เฮียหนูผู้ชายจูบหวานกับสาวอวบ

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: เฮียหนูผู้ชายจูบหวานกับสาวอวบ  (อ่าน 1155 ครั้ง)

ออฟไลน์ ♥ Cheesecake

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 15

เฮียหนูผู้ชายจูบหวานกับสาวอวบ
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 07:48:25 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

:-*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2018, 05:48:17 pm โดย ♥ Cheesecake »
F O R. . . F u N

ออฟไลน์ ส้มเช้ง

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

Re: เฮียหนูผู้ชายจูบหวานกับสาวอวบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 10:30:15 am »

เฮียหนู ??? หมอคนไหนน้า ปูเสื่อรอนะคะ

♥️♥️มีสติ ฉีดยาสลายมโน ไร้จินตนาการ สุขบนความจริง♥️♥️

• **

Re: เฮียหนูผู้ชายจูบหวานกับสาวอวบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 11:02:07 am »

เฮียหนู ??? หมอคนไหนน้า ปูเสื่อรอนะคะ
สาวบางท่านก็เรียกพ่อหนุ่มป๊อบคอร์น ค่ะ. ^^

• **

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 12:38:19 pm »

:-*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2018, 05:48:44 pm โดย ♥ Cheesecake »

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:39:37 pm »

นึกว่าใคร. เปลี่ยนใจมานวดสาว นน. 70 แล้ว ::) ::) จขกท. เขียนได้น่ารักค่ะ

♥️♥️มีสติ ฉีดยาสลายมโน ไร้จินตนาการ สุขบนความจริง♥️♥️

ออนไลน์ 247spa

• พลังน้ำใจ: -8

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:40:31 pm »

ยินดีด้วยครับ อ่่านเพลินเลยครับ

บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

ออฟไลน์ Lilith

• พลังน้ำใจ: 32

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:47:23 pm »

เราแปลกมั้ยเนี่ย เวลาเห็นการบ้านใหม่ ๆ แล้วดีใจมาก
คนอื่นอาจจะติดนวด แต่เราติดการบ้าน55555

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคะ อ่านไปเขินไป
รออ่านการบ้านฉบับต่อไปนะ /เขินนนนน

• **

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:52:57 pm »

นึกว่าใคร. เปลี่ยนใจมานวดสาว นน. 70 แล้ว ::) ::) จขกท. เขียนได้น่ารักค่ะ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะการคอมเม้นเป็นอะไรที่ทำให้น้องชีสดีใจมากค่ะเวลาส่งการบ้าน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2018, 05:49:18 pm โดย ♥ Cheesecake »

• **

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:55:28 pm »

เราแปลกมั้ยเนี่ย เวลาเห็นการบ้านใหม่ ๆ แล้วดีใจมาก
คนอื่นอาจจะติดนวด แต่เราติดการบ้าน55555

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคะ อ่านไปเขินไป
รออ่านการบ้านฉบับต่อไปนะ /เขินนนนน

ขอบคุณนะค้าา ฉบับต่อไปคิดว่าคงจะเป็นคนเดิมค่ะ อิอิ  >\\\<

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:58:20 pm »

เราเคยเห็นกระทู้รับงานของเค้าในอีกเว็บนึงเหมือนกัน
ข้อจำกัดเยอะมากกกกก
เรายังแอบคิดเลยว่า ‘โห เยอะไม่ใช่เล่น’
คนมาถล่มเพียบว่าขนาดนี้ไปซื้อดีกว่ามั้ย55555

แต่คิดอีกทีแบบใจเค้าใจเรา เค้าก็มีสิทธิเลือกเพื่อจะรักษามาตรฐานผลงานอะเนาะ ถ้ารับหมดแล้วเกิด perform ไม่ดีขึ้นมาซักครั้งนึงก็คงโดนว่าในการบ้านเละเทะเลยเหมือนกัน

งมเข็มหาคนที่ใช่สำหรับเรากันต่อไป~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2018, 02:58:36 pm โดย Lilith »

• **

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 02:05:03 pm »

ยินดีด้วยครับ อ่่านเพลินเลยครับ
ขอบคุณนะค้าาที่เข้ามาอ่านการบ้านมือใหม่ ^^

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 02:19:00 pm »

เราก็เข้าใจนะคะในกรณีเลือก ลค.  แต่ที่มีดราม่าคือไม่ชัดเจนว่าไม่รับสาวอวบไงคะ กว่าจะ(จำเป็นต้อง)ชัดเจนในกระทู้นั้น(เวบนั้น)เป็นเพราะอะไร หมอเค้ารู้อยู่แก่ใจ  ไม่ว่าเวบนี้รึเวบไหน มันแคบนะคะ       ขออภัย จขกท. ด้วยน้าที่ใช้พื้นที่นี้อธิบาย ^____^

• **

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 03:06:19 pm »

เราก็เข้าใจนะคะในกรณีเลือก ลค.  แต่ที่มีดราม่าคือไม่ชัดเจนว่าไม่รับสาวอวบไงคะ กว่าจะ(จำเป็นต้อง)ชัดเจนในกระทู้นั้น(เวบนั้น)เป็นเพราะอะไร หมอเค้ารู้อยู่แก่ใจ  ไม่ว่าเวบนี้รึเวบไหน มันแคบนะคะ       ขออภัย จขกท. ด้วยน้าที่ใช้พื้นที่นี้อธิบาย ^____^

ไม่เป็นไรค้าคุณส้มเช้ง ชีสเค้กเข้าใจค่ะเห็นกระทู้นั้นเหมือนกันค่ะ
เลยคุยในไลน์อย่างชัดเจนและขอคำคอนเฟิมอยู่หลายรอบเหมือนกัน ว่าตอบนัดรับชัวร์นะชีสย้ำตลอดเลยว่าอวบนะคะ สูงเท่านี้หนักเท่านี้นะ หมอยังรับนัดไหม คำตอบสุดท้ายก็ชัวร์ค่ะเลยตัดสินถ้าถูกใจก็ไปต่อถ้าไม่โอเคชีสก็จะไม่ใช้บริการต่อค่ะ เลยยอมเสี่ยง และก็ดีใจที่เราประทับใจ ><
ขอบคุณคุณส้มเช้งมากเลยน้าาที่เข้าแนะนำค่ะ ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2018, 05:50:33 pm โดย ♥ Cheesecake »

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 05:33:57 pm »

ดีกับคนอื่นอาจจะไม่ดีกับเรา ดีกับเราก็อาจจะไม่ดีกับคนอื่น ลางเนื้อชอบลางยา แต่ก็มาแบ่งปันประสบการณ์ที่น่าประทับใจให้กัน เลิฟนะ<3

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 09:53:45 pm »

อ่านเพลินดีจ้า
ไว้มาส่งการบ้านอีกนะคะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<