หา FWB ที่ภาพตรงปกค่ะ

หัวข้อ: หา FWB ที่ภาพตรงปกค่ะ  (อ่าน 1144 ครั้ง)

ออฟไลน์ loveinamist6969

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

หา FWB ที่ภาพตรงปกค่ะ
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 02:08:43 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หา FWB ค่ะ
1.โสด
2.คุยรู้เรื่อง
3.ขาว ตี๋ สูง 180 up (เน้นว่าต้องขาว หน้าตาปานกลางถึงดีก็จะโอเคมาก แต่ถ้าผิวแทนหน้าต้องคมดูดี )
4.สำคัญมาก!! ภาพตรงปกนะคะ เคยนัดเจอแบบในรูปขาวเว่อตัวจริงตรงข้ามมากไปช็อกค่ะ อารมณ์หาย!!

Facebook Comments

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

Re: หา FWB ที่ภาพตรงปกค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 03:19:25 am »

คุณผู้หญิงแนะนำตัวเองนิดนึงสิครับ
อายุ นน. ส่วนสูง บุคลิก
ฝ่ายชายเขาจะได้ตัดสินใจถูกว่าจะเสนอตัวดีไหม อิอิ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 11:18:15 am »

งานดีหายากเป็นธรรมดาค่ะ หรือถ้าตรงปกก็หยิ่งเล่นตัวเยอะ
มีเข้ามาแต่พวกไม่ตรงคุณสมบัติ ทั้งๆ ที่เราก็ระบุเอาไว้แล้วนะว่าเราต้องการแบบไหน
ไม่รู้ว่าไม่อ่าน หรือไม่ได้สนใจกันแน่ หน้าตาผิวพรรณก็รู้แหละ ถ้าตัวเองไม่ได้สวยหุ่นดี
โอกาสจะได้คนหล่อๆ ก็ยาก แต่ขอแบบว่าน่าเอา น่ามีอะไรด้วยสักหน่อยเถ้อะ
รู้ๆ อยู่ว่าคบกันเพื่อเรื่องสวาทๆ เนี่ย ควรเป็นแบบที่ผู้หญิงเขายอมอยากให้กินหน่อยเถอะ

แวะมาบ่นเฉยๆ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 06:56:16 pm »

งานดีหายากเป็นธรรมดาค่ะ หรือถ้าตรงปกก็หยิ่งเล่นตัวเยอะ
มีเข้ามาแต่พวกไม่ตรงคุณสมบัติ ทั้งๆ ที่เราก็ระบุเอาไว้แล้วนะว่าเราต้องการแบบไหน
ไม่รู้ว่าไม่อ่าน หรือไม่ได้สนใจกันแน่ หน้าตาผิวพรรณก็รู้แหละ ถ้าตัวเองไม่ได้สวยหุ่นดี
โอกาสจะได้คนหล่อๆ ก็ยาก แต่ขอแบบว่าน่าเอา น่ามีอะไรด้วยสักหน่อยเถ้อะ
รู้ๆ อยู่ว่าคบกันเพื่อเรื่องสวาทๆ เนี่ย ควรเป็นแบบที่ผู้หญิงเขายอมอยากให้กินหน่อยเถอะ

555 นึกภาพตามแล้วตลก
แบบว่านัดกันมาเจอ ดันไม่หล่อ แล้วจะบอกกันตรงๆ หรือจะรักษาน้ำใจกันยังไง
หรือชิ่งหนีไปเลย 555

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 10:41:32 pm »

เดี๋ยวนี้ดูจากรูปก็ไม่ยาก ถ้าไม่ถ่ายเล่นมุม หรือแต่งภาพเกินไป ถ้าเปิดกล้องคอลเช็คได้ก็ยิ่งดี
แต่ถ้าไปคนละเรื่องกับปกยังไงก็โกรธ ไม่พอใจหน่า... ตั้งใจจะหลอกกันชัดๆ อ่ะ

555 นึกภาพตามแล้วตลก
แบบว่านัดกันมาเจอ ดันไม่หล่อ แล้วจะบอกกันตรงๆ หรือจะรักษาน้ำใจกันยังไง
หรือชิ่งหนีไปเลย 555

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2018, 11:34:35 pm »

ถ้านัดเจอแล้วแบบไม่ถูกใจ ทำไงอะครับ ปฏิเสธยังไงต่อหน้า

ออฟไลน์ บุลทาโอรือเน

• *
  • พลังน้ำใจ: 9
  • poison me, daddy

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2018, 12:49:55 pm »

ถ้านัดเจอแล้วแบบไม่ถูกใจ ทำไงอะครับ ปฏิเสธยังไงต่อหน้า

คงขอตัวไปเข้าห้องน้ำ แล้วกลับบ้านไปเลยค่ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2018, 01:25:58 am »

คงขอตัวไปเข้าห้องน้ำ แล้วกลับบ้านไปเลยค่ะ
ถ้าตกลงกันแต่ต้น ว่าถ้าไม่ถูกใจให้บอกกันตรงๆได้ ก็ไม่น่ามีปัญหานะ
บอกตรงๆดีกว่า หายตัวๆไปแบบนี้นะ น่าสงสารออก

ออฟไลน์ บุลทาโอรือเน

• *
  • พลังน้ำใจ: 9
  • poison me, daddy

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2018, 09:04:39 pm »

ถ้าตกลงกันแต่ต้น ว่าถ้าไม่ถูกใจให้บอกกันตรงๆได้ ก็ไม่น่ามีปัญหานะ
บอกตรงๆดีกว่า หายตัวๆไปแบบนี้นะ น่าสงสารออก

ตกลงกันก่อนดีที่สุดแล้วค่ะ
ถ้ายังไม่ได้ตกลงกันก่อน เวลาผิดหวังมันพูดยากจริงๆ

ออฟไลน์ Romio77

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 01, 2018, 01:12:41 am »

แอดไลน์มาครับ romio909

ออฟไลน์ roniomustdie

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 02, 2018, 05:18:38 am »

ID-LINE : panchaphon69  ////(Age:28) หาหญิงที่เปิดใจคุยได้ทุกเรื่องและอยู่ในขอบเขตของมารยาทครับ..