ของแฟนลึกมาก​เป็นเพราะอะไรครับ

หัวข้อ: ของแฟนลึกมาก​เป็นเพราะอะไรครับ  (อ่าน 1785 ครั้ง)

ออฟไลน์ I​likeyou

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ของแฟนลึกมาก​เป็นเพราะอะไรครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2018, 09:42:37 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนเป็นผู้หญิงตัวเล็ก​ หุ่นบาง​ๆ​ หนัก​ 47​ สูง​ 163 แต่ทำไมเวลามีอะไรกัน​ ผมสอดใส่จนสุดอัน​ (ผมสูงแค่​ 164​ ตรงนั้น​ ยาว​ 5​ นิ้วครึ่ง​รอบวง 4​ นิ้วครึ่ง)​ แต่ก็เข้าไม่ถึงปลายถ้ำเธอเลยครับ​ ความรู้สึกนะของแฟนผมก็ยังกระชับดี​ ไม่หลวม​เท่าไหร่​ แต่ผมก็สงสัยครับว่า​ ทำไมช่องคลอดเธอจึงลึกมาก​ เกี่ยวกับที่เธอเคยมีแฟนมาก่อนคบกับผมหรือไม่ครับ​ คนนั้นเป็นผู้ชายคนแรกของเธอ​ คบกันประมาณ​ 1​ ปี​ มีอะไรกันประมาณ​เดือนละ​ 3​ ครั้ง​ แล้วก็ได้เลิกกันไป​ เธอจึง​มาคบกับผม​ โดยแฟนเก่าเป็นผู้ชายคนแรกที่เปิดซิงเธอ​ ตัวเค้าใหญ่มาก​ สูง​เกือบ​ 190 ตามที่เธอเคยเล่าให้ฟัง​​ เคยถามว่าของแฟนเก่าใหญ่ไหม​ ​เธอบ่ายเบี่ยงไม่ยอมบอก​ อ้างว่าจำไม่ได้​ แต่ก็เคยหลุดปากออกมาว่าของแฟนเก่าเธอแข็งมาก​ และตอนมีอะไรกับแฟนเก่า​ เธอเจ็บตลอดเลย​ มีอะไรกันได้แค่ท่าธรรมดาท่าเดียว​ ท่าอื่นเธอรับไม่ไหว แบบนี้น่าจะหมายความว่าแฟนผมเธอโดนของใหญ่ยาวมากๆ​มาก่อนใช่หรือไม​ และนั่นเป็นสาเหตุให้ช่องคลอดเธอขยาย​มีความลึกที่มากไปเลยหรือเปล่า​ครับ​ ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ​ แบบว่าสงสัยจริงๆ​ แล้วช่วยคาดเดาที​ ว่าขนาดของคนที่สูง​ 190​ แบบแฟนเก่าเธอ​ น่าจะใหญ่ยาวซักแค่ไหน​ แบบผมรู้สึกหึงปนอิจฉานิดหน่อยที่ของตัวเองเข้าไปสัมผัส​ ไม่ได้ลึกเท่าของผู้ชายคนอื่นที่เธอเคยโดนมา เลยชอบจินตนาการไปต่างๆ​นาๆ​ ผมควรทำอย่างไรดีครับ​ ชอบคิดแต่ก็มีอารมณ์นะ​ สับสนตัวเองจริงๆ

Facebook Comments

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ของแฟนลึกมาก​เป็นเพราะอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2018, 11:52:21 am »

อาจจะเกี่ยวหรือไม่เกี่ยวก็ได้ค่ะ แต่คิดว่าของใหญ่ทำให้ขยายมากกว่าเกี่ยวกับความลึก
เข้าลึกไม่ได้ทำให้เสียวมากขึ้นเลยค่ะ รู้สึกว่ามันเสียวตรงตอนต้นๆและด้านนอกมากกว่า ไม่ต้องยาวมากจะจุกๆ กลับกันถ้ายิ่งอันอวบๆไม่ยาวมากจะยิ่งเสียวค่ะ
จริงๆอย่าไปสนใจเลยค่ะ ควรทำให้แฟนเสร็จได้มากกว่า

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 41

Re: ของแฟนลึกมาก​เป็นเพราะอะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2018, 11:27:06 am »

