั้นมิได้ผิวดำอะไร ผมมองว่าสีผิวมองชวนมองมากมาย แล้วหลังจากนั้น ผมค่อยไล้ ลงมาที่ท้อง และก็ใช้ลิ้นตรงสะดือ วนไปๆมาๆ กระทั่ง พี่อิ๋วเสียวออกอาการอย่างชัดๆ ซี็๊ดด อ้า ร์ และก็หายใจแรงเรื่อยตามอาการเสียว หลังจากนั้นผมนั่งเก้าอี้จับขาทั้งสองข้างของพี่อิ๋ว วางไว้ที่ที่วางแขนเก้าอี้ แล้วก็เริ่มไซ้ที่เนินโคกหีอย่างค่อยไปๆมาๆจนกระทั่งพี่อิ๋วถึงกับเอาขาทั้งสองข้างคีบหัวผม เพราะเหตุว่าเสียวมากมายนั้นเอง ผมจับขาแยกออก แล้วก็ลงลิ้นที่ขอบจีสตริง โดยทันที "โอ๊ะ ซี๊ดด ลิ้นผมแทรกเข้าไปโดนเม็ดแตด กระทั่งซี๊ด รวมทั้ง กระดอนหีสู้โดยทันทีแล้วก็ผมเบาๆถอด จีสตริงออก รวมทั้งเลิกกระโปรงขึ้นไปจนกระทั่งขอบเอว จับขาแยกออกกว้างขึ้น แล้วลงลิ้นโดยทันที โอ๊วว ซี๊ดด มือพี่อิ๋วจิกหัวผมอย่างแรงและก็กดหัวผมลงไปที่หี ลิ้นผมมันไปทั่วหี อีกทั้งในและก็นอก แคมทั้งสองข้าง โหนกหีที่เจ้าเนื้อใหญ่เอาให้ทั่วๆไปหมดจนถึงพี่อิ๋วเริ่มกดหัวผมถี่มากขึ้น อือ อ อ โอ๊วๆๆๆซี๊ดด อ้าร์ อิ๋วเสียวหี อ่ะ โอ๊ยยย ซี๊ดด พี่อิ๋วกดหัวผมใหญ่เลยแถมยังกระเด้งหีเข้า

Facebook Comments