แต่งตัวยั่วผัวชุดนอนไม่ได้นอน

หัวข้อ: แต่งตัวยั่วผัวชุดนอนไม่ได้นอน  (อ่าน 729 ครั้ง)

ออฟไลน์ diormas99

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

แต่งตัวยั่วผัวชุดนอนไม่ได้นอน
« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2018, 09:28:17 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องมันเกิดขึ้นตั้งแต่ 4 ปีที่ผ่านมาขอรับก็เลยต้องการเล่าเผชิญราคะของผมให้สหายๆได้ฟังบ้างนะครับ ในตอนนั้นผมรู้จักกลับหญิงคนหนึ่งคุณแก่กว่าผม 1ปีขอรับ พวกเราคุยกันตลอดจนได้เป็นคู่รักกันขอรับ คุณชื่อนุ่นนะครับ ผมกับนุ่นอยู่คนละจังหวัดน่ะครับผม นุ่นก้สูงราวๆไล่เลี้ยกับผมครับผมแต่ว่าเตี้ยกว่าผม รูปร่างคุณงามมากมาย แบบว่ารูปร่างคุณ 34 30 32 เลยขอรับ สหายๆที่สถานศึกษาผมมองเห็นเป็นต้องการเย็ดคุณทุกคน เรื่องมีอยู่ว่าผมไปเรียนกวดวิชาที่ชนบทเป็นโรงเรียนสอนพิเศษจัดเตรียมทหาร ประจวบเหมาะกับในตอนนั้นผมอ่านหนังสือมากมายพวกเราเลยไม่ค่อยได้คุยกัน คุณก็รู้เรื่องผมดี ต่อจากนั้นซักพักนุ่นก็ โทรมาเล่นด้วย พวกเราคุยกันจนถึงทราบว่านุ่นก้มากวดวิชาที่จังหวัดเดียวกันกับผมนะครับ มันช่างเป็นอะไรที่เหมาะสมอย่างยิ่งครับผม พวกเราก้เลยนัดพบกันท่องเที่ยวร่วมกัน วันหนึ่งพวกเราไปดูหนังร่วมกัน ผมให้คุณมารับเพราะว่าบิดาคุณเช่ารถยนต์มอไซย์ไว้ให้ กว่าพวกเราจะดูหนังเสร็จมันก้ดึกมากแล้วผมไม่อยากที่จะให้คุณขับขี่รถเวลากลางคืนผู้เดียวกลัวอันตราย ก็เลยบอกคุณว่างั้นให้ไปค้างที่ห้องผมนุ่นก็ตกอกตกใจเลยนะครับ แล้วก้กล่าวว่า...จะบ้าหรอ! เค้าเป็นหญิง จะไปนอนห้องเพศชายได้ยังไง ผมก็ไม่ยินยอมอยู่อย่างเดียว ในใจก้อยากจะเย็ดนุ่นแบบเดียวกันล่ะครับผม ผมก็เลยจำได้ว่า ...ถ้างั้นผมจะขับขี่รถไปส่งแล้วจะเอารถยนต์กลับที่โฮเต็ลที่ผมอยู่ เป็นทางสถานศึกษาเค้าเปิดห้องพักให้ขอรับ นุ่นก็เลยยอม..พวกเราเลยจ่ายกับข้าวมาทานที่ห้อง..