เฮียหนูผู้ชายจูบหวานกับสาวอวบ

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: เฮียหนูผู้ชายจูบหวานกับสาวอวบ  (อ่าน 1044 ครั้ง)

ออฟไลน์ ♥ Cheesecake

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 14

เฮียหนูผู้ชายจูบหวานกับสาวอวบ
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 07:48:25 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีคร้าาาทุกคนนี่คือการบ้านแรก และครั้งแรกของกิ๊กกี้เลยก็ว่าได้ เป็นสมาชิกเมื่อ ปลายเดือนที่แล้ว ก็เข้ามาด้อมๆมองๆในเวบนี้อยุ่ตั้งนาน3-4วันก็นีดเลยจ้าา หะอะไรนะ 5555 ฟังไม่ผิดนะคะใช้เวลาอ่านการบ้าน หาข้อมูลหมอก็แอดไลน์เลยค่ะ แอดหลายคนมากช่วงแรกนี่จำไม่ได้เลยใครเป็นใคร คุยไปคุยมาแล้วกิ๊กกี้รู้สึกว่าต้องเลือกละ (อย่างกะสวยเลือกได้อะเนาะ!!)  ก็มีช้อยในใจอยุ่4คน คนแรกรถเข้าอู่ค่ะไม่สามารถมาวั้นต้องการได้ คนที่สอง สูงไม่พอสำหรับกิ๊กกี้ค่ะ (กิ๊กกี้สูง167ค่ะเป็นสาวตัวใหญ่) คนที่สามมาค้างคืนไม่ได้เรทมาแบบไปกลับสูงเกินไป สูงกว่าในบรรดาหมอทั้งหมดที่คุยเลยค่ะ สุดท้ายแล้วก็มาลงเอยกับเฮียหนูค่ะ

คือเฮียหนูไม่ว่าง4ส.ค.นะแต่จะว่าง12เราก็แบบอ่าๆไม่รีบก็ได้อาจจะไมใช่เวลาดีที่สุดเจอ12ก็ได้ เพราะคุยๆแล้วรู้สึกโอเคกับเฮียหนูที่สุดละเลยยินดีรอ

มาคร้าาา ตัดมาที่วันเจอเลยนะคะ แอบตื่นเต้นเบาๆ555 ว่าตัวจริงเค้าจะเล็กกว่าเรามั้ยน้า เจอแล้วเราจะคุยไรดี เค้าจะเหนื่อยมัยขับรถมาไกลมากก100 กว่าโล และถ้ามาถึงนวดให้กิ๊กกี้พี่เขาจะเพลียจากการขับรถไหม อ่านี่ก็คิดเยอะค่ะสุดท้ายก็เลิกคิดค่ะเพราะรอ รอ รอ หลับไปหลายตื่น 555 เฮียนัดกิ๊กกี้ไว้บ่าย2 แต่มาถึงบ่าย4 คร้าาาา แต่กิ๊กกี้ไม่โกรธนะเพราะรู้ค่ะว่าเส้นนครปฐมรถเยอะมาก แล้วก็ไม่อยากให้ขับเร็วด้วยใช้เวลามาถึงที่นัดหมายจริงๆแล้วก็3ชม.กว่าประมาณนี้ พอมาถึงเจอกันปุ๊บ

***เดี๋ยวมาต่อคร้าาช่วงบ่ายขอเรียบเรียงอารมก่อน555***
 ปล.ขอแอบเกริ่น >> การบ้านนี้แอบดีใจตรงฉากอุ้มหน้ากระจกนี่แหล่ะค่ะ กิ๊กกี้หนัก70 นาจาาา555 นี่เป็นอะไรที่ฟินมากเพราะเฮียหนูยกกิ๊กกี้ได้อะ เป็นกำลังใจให้สาวอวบนะคะ

F O R. . . F u N

ออฟไลน์ ส้มเช้ง

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 13

Re: เฮียหนูผู้ชายจูบหวานกับสาวอวบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 10:30:15 am »

เฮียหนู ??? หมอคนไหนน้า ปูเสื่อรอนะคะ

• *

Re: เฮียหนูผู้ชายจูบหวานกับสาวอวบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 11:02:07 am »

เฮียหนู ??? หมอคนไหนน้า ปูเสื่อรอนะคะ
สาวบางท่านก็เรียกพ่อหนุ่มป๊อบคอร์น ค่ะ. ^^

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 12:38:19 pm »

