มีใครเคยมีอะไรกับคนไม่ใช่แฟนแล้วรู้สึกดีกว่าแฟนมั้ยคะ

หัวข้อ: มีใครเคยมีอะไรกับคนไม่ใช่แฟนแล้วรู้สึกดีกว่าแฟนมั้ยคะ  (อ่าน 2751 ครั้ง)

ออฟไลน์ fin

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือหนูมีแฟนอยู่แล้วค่ะ แต่มันมีเหตุผลจริงๆที่ต้องมีอะไรกะคนใกล้ตัวคนนึงไม่งั้นจะส่งผลเสียกับหนูแล้วก็งาน
แรกๆก็รู้สึกอยากให้มันจบๆไป แต่หลายๆวันเข้าทุกครั้งที่หนูไปมีอะไรกับเขาทำให้รู้สึกดีมากๆ ดีแปลกๆ
บางทีเผลอคิดไปบ้างว่าอยากมีอะไรกะเขานะ เขาโทรมาชวนไปห้องเขาทั้งๆที่รู้ว่าโดนแน่แต่ก็ไปให้เขาเอา
หนูควรทำยังไงกับตัวเองดีคะ ใครเคยมีประสบการณ์แปลกๆแบบนี้มั้ย

Facebook Comments

ออนไลน์ Nisanan

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -12

คือหนูมีแฟนอยู่แล้วค่ะ แต่มันมีเหตุผลจริงๆที่ต้องมีอะไรกะคนใกล้ตัวคนนึงไม่งั้นจะส่งผลเสียกับหนูแล้วก็งาน
แรกๆก็รู้สึกอยากให้มันจบๆไป แต่หลายๆวันเข้าทุกครั้งที่หนูไปมีอะไรกับเขาทำให้รู้สึกดีมากๆ ดีแปลกๆ
บางทีเผลอคิดไปบ้างว่าอยากมีอะไรกะเขานะ เขาโทรมาชวนไปห้องเขาทั้งๆที่รู้ว่าโดนแน่แต่ก็ไปให้เขาเอา
หนูควรทำยังไงกับตัวเองดีคะ ใครเคยมีประสบการณ์แปลกๆแบบนี้มั้ย

โดยส่วนตัวเองก็มีปัญหาเรื่องนี้เหมือนกันค่ะ เข้าใจหัวอกของคนที่รู้สึกเหมือนกัน สิ่งที่เราควรทำได้มี 2 ทาง คือ ตัดใจค่ะ หรือ โดยปกปิดเป็นความลับ เพราะเราเองก็มีครอบครัวแล้ว แต่ไม่เคยมีความสุขกับทางสามีเลย

ขอให้ตั้งสติและ พิจารณาให้กับตัวเองมากๆค่ะ ถ้าผิดพลาดแล้ว ทุกอย่างจะกลับคืนมายาก

ขอบคุณค่ะ 

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

คบกับแฟน ไม่ได้เริ่มคบกันด้วยเซ็กส์
ไม่ได้เน้นที่เซ็กส์อย่างเดียว
ยิ่งอยู่ด้วยกันมานาน ความเบื่อก็มี
ไม่แปลกที่ของใหม่ และเน้นเรื่องแบบนี้ด้วยจะสนองได้ถึงใจกว่า

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ TOPING

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

มีกับคนไม่ใช่แฟนจะเสียวอีกแบบตอนทำกับแฟนครับ มันเป็นความต้องการล้วนๆ อยากทำอะไรก็กล้าทำแบบสุดๆ มันส์มาก ทั้งตอนมีกับ one night stand หรือ friend with benefits ยิ่งผู้หญิงเสนอตัวให้ผมเองด้วย แทบขับรถไปไม่ถึงห้องอยากจะเอาในรถนี่แหละ

ออฟไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

ธรรมดาค่ะ กับคนที่ไม่ใช่แฟนมันเป็นเซ็กซ์แบบดิบๆสนองความต้องการทางเพศล้วนๆ
แบบนี้ก็ต้องตัดสินใจดีๆแล้วล่ะค่ะ ถ้าจะคบกับแฟนต่อก็ควรงดไปเลยไม่งั้นจะมีปัญหาค่ะ