ถามคุณผู้ชายคะ ว่าด้วยเรื่องแหย่นิ้ว

หัวข้อ: ถามคุณผู้ชายคะ ว่าด้วยเรื่องแหย่นิ้ว  (อ่าน 1754 ครั้ง)

ออฟไลน์ mylift

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตอนมีอะรายกับแฟน แล้วแฟนใช้นิ้วแหย่เข้าไป ไม่กี่นาทีก็มีความรู้สึกร้อนวูบวาบเข้าร่างกาย
จนร้องครวญครางออกมา แล้วบอกให้แฟนหยุดทำ

ไม่ทราบว่าผช จะรู้สึกยังงัยบ้างคะที่เห็นแฟนร้องดังลั่นบ้าน
และก็ตอนแฟนเล้าโลมแฟนรู้สึกอย่างไรบ้างคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ถามคุณผู้ชายคะ ว่าด้วยเรื่องแหย่นิ้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 06:30:07 am »

ตอนมีอะรายกับแฟน แล้วแฟนใช้นิ้วแหย่เข้าไป ไม่กี่นาทีก็มีความรู้สึกร้อนวูบวาบเข้าร่างกาย
จนร้องครวญครางออกมา แล้วบอกให้แฟนหยุดทำ

ไม่ทราบว่าผช จะรู้สึกยังงัยบ้างคะที่เห็นแฟนร้องดังลั่นบ้าน
และก็ตอนแฟนเล้าโลมแฟนรู้สึกอย่างไรบ้างคะ

สำหรับ​ผม​ ถ้า​การร้อง​ครวญคราง​มา​จากความ​เสียว​อย่าง​มี​ความสุข​ของแฟน​ แน่นอน​ครับ​ว่า​เรา​จะ​รู้สึก​ภูมิใจ​และ​มีความสุข​ไปด้วย​

ปกติ​ผม​มัก​จะ​ใช้​ลิ้น​ จากเบาๆ​จน​แฟน​เกร็ง​มาก​ขึ้น​ๆๆๆ​ ก็​จะ​เริ่ม​รัว​แบบแผ่วเบา​แต่​ถี่​ๆ​ พร้อม​กับ​สอด​นิ้ว​เข้าออก​แบบ​นุ่มนวล​ จน​แฟน​เกร็ง​กระตุก​ค้าง​อยู่​หลาย​ครั้ง​จนถอน​หายใจ​เฮือก​ใหญ่​ เป็น​อัน​ว่า​ส่งเธอ​ขึ้น​สวรรค์​เรียบร้อย​

แต่​เสีย​อย่าง​เดียว​ แฟนผม​ ไม่​ค่อย​ชอบ​ให้​ยุ่ง​กับ​ G-Spot เธอบอก​มัน​เสียว​เกินไปจน​บาง​ครั้ง​รู้สึก​ชา​ที่ปลายเท้า​ ตอนนี้​ก็​พยายาม​หา​วิธี​ให้​เธอ​คลาย​กังวล​และ​เสร็จ​ด้วย​ G-Spot​ ให้ได้​  ผมว่า​การ​ทำให้​แฟน​หรือ​คู่​ของเรา​มีความสุข​ เป็น​สิ่ง​ที่​ผู้ชาย​ทุกคน​ภาคภูมิใจ​   ติดอยู่ ตรงที่ว่า​ บางคน​อาจจะ​ขี้เกียจ​ทำ​ 555

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 47

Re: ถามคุณผู้ชายคะ ว่าด้วยเรื่องแหย่นิ้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 03:42:41 pm »

ช่วงเล้าโลม บิ้วแล้ว ญ มีอาการตอบสนองนี่ มันปลุกอารมณ์ความคึกคักดีครับ อาวุธจะฮึกเหิมสุด ๆ พร้อมที่จะฟาดฟันทุกสิ่ง
ส่วนช่วงที่ทำให้ ญ เสียววูบวาบร้องลั่นบ้านเนี่ย ก็รู้สึกภูมิใจ ดีใจที่เห็น ญ ของเรามีความเสียวสุขสุด ๆ และเพิ่มความมั่นใจในความเป็นชาย และไม่อยากหยุดทำเลย ได้โปรด.... อย่าห้าม อิอิ

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 09:48:54 am »

รู้สึกชอบครับ ถ้าการใช้นิ้วทำให้ฝ่ายหญิงเสียว ร้องครางออกมา เหมือนเกิดอารมณ์ร่วมที่ส่งถึงกันครับ
จะรู้สึกคึกคัก แข็งขึ้นมาเลย

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่สามีภรรยา  สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987

ออฟไลน์ Politeman

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 03:42:49 am »

ผู้ชายจะรู้สึกภูมิใจแน่นอนครับผมที่ทำให้ผู้หญิงร้องครวญครางออกมาได้

เทพธิดา คลีนิค เพื่อผู้หญิงขั้นเทพฯ ทุกปัญหาคาใจที่คุณอยากรู้ ทุกเรื่องที่คุณไม่มั่นใจ พูดคุยกันครับ

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 03:06:30 pm »

ชอบมากครับ ชอบให้ผู้หญิงร้องดังๆซื้ดดังๆ ชอบให้พูดด้วยพูดแบบหื่นๆเลย

ออนไลน์ TOPING

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 01, 2018, 07:53:50 am »

ตื่นเต้นครับ

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2018, 11:05:53 pm »

ชอบซิครับ มันกระตุ้นให้ผมอยากจะเริ่มเกมส์เร็วๆขึ้น แต่ต้องร้องเพราะเสียวจริงๆน่ะครับ ถ้าร้องแบบเล่นละคร บางทีมันไม่ใช่จริงๆ โอเวอร์เกินไปบ้าง