อวัยวะเพศหญิง ก็ขึ้นอยู่กับร่างกายของแต่ละคน ลึก ตื้น หนา บาง ไม่เท่ากัน และยังยืดหยุ่นได้อีกด้วย เมื่อเจอของใหญ่ๆยาวๆมา ก็ต้องมีการหย่อนขยายบ้างไม่มากก็น้อย  คุณคิดดู เด็กทารกแรกเกิดหัวเท่ากำปั้นตัวยาวเป็นศอกยังออกมาทางนั้นได้เลย

อย่าไปกังวลหรือนึกถึงอาวุธผู้ชายก่อนหน้า สิ่งที่ควรกังวลที่สุด คือ ทำยังไงให้ ญ เสร็จๆๆๆ จนอิ่มเอิบในรสสวาทที่คุณปรนเปรอให้ แค่นี้พอ จบนะ

ออฟไลน์ TOPING

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2018, 08:21:47 am »

ไม่เกี่ยวครับ ร่างกายเขาเป็นแบบนั้นอยู่แล้ว

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2018, 02:33:18 pm »

ผู้หญิงคนนึงเนี่ย สามารถเสร็จได้หลายจุดนะ หลายๆ คนอาจจะยังไม่เข้าใจ
เมื่อก่อนเราก็เป็นเหมือนกันที่ไม่รู้ว่าเสร็จคือยังไง แต่พอได้มาศึกษาและเก็บเกี่ยวประสบการณ์ไปแล้ว
ผู้หญิงจะเสร็จได้ทั้งข้างในข้างนอก ส่วนตื้น ส่วนลึกก็ด้วย มันจะดีกันไปคนละแบบ
หลักๆ แล้วก็มี 3 ที่นั่นแหละ คริสตอริส, A-spot และ G-spot
เราตัวสูงด้วย มดลูกอยู่ลึกแน่นอน แต่คนที่เล็กสั้นก็ทำให้เสร็จข้างในได้แม้ว่ามันจะไม่ได้ชนมดลูกขนาดนั้น
เพียงแต่ความถึงใจมันอาจจะน้อยกว่าคนที่มีขนาดยาวใหญ่กว่าเท่านั้นเอง ถ้าว่ากันตามจริงนะคะ

แต่เห็นด้วยด้วยเรื่องลำอวบอ้วนมากกว่า ผู้หญิงบางคนเจอแบบยาวๆ ไปแล้วจะจุกเจ็บแทนการฟิน
แต่ถ้าลำอ้วนเนี่ยมันเสียวได้ค่อนข้างแน่นอนดีอยู่ล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 01:54:35 am »

ผู้หญิงคนนึงเนี่ย สามารถเสร็จได้หลายจุดนะ หลายๆ คนอาจจะยังไม่เข้าใจ
เมื่อก่อนเราก็เป็นเหมือนกันที่ไม่รู้ว่าเสร็จคือยังไง แต่พอได้มาศึกษาและเก็บเกี่ยวประสบการณ์ไปแล้ว
ผู้หญิงจะเสร็จได้ทั้งข้างในข้างนอก ส่วนตื้น ส่วนลึกก็ด้วย มันจะดีกันไปคนละแบบ
หลักๆ แล้วก็มี 3 ที่นั่นแหละ คริสตอริส, A-spot และ G-spot
เราตัวสูงด้วย มดลูกอยู่ลึกแน่นอน แต่คนที่เล็กสั้นก็ทำให้เสร็จข้างในได้แม้ว่ามันจะไม่ได้ชนมดลูกขนาดนั้น
เพียงแต่ความถึงใจมันอาจจะน้อยกว่าคนที่มีขนาดยาวใหญ่กว่าเท่านั้นเอง ถ้าว่ากันตามจริงนะคะ

แต่เห็นด้วยด้วยเรื่องลำอวบอ้วนมากกว่า ผู้หญิงบางคนเจอแบบยาวๆ ไปแล้วจะจุกเจ็บแทนการฟิน
แต่ถ้าลำอ้วนเนี่ยมันเสียวได้ค่อนข้างแน่นอนดีอยู่ล่ะ