พอดิบพอดีผ่านร้านรวงผมเลยซื้อเบียร์สดมาจิบด้วย แต่ว่าจิบมากมายไปหน่อยเลยเมาครับผม ในตอนนั้นราว 5ทุ่มกว่าๆแล้วผมก็เลยจะกลับแม้กระนั้นอยู่ในอาการเมา นุ่นเลยไม่ให้กลับ บอกให้ผมค้างตรงนี้ วันพรุ่งยามเช้าค่อยกลับพอดิบพอดีเพื่อนพ้องไม่อยู่ด้วย อีกสองวันเพื่อนพ้องถึงจะกลับ ในใจผมก็ต้องการค้างที่นั้นอยู่พอดิบพอดี เลยดทรไปบอกเพื่อนฝูงที่ห้องว่าจะค้างที่หอพักแฟน มันก็จัญไร ให้พรผมให้ปราบให้ได้ แม้กระนั้นผมมิได้คิดอะไรมากมายหรอกครับผม นุ่นกล่าวว่าสักครู่อาบน้ำก่อน เลยเปิดเพลงให้ผมฟังรอคอยในระหว่างที่คุณอาบน้ำอยู่ผมก็นั่งฟังเพลงจนถึงเผลอหลับไปเพียงพอหนังxออนไลน์คุณอาบนำเสร็จก้มาปลุกผมไปอาบแม้กระนั้นผมมิได้เอาชุดมา และยังหลับอยู่ด้วย เพียงพอรู้ตัวอีกครั้งราวๆ เกือบจะตี 1 แล้ว มีความคิดว่าราวกับมีคนไหนกันมานอนอยู่ข้างและรู้สึกหนาวๆเนื่องจากคุณเล่นเปิดพัดลมใส่ผมวะขนาดโน่น ดูท่านุ่นจะนอนกอดผมด้วย ผมจำได้ดังว่าตนเองมิได้สวมเสื้อผ้า เลยรีบมอง มองเห็นกางเกงชั้นในตัวเดียวล่อนจ่อน ประหนึ่งว่านุ่นจะเช็ดตัว ให้ผม เพราะเหตุว่าผมชำเลืองไปมองเห็นจานชามใส่นำวางอยข้างเตียง ผมเลยลุกขึ้นยืนหอมแก้มนุ่นเพื่อเป็นรางวัลที่ เช็ดตัวให้ผม แม้กระนั้นนุ่นดันตื่นพอดิบพอดี คุณยังสับสนอยู่รวมทั้งเริ่มรู้สึกอายๆผมเลยแกล้งถามนุ่นว่า แล้วชำระล้างน้องชายให้ด้วยหรือปล่าวคุณกล่าวว่ามันดื้อรั้นมากมายในระหว่างที่คุณอาบนำให้มันมันสู้คุณด้วย ซึ่งไอ้น้องชายผมมันตัวเล็กซะที่แหน่งใดหล่ะที่ นี้ ขนาดก็ 7*7 เนี้ยล่ะครับผม แม้กระนั้นตอนนเนี้ยมันโตขึ้นแล้ว โดยประมาณ 8*7กว่าๆเนี้ยล่ะขอรับเลยแกล้งกล่าวไปว่า สงสัยมันต้องการพบน้องฌะอมั้ง...นุ่นหน้าแดงใหญ่เลยขอรับ คุณเงียบไปซักพักหนึ่ง ไม่พูออะไร ผมเลยจับที่ตัวคุณ แล้วก้เกาะติดปากกับคุณตอนต้นนุ่นไม่เอาลิ้นมาพันกับผมหลอกสงสัยไม่เคย ซักพักชุดที่มีไว้ใส่สำหรับนอน ขาสั้นของฌะอก็ลงไปกองอยู่กับพื้น ดูราวกับว่าคุณจะอายๆผมจุบโลมเล้าไปที่ ซอกคอ ได้ยินเสียงลมหายใจกระวนกระวายของนุ่นเป็นจังหว่ะแล้วก็แรงขึ้นเรื่อยๆ ผมไม่ทำให้เวลากินเวลาครับผมรีบจูบให้ครบทุกส่วนของร่างกายจนถึงไปถึงท้องนาผืนน้อยของคุณ กลิ่นสาบสาวฝุ้งใส่จมุกผมอย่างเต็ม มันยิ่งทำให้ผมเงื่อนขึ้นมาอีก ผมกลับไปจูบปากกับคุณอีก ต่อนี้ไปผมจับมี

Facebook Comments