มาาาๆๆค่าา

พ่อเจอกันปุ๊บขึ้นรถเฮียก็ขอโทษที่มาช้าค่ะ  ก็ทักทายทั่วไปไม่มีไรมากเฮียก็เจื้อยแจ้วไป ณ ตอนนั้นกิ๊กกี้หูวิ้งคร้าาาา มัวแต่มองหน้าเฮียตอนขับรถค่ะ เฮียคุยเก่งค่ะ คุยดี สุภาพ สัมผัสได้ถึงความจริงใจนะใสๆค่ะ แล้วก็มาถึงรีสอร์ท กิ๊กกี้ก็เดินหาห้องก่อนค่ะแล้วรอเฮียตามมาปรากฎว่าเฮียหายยยคร้าา แกเดินไปชั้นบนห้องอยุ่ชั้นล่างค่ะ 555 ก็เลยเดินมาตาม เข้าห้องปุ๊บเฮียก็จัดของ แล้วถามว่า "อาบน้ำด้วยกันไหมครับ" ในใจคิดรออะไรล่ะคะ กิ๊กกี้ก็ตอบไป "ได้ค่า"  เฮียถอดเสื้อผ้าไวมากคร้าา นี่ยังถอดเกาะอกไม่ได้เลยค่ะ เลยให้ช่วยปลดตะขอด้านหลัง ขอบอกว่าเฮียสอบตกนะคะ ถอดช้าไปหน่อย. อิอิ ก็เข้าห้องน้ำมาเฮียก็อาบน้ำให้ ค่อยๆถูหลัง ขัดสครับตามลำดับ วนไป เฮียหนูก็ ค่อยโอบจากด่านหลังเพื่อมานวดน้องนมค่ะ ซิกแพคน้อยๆแน่นๆก็สัมผัสหลัง ฟินไปค่ะ~~ 555 เป็นคนอาบน้ำละเอียดมากอาบจรดเท้าเลยค่ะ นี่ก็ไม่รู้จะทำไรตอนนั้นยังไม่อยากรีบทำฮ่าๆๆๆก็เลยยืนเฉยๆจ้ะ เฮียชวนคุยเก่งค่ะทำให้เราผ่อนคลายสบายๆดีมาก อาบน้ำเสร็จก็เช็ดตัว

ตัดมาที่เตียง
เฮียก็ให้นอนคว่ำแล้วก็เริ่มนวด อยากบอกว่านวดดีมากกก เรารู้สึกสบายตัวไปเลยเป็นหมอที่นวดจริงจัง นวดแรงแบบพอดีไม่เจ็บเลย ก็นวดๆไป นวดๆ ๆ ๆ  แล้วเฮียก็มากระซิบข้างหูแบบด้วยน้ำเสียงเบาๆเซ็กซี่ๆ "พลิกตัวครับ" คราวนี้ละจะได้มองหน้านานๆสักที ยังค่ะยังไม่ถึงช็อตนั้นยังคงนวดอยู่  ฮ่าๆ แต่สักพักลืมตามองอีกทีก็ไล่จูบขึ้นมาเรื่อย จากเอว มาที่หน้าอก เลียวนไปค่ะะะ สาวๆๆ คือฟินมาก กิ๊กกี้ชอบมองเวลาเฮียลงลิ้นที่หน้าอกคือแบบ อยากกินเฮียแล้ววว เฮียก็มาลงลิ้นที่น้องสาว สาวๆที่ชอบการเบิร์นแบบนุ่มนวลเสียวๆ ต้องลองนะคะกับหมอคนนี้แต่สำหรับหรับกิ๊กกี้ เฮียต้องมาแก้มือนะคะ ยังใช้ลิ้นยกเอวกิ๊กกี้ไม่ได้นะ ^^ คือกิ๊กกี้ไม่รอแล้วเลยบอกให้ขึ้นมาข้างบนหน้าอกได้ไหม เฮียก็ขยับขึ้นมา เฮียเป็นผู้ชายที่กิ๊กกี้มองหน้าแล้วอยากจูบอยากไซร้อยากซุกมาก ก ก ก พอได้จูบแล้วไม่อยากหยุดอ๊าา คือควาทรู้สึกมันมากกว่าฟิน มันละมุน ปากอิ่มๆ มันทำให้กิ๊กกี้แบบควบคุมตัวเองไม่ค่อยได้ เลยเป็นที่มาของผช.จูบหวาน คือทำๆอยู่กิ๊กกี้ต้องคล้องคอดึงมาจูบให้ได้เลย ก็จัดๆไปเลยท่า หลายมุม สำรวจห้องทั่วเลยคร้าาาา ที่พีคคือ อยู่ๆเฮียก็บอกให้คล้องคอแน่นๆไว้นะครับ. นี่ก็ไม่คิดไรคงคิดว่าเป็นท่าทั่วไปสักพัก เฮ้ย ยกกิ๊กกี้ขึ้นอุ้มอ่าาหน้ากระจกเลยจ้ะ  หลังจากนั้นก็ จัดกันไปเรื่อยๆ เฮียชอบชมว่าเซกซี่มาก
มีอยู่ช่วงนึงกิ๊กกี้คงเพลินหลับตาพริ้มเผลอดดูดนิ้วเฮียค่ะ 555. เฮียเลยบอกว่านิ้วมันขมน้ำมันนะมาดูดปากมิกกี้ดีกว่า แบบนี้ก็ฟัดเลยสิค๊ะ ก็ทำกิจกรรมกันไปพักใหญ่ริมหน้าต่าง หน้ากระจก ขอบเตียงวนๆไป เฮียก็ถามว่า ให้เสร็จได้รึยังคะ นี่ก็ตอบไป ได้เลยค่ะ เฮียจะเสร็จด้วยท่าปิดท้ายคือด๊อกกี้ค่ะ กิ๊กกี้ชอบฟิวนี้มากเพราะพอเฮียเสร็จแล้วก็ก็จะกอดด้านหลังแล้วมาจูบแก้มแล้วเฮียแกก็ทิ้งตัวไปเลยคร้าาาาา เฮียบอกว่านานๆทีเจอเด็กๆแบบนี้ก็ดูแก่ไปเลย เฮียไปแล้ว1. กิ๊กกี้ยัง 0 อยุ่เลยคร้าาา หอบกันเลยทีเดียว หลังจากเสร็จกิ๊กกี้ก็ชอบหอมเฮียค่ะคือได้หอมแล้วมีความสุขดีนะเวลาได้อยู่ใกล้ๆ ชอบที่เฮียแกหอมแก้มแล้วจุ๊ฟหน้าผากค่ะชอตนี้ตายเลย555

หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำล้างตัวใส่เสื้อผ้าค่ะ ที่ตกลงกันไว้2-3ชม. แต่พอเอาเข้าจริงเสร็จตอนสองทุ่มครึ่งจ้าาาา ประทับใจนะคะที่ไม่ได้รีบๆทำให้เสร็จแล้วรีบกลับคือเต็มที่กับทุกขั้นตอนมาก

ระหว่างขับรถไปส่งบ้านแอบทำคะแนนอีดน้ะ มีการมาจับขาลูบขา ไอเราก็ไม่อยากให้ไปเลยอยากเอากลับมากอดมาหอม555 แต่เราก็ต้องกลับไปทำหน้าที่ของแต่ละคนค่ะ ก็ขอกอดไป

เอาหล่ะมาให้คะแนน

หน้าตา 10/10. ให้คะแนนเพราะสายตาค่ะแพ้ผช.สายตาแบบนี้ยิ่งทำกิจกรรมนะโอ้ยอยากจะกินทั้งตัว ผิวขาวสะอาดสะอ้าน ไม่ถึงกับหล่อมากมายแต่มีเสน่ห์มีความเซกซี่มีรสนิยมมีความละมุนผสมปนเปกันไป

การนวด 10/10. นวดดี นวดตั้งใจ สบายตัวผ่อนคลาย

เรื่องบนเตียง(ไม่สิ่ไม่ใช่แค่เตียง555)  9/10 คะแนนหายเพราะกิ๊กกี้ไม่เสร็จ ต้องมาแก้มือนะ^\\^

ปล.แอบกังวลว่าหมอคนนี้จะนวดเราได้ไหมเพราะกิ๊กกี้กังวลเรื่องหุ่นของตัวเอง เจอแบบนี้ไม่กังวลแล้วคร้าา แซวตลอดเวลาขอเอากลับบ้านได้ไหม5555 เจอหุ่นแบบนี้แล้วอยากนวดนานๆ

ขอบคุณเฮียหนูนะคะ เฮียมิกกี้นั่นเอง ^3^

When I met you for the first time, I forgot to breathe hahah.
I'm happy just to be with you
Thank na kha ^3^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2018, 12:56:37 pm โดย Cheesecake30 »

• **

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:39:37 pm »

นึกว่าใคร. เปลี่ยนใจมานวดสาว นน. 70 แล้ว ::) ::) จขกท. เขียนได้น่ารักค่ะ

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:40:31 pm »

ยินดีด้วยครับ อ่่านเพลินเลยครับ

[email protected] บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100% Massage and Spa For Ladies by Male Masseur

ออฟไลน์ Lilith

• พลังน้ำใจ: 33

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:47:23 pm »

เราแปลกมั้ยเนี่ย เวลาเห็นการบ้านใหม่ ๆ แล้วดีใจมาก
คนอื่นอาจจะติดนวด แต่เราติดการบ้าน55555

