การกินยาต่อเนื่อง

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: การกินยาต่อเนื่อง  (อ่าน 2210 ครั้ง)

ออฟไลน์ doggy

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

การกินยาต่อเนื่อง
« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2018, 08:36:08 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

สอบถามครับ ว่าตอนนี้ผมกินปู่เซิน กินแบบเฉพาะกิจ ก้ได้ผลโอเคอยู่
อยากถามว่าถ้ากินทุกวัน จะรักษาในระยะยาวได้ดีกว่าไหมครับ เช่น กิน ต่อเนื่องไป สามเดือน แล้วหยุดกินไปเลย น้องชายจะมีปัญหาอย่างเก่าไหม

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

Re: การกินยาต่อเนื่อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2018, 11:14:02 am »

วิธีใช้ยาเฉพาะกิจช่วย ก็มีข้อดีข้อเสีย
หากยาสรรพคุณดี ก็ให้ผลเร็ว ชัดเจน มีประสิทธิภาพตลอดการใช้ยา แม้ร่างกายเราอยู่ในภาวะอ่อนแอแต่น้องชายก็แข็งโป๊ก
แต่หากขาดยา น้องชายอาจไม่มีประสิทธิภาพ หรืออาจแย่กว่าเดิม ต้องใช้ยาตลอด และอาจมีผลข้างเคียงต่อร่างกายทั้งระยะสั้นและระยะยาวซึ่งก็แล้วแต่ส่วนผสมของตัวยาและร่างกายแต่ละบุคคลด้วย เพราะยาคือสารเคมี ทานบ่อยๆก็ไม่ดี

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 12:06:33 pm »

ถึงทุกท่านที่มาอ่าน

จากที่ผมลองมาก็เยอะพอสมควร แนะนำว่ายาพวกนี้ทั้งเฉพาะกิจ หรือไม่เฉพาะกิจ ไม่ควรทานต่อเนื่องนานๆครับ

และยาเฉพาะกิจควรกินอาทิตย์ละครั้งโดยประมาณก็พอครับ เนื่องจากมันมีส่วนผสมที่ไม่ธรรมชาติซะทีเดียว และอาจจะใส่ในจำนวนที่ไม่เยอะจนต้องระบุในส่วนประกอบ ดังนั้นเพื่อความปลอดภัย ไม่ควรใช้ติดต่อกันเป็นเวลานานครับ

ที่ควรทำก็ดูแลสุขภาพ ออกกำลังกายสม่ำเสมอ ลดละเลิกบุหรี่และ alcohol และฝึกขมิบทุกวันครับ  เหล่านี้จะช่วยได้แน่นอนครับ และจะทำให้ไม่ต้องพึ่งยามากด้วย  ---> พูดง่ายแต่ทำยาก แต่ถ้าทำได้ ได้ผลจริงครับ  ประหยัดเงินค่ายาไปได้เยอะเลยนะครับ

เรื่องความเสื่อมที่มาตามอายุ ถ้าพอมีงบประมาณหน่อยก็แนะนำไปตามรพ หรือ คลินิก anti-aging หรือพวก wellness center ครับ  หมอจะให้วิตามิน หรือฮอร์โมน ตามความเหมาะสมซึ่งช่วยแก้ที่ต้นเหตุได้ครับ  แต่ค่าใช้จ่ายสูงครับ

ออฟไลน์ bambamm22

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2019, 09:48:26 pm »

เว็บไซต์ให้แทงหวยออนไลน์ที่เยี่ยมอันดับ1ในยุคนี้ รับรองการได้เงินรางวัลจริง ได้แน่นนอนไม่มีโกง พร้อมรับเปอร์เซ็นต์ลดมากถึง 40%

หวยออนไลน์