สอบถามท่านชายทั้งหลาย ชอบมี sex กับสาวอวบหรือสาวเพรียว คับ

หัวข้อ: สอบถามท่านชายทั้งหลาย ชอบมี sex กับสาวอวบหรือสาวเพรียว คับ  (อ่าน 1009 ครั้ง)

ออฟไลน์ doodee038

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สอบถามท่านชายทั้งหลาย ชอบมี sex กับสาวอวบหรือสาวผอมเพรียว
สาวอวบในที่นี้หมายถึงสาวมีน้ำมีนวล มีสัดส่วน ไม่ใช่สาวอ้วน
 ส่วนสาวผอมเพรียวก็หมายถึงสาวร่างบางๆทั่วๆไปคั
 ขอสอบถามความชอบ บอกเหตผลด้วยก็ดีคับ
ส่วนผมชอบสาวอวบครับ เต็มไม้เต็มมือ ยิ่งตอนทำกิจกรรมไม่ว่าท่าไหนเสียงจะดังตับๆๆๆ ได้อารมดี แต่เสียอย่างเดียวที่น้องชายผมไม่ค่อยยาว เวลาร่วมรักท่าด็อกกี้กับสาวอวบที่ก้นใหญ่ๆมันจะเข้าไปได้ไม่มากเพราะติดก้นเธอคับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ TOPING

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ชอบสาวตัวเล็กครับ น่ารักดี ในนี้มีไหมครับ อิอิ

ออนไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -9

ชอบสาวอวบครับ

ออนไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ชอบสาวอวบไม่อ้วน เต็มไม้เต็มมือครับ

กระแทกมันดีไม่เจ็บ

ออฟไลน์ santy

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ชอบแบบสาวเพรียว รู้สึกว่องไวขยับง่ายน้องชายผมไม่ยาวสาวหุ่นเพรียวจะถนัดดีครับ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 21

เพรียวก็จะเจ็บหน่อยถ้าใส่เกียร์เดินหน้าแบบรุนแรงครับ

สรุปถ้าโดยรวมถูกใจ ได้หมด หุหุ  ;D

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

ชอบคือชอบทุกแนว อ้วนๆเลยก็ชอบ ฮ่าๆๆๆ แต่ล่ะแนวจะมีข้อดีข้อเสียไม่เหมือนกัน
- สาวอ้วน กระแทกมัน นมใหญ่ แคมใหญ่ เต็มไม้เต็มมือดี แต่เล่นท่าลำบากกว่า
- สาวอวบ เหมือนสาวอ้วนแต่บางคนถ้าไม่นมใหญ่อยู่แล้วจะไม่ใหญ่เท่าสาวอ้วน แต่เล่นท่าได้คล่องกว่า
- สาวผอมเพรียว เล่นท่าได้เยอะ ลิงอุ้มแตง หรือยกไปเอาบนโต๊ะอะไรงี้ แอ่นสะโพกร่อนเอวได้เยอะกว่าผมชอบมองกระจกเวลาเอา จับเอาถนัดมือเวลาด๊อกกี้ แต่ข้อเสียอาจจะรุนแรงมากไม่ได้เท่าสาวอวบอ้วนแล้วดูแห้งไป

ถ้าถามว่าชอบที่สุดเป็นแบบไหน ถ้าเอาเรื่องบนเตียงอย่างเดียวนะ ชอบแบบอวบ เตี้ย มีนม มีตูด มีเอว คือถ้าอวบแต่ตัวเตี้ยจะยกเล่นท่าได้เพราะหนักไม่มาก

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: -2

ได้หมดครับ แต่ขอไม่อ้วนเกินไป เพราะมีลีลาและท่าทางปรับใช้กันและประสบการณ์ต่างนำมาปรับใช้ให้ได้อารมณ์ที่ฟินสุดๆเหมือนกัน

ออนไลน์ Noob001

• พลังน้ำใจ: 5

อยากจัดสาวตัวเล็กหรือสาวหุ่นเพรียวมากเลย
แต่ยังไม่มีโอกาส