ขออนุญาตสอบถามนะครับ ผมก็เป็นคนหนึ่งที่เล็กเรียว และไม่ค่อยยาว ไม่เคยทำให้แฟนเสร็จจากการสอดใส่ได้เลย จึงต้องชดเชยด้วยวิธีอื่นไม่ว่าจะลิ้นหรือนิ้วให้แฟนเสร็จก่อนหนึ่งถึงสองครั้ง แต่อยากจะทราบครับ ว่าส่วนตัวแล้วถ้าเจอเล็กเรียวแบบนี้ ผู้ชายต้องทำอย่างไรบ้างครับ ถึงจะช่วยให้เสร็จจากข้างในหรือการสอดใส่ครับ เผื่อจะนำไปปรับใช้บ้าง เพราะถามแฟนแล้วแฟนก็ไม่รู้ว่าจะตอบอย่างไร ได้แต่บอกว่าแค่ทำให้เค้าเสร็จก่อนหลายครั้งก็โอเคแล้ว   ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำชี้แนะครับ

ปล.ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยครับ ที่มาถามเพิ่มในกระทู้นี้ เพราะประสบปัญหาคล้ายๆกัน รวมถึงเรื่องแฟนเก่าเธอที่ใหญ่ยาวกว่าเราเหมือนกัน เพียงแต่ของผมแฟนไม่เจ็บ ออกแนวจะฟินด้วยครับ เธอเลยไม่ค่อยกล้าจะพูดกับผมตรงๆเพราะเรื่องขนาดมันก็คงแก้ไขอะไรไม่ได้และมีผลทางใจ 555

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 02:18:43 am »

นิ้วกับลิ้นเลยจ้า ใหญ่ยังไงบางทีก็ไม่ค่อยเสร็จหรือเสร็จยากกว่า เพราะยังบิ้วไม่มากพอนี่แหละ
ทำไปเถอะ ทำไปนานๆ ให้ผู้หญิงเสร็จได้เยอะๆ ก่อนเลยได้ยิ่งดี
เพราะตอนทำมันจะพร้อมและลงตัวได้มากๆ เลยล่ะ

ขออนุญาตสอบถามนะครับ ผมก็เป็นคนหนึ่งที่เล็กเรียว และไม่ค่อยยาว ไม่เคยทำให้แฟนเสร็จจากการสอดใส่ได้เลย จึงต้องชดเชยด้วยวิธีอื่นไม่ว่าจะลิ้นหรือนิ้วให้แฟนเสร็จก่อนหนึ่งถึงสองครั้ง แต่อยากจะทราบครับ ว่าส่วนตัวแล้วถ้าเจอเล็กเรียวแบบนี้ ผู้ชายต้องทำอย่างไรบ้างครับ ถึงจะช่วยให้เสร็จจากข้างในหรือการสอดใส่ครับ เผื่อจะนำไปปรับใช้บ้าง เพราะถามแฟนแล้วแฟนก็ไม่รู้ว่าจะตอบอย่างไร ได้แต่บอกว่าแค่ทำให้เค้าเสร็จก่อนหลายครั้งก็โอเคแล้ว   ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำชี้แนะครับ

ปล.ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยครับ ที่มาถามเพิ่มในกระทู้นี้ เพราะประสบปัญหาคล้ายๆกัน รวมถึงเรื่องแฟนเก่าเธอที่ใหญ่ยาวกว่าเราเหมือนกัน เพียงแต่ของผมแฟนไม่เจ็บ ออกแนวจะฟินด้วยครับ เธอเลยไม่ค่อยกล้าจะพูดกับผมตรงๆเพราะเรื่องขนาดมันก็คงแก้ไขอะไรไม่ได้และมีผลทางใจ 555

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2018, 02:35:51 am »

นิ้วกับลิ้นเลยจ้า ใหญ่ยังไงบางทีก็ไม่ค่อยเสร็จหรือเสร็จยากกว่า เพราะยังบิ้วไม่มากพอนี่แหละ
ทำไปเถอะ ทำไปนานๆ ให้ผู้หญิงเสร็จได้เยอะๆ ก่อนเลยได้ยิ่งดี
เพราะตอนทำมันจะพร้อมและลงตัวได้มากๆ เลยล่ะ

:) :) ขอบคุณที่สละเวลามาช่วยตอบให้นะคร้าบบ

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2018, 11:09:55 pm »

คนตัวสูงก็ไม่ใหญ่เสมอไปน่ะครับ อาจจะเป็นที่สรีระของแฟนคุณ

ผมตัวสูงแค่175 ยาว6.5 รอบ5