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคะ อ่านไปเขินไป
รออ่านการบ้านฉบับต่อไปนะ /เขินนนนน

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:52:57 pm »

นึกว่าใคร. เปลี่ยนใจมานวดสาว นน. 70 แล้ว ::) ::) จขกท. เขียนได้น่ารักค่ะ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะการคอมเม้นเป็นอะไรที่ทำให้กิ๊กกี้ดีใจมากค่ะเวลาส่งการบ้าน

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:55:28 pm »

เราแปลกมั้ยเนี่ย เวลาเห็นการบ้านใหม่ ๆ แล้วดีใจมาก
คนอื่นอาจจะติดนวด แต่เราติดการบ้าน55555

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคะ อ่านไปเขินไป
รออ่านการบ้านฉบับต่อไปนะ /เขินนนนน

ขอบคุณนะค้าา ฉบับต่อไปคิดว่าคงจะเป็นคนเดิมค่ะ อิอิ  >\\\<

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:58:20 pm »

เราเคยเห็นกระทู้รับงานของเค้าในอีกเว็บนึงเหมือนกัน
ข้อจำกัดเยอะมากกกกก
เรายังแอบคิดเลยว่า ‘โห เยอะไม่ใช่เล่น’
คนมาถล่มเพียบว่าขนาดนี้ไปซื้อดีกว่ามั้ย55555

แต่คิดอีกทีแบบใจเค้าใจเรา เค้าก็มีสิทธิเลือกเพื่อจะรักษามาตรฐานผลงานอะเนาะ ถ้ารับหมดแล้วเกิด perform ไม่ดีขึ้นมาซักครั้งนึงก็คงโดนว่าในการบ้านเละเทะเลยเหมือนกัน

งมเข็มหาคนที่ใช่สำหรับเรากันต่อไป~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2018, 02:58:36 pm โดย Lilith »

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 02:05:03 pm »

ยินดีด้วยครับ อ่่านเพลินเลยครับ
ขอบคุณนะค้าาที่เข้ามาอ่านการบ้านมือใหม่ ^^

• **

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 02:19:00 pm »

เราก็เข้าใจนะคะในกรณีเลือก ลค.  แต่ที่มีดราม่าคือไม่ชัดเจนว่าไม่รับสาวอวบไงคะ กว่าจะ(จำเป็นต้อง)ชัดเจนในกระทู้นั้น(เวบนั้น)เป็นเพราะอะไร หมอเค้ารู้อยู่แก่ใจ  ไม่ว่าเวบนี้รึเวบไหน มันแคบนะคะ       ขออภัย จขกท. ด้วยน้าที่ใช้พื้นที่นี้อธิบาย ^____^

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 03:06:19 pm »

เราก็เข้าใจนะคะในกรณีเลือก ลค.  แต่ที่มีดราม่าคือไม่ชัดเจนว่าไม่รับสาวอวบไงคะ กว่าจะ(จำเป็นต้อง)ชัดเจนในกระทู้นั้น(เวบนั้น)เป็นเพราะอะไร หมอเค้ารู้อยู่แก่ใจ  ไม่ว่าเวบนี้รึเวบไหน มันแคบนะคะ       ขออภัย จขกท. ด้วยน้าที่ใช้พื้นที่นี้อธิบาย ^____^

ไม่เป็นไรค้าคุณส้มเช้ง กิ๊กเข้าใจค่ะกิ๊กก็เห็นกระทู้นั้นเหมือนกันค่ะ
เลยคุยในไลน์อย่างชัดเจนและขอคำคอนเฟิมอยู่หลายรอบเหมือนกัน ว่าตอบนัดรับชัวร์นะกิ๊กกี้ย้ำตลอดเลยว่าอวบนะคะ สูงเท่านี้หนักเท่านี้นะ หมอยังรับนัดไหม คำตอบสุดท้ายก็ชัวร์ค่ะเลยตัดสินถ้าถูกใจก็ไปต่อถ้าไม่โอเคกิ๊กกี้ก็จะไม่ใช้บริการต่อค่ะ เลยยอมเสี่ยง และก็ดีใจที่เราประทับใจ ><
ขอบคุณคุณส้มเช้งมากเลยน้าาที่เข้าแนะนำค่ะ ^^

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 05:33:57 pm »

ดีกับคนอื่นอาจจะไม่ดีกับเรา ดีกับเราก็อาจจะไม่ดีกับคนอื่น ลางเนื้อชอบลางยา แต่ก็มาแบ่งปันประสบการณ์ที่น่าประทับใจให้กัน เลิฟนะ<3

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 27

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 09:53:45 pm »

อ่านเพลินดีจ้า
ไว้มาส่งการบ้านอีกนะคะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<